Mafi kyawun Dabarun Hashtag don Tafi Viral akan TikTok a cikin 2021

Contents

Yawancin masu haɗin gwiwar tallace-tallace za su yi muku alƙawarin mafi kyawun dabarun yin amfani da hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri dangane da hashtags. Koyaya, tunda sabuntawar Mayu 2021 a cikin TikTok algorithm, wasu daga cikin waɗannan dabarun ƙila ba za su yi aiki yadda ya kamata ba kuma! Idan kuna neman ingantacciyar dabarar hashtag don yin sauri cikin sauri a cikin 2021, wannan labarin yana ba ku ɗan haske game da yanayin hashtags na TikTok da yadda suke aiki da jagorantar ku ta hanyoyin dabarun hashtag daban-daban don yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri da samun kuɗi a cikin 2021 an gwada shi kuma yayi abubuwan al'ajabi ga TikTokers da yawa.

Mafi kyawun hashtags-for-TikTok

Waɗanne hashtags da dabarun hashtag za su sa ni mafi yawan kuɗi

Ta yaya TikTok hashtags ke musamman?

Duk aikace-aikacen kafofin watsa labarun kamar Twitter, Instagram, YouTube, Facebook, da TikTok suna amfani da hashtags don rarrabawa da rukuni kamar niches da jigogi tare. Wannan kuma yana da mahimmanci dangane da ƙididdigewa da haɗa masu ƙirƙira abun ciki da masu sauraron da suka dace dangane da wani yanki na musamman, musamman idan ya zo ga masu fasaha, kasuwanci, da sauran masu ƙirƙirar abun ciki. Ta wannan hanyar, algorithm na dandalin sada zumunta na amfani da hashtags don taimakawa masu ƙirƙira haɓaka da bunƙasa kasuwanci.

Tiktok-algorithm-fiye da Instagram

TikTok yana da ingantaccen algorithm fiye da Instagram

Koyaya, wani sirrin da yawancin masu ƙirƙirar abun ciki ba su sani ba shine TikTok's algorithm shine mafi haɓaka da haɓaka algorithm dangane da dandamalin kafofin watsa labarun da aka ambata, da sauransu. Wannan yana ƙunshe da ikonsa na zama ƙayyadaddun ƙayyadaddun sharuddan ƙididdigewa da rarraba bayanai daga abun ciki da hashtags da ake amfani da su don haɗa mafi kyawun masu sauraro, masu ƙirƙirar abun ciki, da kasuwanci.

Haka kuma, wannan kuma a lokaci guda yana gabatar da abubuwan da suka fi dacewa akan kowane shafi na masu amfani don ku don su sa kwarewarsu ta zama mai daɗi da ƙara lokacin da suke kashewa akan aikace-aikacen. Musamman tun lokacin da aka sabunta zuwa algorithm a cikin Mayu 2021, TikTok na haɓaka fasahar fasaha sosai yanzu yana ba da damar mafi kyawun haɗin kai tsakanin masu ƙirƙirar abun ciki da masu sauraro bisa tushen abun ciki, fiye da kowane dandamali na kafofin watsa labarun don masu ƙirƙirar abun ciki da kasuwanci.

Ta yaya TikTok ke amfani da hashtags?

TikTok yana amfani da hashtag ɗin sa don manyan dalilai guda biyu:

# Indexing (raba da ganowa)

Wannan yana nufin taimaka wa masu amfani su sami mafi dacewa abun ciki don cinyewa da ƙyale masu ƙirƙirar abun ciki don raba abubuwan su ga mafi yawan masu sauraro dangane da hashtags da suke amfani da su.

#Ginin Al'umma

Algorithm na TikTok kuma yana ba da damar ingantaccen ingantaccen gini na al'umma ta hanyar haɗa masu sauraron da suka dace da masu ƙirƙirar abun ciki bisa tushen abun ciki ko nau'in abun ciki.

Idan kuna da takamaiman alkuki ko jigo (s) don abubuwan ku, kuna iya samun babbar dama don ƙirƙirar babban mabiya ko al'umma akan TikTok sabanin akan Instagram ko Twitter.

