Biyan hanyoyin
  • Tabbatar da Gaskiya Tabbatar da Gaskiya
  • Babu Kalmar wucewa da ake Bukata Babu Kalmar wucewa da ake Bukata
  • Amintacce & Masu zaman kansu 100% Lafiya & Masu zaman kansu
  • 24 / 7 Support 24 / 7 Support

Fa'idodi na Siyan Ra'ayoyin YouTube na Gaskiya

A cikin yakin neman tallatamu, zamu gudanar da bincike akan dandamali don tunkarar masu sauraron da suka dace da ke da maslaha ta hanyar amfani da Google Adwords.

Cikakkiyar dabara ce don jan hankalin masu kallo da kyau kuma hakan yana ƙaruwa da ƙimar bidiyo na Matsakaicin Duba Tsawan lokaci.

Za a inganta bidiyon ku a kan Adwords na Google don isa ga masu sauraro masu alaƙa da abubuwan da ke cikin bidiyon ku na musamman.

Gaskiya ne cewa yiwuwar mai amfani da YouTube ya zaɓi kallon bidiyo daga tashar da ke da fewan biyan kuɗi kuma ƙarancin farin jini ya ragu. Don haka, lokacin da tashar ku ke da wasu adadin masu sauraro da aka yi niyya, za a yi maraba da bidiyon ku sosai a gaban kwaminisanci.

Hakanan, lokacin siyan ra'ayoyi, zaku sami duk tabbaci / amincin zamantakewar da kuke buƙata don shawo kan mutane ingancin abun cikin da kuke yi.  

Ba kamar waɗancan masu ƙirƙirar waɗanda suka fara daga ɓoye ba, siyan Real Views yana haɓaka kamfen tallan YouTube.

Wannan yana ba abun cikin ku damar shahara, kuma ba da daɗewa ba, zai fara jawo ƙarin masu biyan kuɗi. A saman wannan, adadin ƙaddamarwar zai ƙaru sosai.

Samun babban adadin ra'ayoyi yana haifar da matsayi mafi girma akan Youtube seach engine da Google 'kuma.

Matsayi mafi girma na bidiyon ku shine, mafi girman damar da zasu nuna a saman jerin. Sakamakon haka, bidiyonku zai ƙara jan hankali, wanda ke haifar da haɓaka a cikin ra'ayoyi.

Bayan haka, ba wai ra'ayoyi da masu sauraro ne kawai za su bunkasa ba har ma za ku sami karin masu biyan kuɗi da kwatankwacinsu wanda hakan zai haifar da ci gaban tashar YouTube ɗin ku a nan gaba.

Abu na gaba, lokacin kallo shima yana farawa lokacin da masu kallo suka kalli bidiyo kuma suka samesu masu kayatarwa to zasu kalli na gaba, gwargwadon kyawawan abubuwan da kuka ƙirƙira.

Yin niyya ga masu sauraro na gaskiya zai taimaka muku sosai wajen gina asalin tashar ku tare da masu sauraro.

Wannan yana da mahimmanci saboda yana tantance wanda kuke cikin dubban masu fafatawa a dandamali. Haɗuwa tare da yin bidiyo mai kyau, kun kasance mataki ɗaya kusa don zama fitaccen mai kirkira a cikin kayanku.

Dogaro da bidiyon ku da burin ku, zamu sami shirin tsara kamfen ɗin tallace-tallace mai dacewa don tashar ku. Sabili da haka, wannan aikin zai ɗauki lokaci kuma za mu ƙididdige mafi kyawun lokacin don ba ku adadin ra'ayoyi da ake buƙata don mafi kyawun sakamako.

Tambayoyin da

Ee, ba shakka. Wannan sabis ɗin an haɗa shi da zaɓuɓɓuka guda biyu don "Ra'ayoyin Duniya" da kuma Ra'ayoyin Tarasar da Aka Yi niyya su ma. Kuna iya lura da sunan ƙasar a cikin bayanin kula da kuke so mu mai da hankali a kansa ko barin shi fanko don inganta bidiyon ku a duk duniya. Ya dogara da burinku don zaɓar zaɓin da ya dace. Idan baku da tabbacin abin da zaku zaba, bari mu san don samun mafi kyawun shawarwarin daga ƙwararren masanin mu game da bidiyon ku.

Bincika asalin ra'ayoyi ta matakai masu zuwa:

  • Shiga cikin YouTube Studio.
  • A menu na hagu, zaɓi Nazari.
  • A saman shafin, zaɓi Reach.
  • Zaɓi bidiyon da kake son bincika.
  • Danna rahoton rahoton tushen tushen Traffic.

Za ku ga rahoto wanda ke nuna cikakken bayani game da tushen hanyar zirga-zirga.

Yawanci, yakan ɗauki awanni 12-24 don karɓar sakamakon farko na kamfen ɗin talla bayan an kammala biyan kuɗin. Dogaro da yawa da kuka yi oda, yana iya ɗaukar ƙarin ƙarin kwanaki da yawa don isar da odar ku gaba ɗaya. Da zarar odarku ta fara, zaku iya tsammanin ƙaruwar yau da kullun. Idan baku da tabbas, za mu samar da oda cikin sauri don ƙirƙirar haɓakar halitta.

A zahiri, babu wata hanya don tantance matsakaicin riƙewa ta kowane ra'ayi saboda ya dogara da abun cikin bidiyon. Idan bidiyon ku ya isa ya kiyaye masu sauraron ku don kallon bidiyon ku, matsakaicin riƙewa kowane ra'ayi zai kasance mai girma kuma akasin haka.

Koyaya, zamuyi bincike kuma mu dogara da sakamakon don ƙaddamar da masu sauraro masu dacewa waɗanda ke sha'awar gwanayen ku. Haɗa tare da bidiyo mai kyau, zaku sami sakamako mafi kyau daga kamfen ɗin talla.