Nau'in hashtags akan TikTok

Don samun damar gano mafi kyawun hashtags da mafi dacewa dabarun hashtag don amfani da su don haɓaka abubuwan ku da kuma taimaka masa isa ga masu amfani da yawa gwargwadon iyawa, yana da mahimmanci a bincika nau'ikan hashtags akan TikTok don gano waɗanne haɗakar waɗannan nau'ikan iri daban-daban. zai iya zama mafi fa'ida a gare ku ta fuskar samun yawan mabiya.

Trending-TikTok-hashtags

Idan ba ku sani ba, a zahiri akwai nau'ikan hashtags guda biyar akan TikTok.

# Broad Hashtags

Kashi na farko na hashtags ya ƙunshi hashtags waɗanda muke ganin ana amfani da su a kusan kowane rubutu, kusan koyaushe. Yawancin lokaci ana amfani da su azaman hashtags na farko ko na farko akan post kuma sun haɗa da masu zuwa:

#FYP

#viral

#na ka

#tiktok

#rending

#funny

#Duet

#TikTokfashion

#na ka

# kalubale

#TikTokViral

Yin amfani da waɗannan hashtags baya sanya ku dakatar da inuwa akan TikTok sabanin sanannen imani. Don haka, kar ku saurari duk waɗannan Tiktokkers suna hana ku amfani da su! A zahiri, yana da kyau a yi amfani da aƙalla faɗin hashtag ɗaya a kowane post don isa ga ɗimbin masu sauraro.

# Hashtags masu tasowa

Hashtags masu tasowa suna komawa zuwa saman hashtags don takamaiman lokaci akan aikace-aikacen. Ana iya samun su akan Shafin Discover kuma akwai sababbi kusan kowane kwana 1-3.

Waɗannan hashtags suna nuna yanayin zamantakewa na yau da kullun, yanayin tattalin arziki, yanayin siyasa, da sauransu, kuma wasu lokuta na iya zama sananne saboda ƙalubalen hashtag, saƙonnin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri waɗanda suka yi amfani da su, ko abubuwan da suka faru da abun ciki dangane da abubuwan da suka faru na rayuwa waɗanda aka yi tsokaci ta hanyar takamaiman takamaiman. hashtags.

Hashtag-dabarun-don-tafi-viral-on-TikTok-a cikin 2021

Yin amfani da hashtags akai-akai akan posts ɗinku yana da kyau idan kuna neman yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri akan TikTok a cikin 2021

Yana da kyau a duba hashtags masu tasowa kafin ƙirƙira da saka abun ciki saboda wannan yana ba ku damar fito da mafi kyawun tsayin bidiyo da batutuwan bidiyo don abubuwan ku.

# Hashtags na musamman

Waɗannan suna nuna hashtags waɗanda ke nuna takamaiman alkuki, jigo, ko jigo. Misali, hashtags na ƙwallon ƙafa na iya haɗawa #football da kuma #NFL.

#Shahararrun hashtags

Wasu hashtags, duk da haka, sun shahara sosai saboda babu takamaiman dalili da za a iya ganowa. Ba saboda suna canzawa ba saboda ƙalubalen hashtag, saƙonnin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, da abubuwan da ke faruwa a yanzu.

Maimakon haka, sun shahara kawai saboda yadda suka dace da yawancin nau'ikan abun ciki kuma sun shahara tsakanin Gen-Z. Waɗannan sun haɗa da hashtags kamar # sharar gida da kuma #art.

# Takamaiman hashtags na baya

Wasu hashtags sun keɓanta ga takamaiman post ɗinku kuma maiyuwa ba za a yi amfani da su kai tsaye ba don yin la'akari da jigogin abubuwan da kuke ciki gabaɗaya. Ana kiran waɗannan hashtags na musamman.

Misali, idan kai mawaki ne amma ka saka bidiyo kana dafa hashtag din da kake amfani da shi akan wannan bidiyon, misali, # kalubalen dafa abinci da kuma #gidan girki zai yi ma'ana ga wannan takamaiman post amma ba gabaɗayan ku ba, wanda shine kiɗa.

Mafi kyawun dabarun hashtag don shiga hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri a 2021

Akwai daban dabaru da dabaru waɗanda zaku iya bi azaman mahaliccin abun ciki don yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri akan TikTok dare a cikin 2021. Abu mafi mahimmanci da burin, duk da haka, shine ƙirƙirar takamaiman dabarun hashtag ɗin ku wanda ya dace da asusunku, alkuki, da abun ciki mafi dacewa.  

Abin da ba za a yi ba

Mataki na farko na kafa dabarun hashtag ɗin ku shine fahimtar abin da bai kamata ku yi ba dangane da hashtags ko abin da yakamata ku guje wa.

Da fari, Ba abu ne mai kyau ba don amfani da hashtags kawai akan gidanka. Bayanin bidiyo yana da mahimmanci daidai daidai dangane da bayanin abubuwan ku da kuma taimakawa algorithm ya danganta shi ga masu sauraro masu dacewa.

Hakanan suna tasiri ikon ku don shiga Shafin Don ku saboda haka yana da mahimmanci a sami bayanin bidiyo don yawancin posts. Koyaya, guje wa yin amfani da kwatancen bidiyo masu ruɗani, masu ban sha'awa, ko masu banƙyama waɗanda na iya keta kowane ƙa'idodin TikTok na Community wanda za'a iya samu a hanyar haɗin da ke ƙasa:

https://www.tiktok.com/community-guidelines?lang=en

Na biyu, Kada ku yi wa hashtags spam! Wannan yana nuna rashin amfani da hashtags 10-12 akan wannan matsayi kamar yadda wannan yana rage adadin isa ga waccan sakon saboda TikTok algorithm yana hana bidiyoyin da ke lalata hashtags. Ya kamata ku yi amfani da hashtags 3-4 kawai don kowane post.

Abu na uku, guje wa amfani da hashtags waɗanda ba su wanzu ko kuma ba su da farin jini sosai tare da ƙananan ra'ayoyi. Waɗannan za su ɗauki sarari mara amfani waɗanda za ku iya amfani da su ta amfani da madaidaicin hashtag don gidanku.

A nan, kar a yi amfani da hashtags waɗanda ke ɗaukar sarari da yawa. Wannan yana nufin amfani da hashtags tare da haruffa ko kalmomi da yawa. Ba wai kawai suna haifar da rikice-rikice ba amma har ma TikTok's algorithm sun hana su kuma suna iya zama marasa farin jini ko kuma ba a taɓa amfani da su ba, da farko.

Bugu da ƙari, Kada ku yi amfani da hashtags waɗanda ba su da mahimmanci ga abun ciki ko alkuki gabaɗaya, ko takamaiman post ɗinku. Wannan zai rikitar da TikTok algorithm kuma ba zai iya rarraba abun cikin ku daidai yadda zai yiwu ba.

Hakanan, guje wa amfani da hashtags iri ɗaya don duk saƙon ku. Ko da ta fuskar manyan hashtags, kar a yi amfani da iri ɗaya don kowane post.

Kuna amfani da hashtags kwata-kwata?

Yawancin Tiktokkers da haɗin gwiwar tallace-tallace za su gaya muku cewa yana da kyau kada a yi amfani da kowane hashtags kwata-kwata. Shin gaskiya ne? Za a iya samun ra'ayi ta amfani da babu hashtags kwata-kwata? Amsar ita ce, wani lokacin.

Yawancin lokaci, ba kyakkyawan ra'ayi ba ne don kada a yi amfani da kowane hashtags kwata-kwata. Koyaya, wani lokacin rashin amfani da kowane hashtags a cikin gidan da ya ci nasara a post ta amfani da hashtags na iya zama kyakkyawan ra'ayi. Wannan saboda keɓancewar rashin amfani da kowane hashtags na iya yuwuwar sa abun cikin ku ya zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.

Koyaya, wannan ma yana da garanti ne kawai idan abun cikin ku dangane da batun bidiyon, bayanin bidiyon, da kuma bidiyon kansa, yana da jan hankali, bayyana kansa, yana canzawa, ko kuma na musamman tare da babban damar samun sabbin masu sauraro.

Shawarwari gare ku: Ra'ayoyin Bidiyo 8 TikTok waɗanda ba za ku iya rasa ba

Yin Binciken Hashtag

mafi kyawun hashtags-na-TikTok-Yin-hashtag-bincike

Yin binciken hashtag shine mafi mahimmancin mataki don nemo mafi kyawun dabarun hashtag ɗin ku.

Mataki na gaba mai mahimmanci don kafa takamaiman dabarun hashtag ɗin ku shine binciken hashtag.

Yanzu da kuka san game da nau'ikan hashtags iri-iri, yana da mahimmanci ku bincika manyan hashtags da yin jerin duk yuwuwar hashtags da zaku iya amfani da su.

Bincike kan hashtags masu tasowa shima yana da mahimmanci daidai. Ya kamata ku ci gaba da bin diddigin hashtags waɗanda aka yi ta yi na ƴan kwanaki, mako guda, ko fiye. Hakanan kuna iya yin hakan kafin ƙirƙirar abun cikin ku, don ƙara dacewa da hashtags masu tasowa akan Shafin Ganowa.

Wannan yana da taimako yayin da yake ba ku damar tsara abubuwan ku bisa ga abin da ke faruwa, wanda zai ba ku damar samun ƙarin ra'ayoyi da haɗin kai.

Bugu da ƙari, kada ku manta da bincika takamaiman hashtags waɗanda suka dace da jigo (s) ko alkuki na abubuwan ku. Wannan yana da mahimmanci yayin da hashtags masu tasowa akan Shafin Discover suna da matukar wahala a gasa tare da haka bincika takamaiman hashtags sannan kuma amfani da waɗanda ke da mafi yawan ra'ayi na iya zama mafi dacewa idan kuna neman zuwa hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.

A yayin binciken ku, yana da kyau ku nemi kalmomi ko jargon da suka dace da masana'antar da kuke bincike akai, da kuma gano masu ƙirƙirar abun ciki masu dacewa da jigogi iri ɗaya ko makamancin irin naku da kallon abin da hashtags suke amfani da su. Wannan yana ba ku damar fahimtar abin da ke jan hankalin masu sauraron su, musamman idan kuna son masu sauraro iri ɗaya ko makamancin haka.

Nemo mafi kyawun dabarun hashtag dangane da nau'ikan hashtags

Koyaya, idan ba ku ƙware sosai a cikin binciken TikTok ko kuna son yin saurin kamuwa da cuta ba tare da ɓata lokaci mai yawa ko bincike ba za ku iya amfani da dabarun hashtag na gaba ɗaya waɗanda wasu shahararrun Tiktokkers suka gwada kuma suka gwada su:

#Amfani da hashtag 1 Broad, takamaiman hashtag 1, da hashtag masu tasowa 1-2

Hashtags masu tasowa da faɗin suna taimakawa faɗaɗa masu sauraron ku ta hanyar isa ga mutane da yawa gwargwadon yiwuwa kuma suna samar muku da masu sauraro na ɗan gajeren lokaci.

#Yin amfani da hashtags na musamman guda 3 da hashtags 2-3 masu tasowa

Yin amfani da ƙarin hashtags na musamman yana ba ku damar kai hari ga takamaiman masu sauraro na dogon lokaci.

#Amfani da hashtag mai fa'ida guda 1 ko mai tasowa, takamaiman hashtag guda 1, da bidiyo 2-3 ko takamaiman hashtag na musamman.

Yin amfani da hashtags na musamman yana taimakawa isa ga masu sauraro waɗanda za su iya sha'awar nau'in abun ciki da kuke fitarwa a cikin wannan bidiyon.

# Yin amfani da hashtag guda ɗaya na musamman ga kowane post

Wannan yana taimaka wa TikTok algorithm wajen rarraba abubuwan da ke cikin ku da manyan jigogi wanda sannan yana ba da damar haɓaka mai amfani da dama da damar yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, kamar yadda algorithm ya fi iya nuna abubuwan ku ga masu sauraro masu dacewa.

Kuna iya amfani da kowane ɗaya ko sama da haka, ko duk dabarun hashtag ɗin da aka ambata a sama don yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri. Kuna iya ma musanya tsakanin su kuma gwada su a kan ƴan posts don nemo mafi dacewa dabarun daga cikin waɗannan guda huɗu, don abubuwan ku.

Bugu da ƙari, yana da mahimmanci a sake amfani da mafi kyawun dabarun hashtag waɗanda ke aiki a gare ku, a cikin posts a rana guda. Hakanan, ku tuna kada ku kasance masu mai da hankali sosai kan alkukin ku kuma kuyi ƙoƙarin faɗaɗa masu sauraron ku ta hashtags ɗinku ba tare da lalata gabaɗayan alkuki da jigogi ba.

Wasu shawarwarin hashtag da zaku iya bi

Anan akwai wasu dabaru da shawarwari da zaku iya bi don shiga hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri a 2021!

1) Yi mashahuran ko ƙalubalen hashtag masu tasowa yayin da suke fitar da mafi yawan haɗin gwiwar masu amfani.

2) Lokaci masu kyau don aikawa don mafi girman ra'ayi da haɗin gwiwar mai amfani shine 6 na yamma zuwa 12 na safe a ranakun mako da duk rana a karshen mako.

A zahiri, bisa ga shahararrun masu ƙirƙirar abun ciki akan TikTok, ba tare da shakka ba za ku sami ƙarin ra'ayoyi kan bidiyon da kuka buga a ƙarshen mako sabanin waɗanda kuke bugawa a ranakun mako.

Kuna iya duban lokacin loda bidiyo na Tiktok anan: https://audiencegain.net/best-time-to-post-on-tiktok/

3) Kafin yin posting, loda bidiyon ku a cikin zane sannan ku tafi search kuma nemi hashtags masu dacewa masu amfani don bidiyon ku kafin lodawa.

4) Yi amfani da hashtags da aka tabbatar (mai shuɗi). Yawancin lokaci suna da mafi yawan ra'ayoyi kuma suna fitar da mafi girman haɗin gwiwar mai amfani.  

a ƙarshe

A ƙarshe, don haɓaka ra'ayoyi akan posts ɗin ku kuma sami babban abin bibiyar kan TikTok a cikin 2021, ba zai yiwu ba cewa ko dai kuna buƙatar kafa takamaiman dabarun hashtag ko dabaru da yawa waɗanda ke aiki mafi kyau a gare ku ko amfani da dabarun da galibi ke amfani da su. masu yin abun ciki.

Yin tafiya cikin dare ba abu mai sauƙi ba ne amma idan kuna da dabarun hashtag masu dacewa dangane da nau'ikan hashtags, kun tuna abin da ba za ku yi ba dangane da hashtags kuma kuna yin cikakken bincike na hashtag kullum kuma kowane lokaci kafin buga bidiyo, kuna iya kawai iya. don tafi hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri!

Koyaya, har yanzu akwai ƙarin dabaru masu ban sha'awa da yawa waɗanda zaku iya amfani da su don haɓaka haɗin gwiwar mai amfani gaba ɗaya kuma ku sami fiye da ɗaya daga cikin bidiyon ku da ke yaduwa!

Kada ku yi jinkirin tuntuɓar masu ba da shawara na TikTok a AudienceGain waɗanda za su iya ba ku shawarwari masu mahimmanci kan mafi kyawun takamaiman dabarun hashtag don amfani da abun ciki da alkuki.

AudienceGain ya himmatu don taimaka muku ta hanyar mafi kyawun shawarwari akan dabarun hashtag da ƙari mai yawa, don haka yi rajista nan da nan!


Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntube mu ta:

Hotline/WhatsApp: (+84) 70 444 6666

Skype: admin@audiencegain.net

Facebook: https://www.facebook.com/AUDIENCEGAIN.NET


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

comments