Binciken YouTube - Jagorar A zuwa Z don masu ƙirƙira don tantance dabarun aika bidiyo

Contents

YouTube yana ba da masu gudanar da tashoshi kayan aiki don bin diddigin ayyukan tashoshi da tantance ayyukan tashoshi - da Binciken YouTube kayayyakin aiki, in Mai kirkirar Studio. Idan kai mahalicci ne amma ba ka yi amfani da wannan kayan aikin ba tukuna, babban rashi ne a gare ka, musamman yayin da kake ƙoƙarin samun Awanni 4000 na kallo suna samun kuɗi akan YouTube.

Ta hanyar kayan aikin Binciken YouTube, zaku iya sanin wanda ke kallon bidiyonku cikin sauƙi, inda suke fitowa, adadin ra'ayoyi da masu biyan kuɗi, da sauransu. 

Ana iya ganin waɗannan mahimman bayanai da ƙididdiga a matsayin ƙaƙƙarfan tushe a gare ku don gano abin da za ku mai da hankali a kai, su waye masu sauraro masu yuwuwa, wace matsala tare da abubuwan ku don warwarewa, ko yadda za ku iya. jawo hankalin masu kallo

Don haka, don ƙarin sani game da ayyukan kayan aikin, ga jagorar A zuwa Z a gare ku. 

Kara karantawa: Sayi Sa'o'in Kallo na YouTube Legit Domin Samun Kudi

Yadda ake bincika YouTube Analytics? 

Kayan aikin Binciken YouTube yana ba ku bayanai masu mahimmanci, amma za ku iya shanyewa idan kun ga duk waɗannan lambobin lokaci guda. 

Da farko, bi waɗannan matakan don duba aikin bidiyon ku a taƙaice don fahimtar taƙaitaccen bayani:

  • Shiga cikin ku Asusun YouTube na farko.
  • Danna alamar bayanin martaba kuma zaɓi "YouTube Studio".
  • Select Analytics daga menu na hannun hagu kuma duba kididdiga, kamar su Overview, Reach, Engagement da sauransu. 
  • Click a kan Advanced Mode don ganin ƙarin cikakkun bayanai na nazarin tashoshi. 
  • Danna kan Kwatanta To a kusurwar dama ta sama idan kuna son yin wasu kwatance tsakanin ci gaban tashar ta yanzu da ta shekarun baya (idan an buƙata). 
Youtube-Analytics-bayani

Bayanin ayyukan tashar

A "Overview” tabs, zaku iya duba lokacin agogo, adadin ra'ayoyi, da masu biyan kuɗin tashar ku. 

Shiga-Rahoton

Rahoton Shiga

Don ƙarin bayani kan lokacin kallo, danna kan "Ƙasashen” don ganin lokacin kallo (a cikin mintuna) da matsakaicin lokacin agogon tashar ku. 

Kai-Tab-youtube-analytics

Isa Tab

A cikin "kai” tab, zaku iya ganin yawan masu sauraro suna raba bidiyon ku.

Ma'auni masu mahimmanci akan Binciken tashar YouTube

Da kyau, mun haɗu mafi mahimmanci da tasiri ma'auni na ƙididdigar YouTube akan ci gaban tashar ku, sakamakon haka, ba da ƙima ga masu biyan kuɗin ku kuma ku ci gaba da yin su.

Lokacin kallo: mabuɗin dabarar nazarin YouTube

Lokacin kallo

Duba lokaci don bin sa'o'in agogon da aka samu

A matsayin kayan aiki mai ban sha'awa, duba rahotannin lokaci yana ba da kyakkyawar hanya don bincika matsakaicin adadin mintuna waɗanda baƙo ke kashewa don kallon bidiyon ku. Yana da matuƙar mahimmanci tunda YouTube ya dogara da shi don aunawa da hasashen aikin tashar ku da bidiyon ku. 

Yayin da mai kallo ya daɗe yana kallon bidiyon ku, ƙarin YouTube zai ba da shawarar da kuma sanya bidiyon ku babban shafin nema. Algorithm na YouTube darajar bidiyo tare da tsawon sa'o'in kallo saboda yana nufin mutane suna kashe lokaci mai yawa don lilo da kallo akan wannan dandali.

Kuna iya amfani da wannan rahoton don ganin jimlar lokacin agogon da kuka tara tun farkon tashar ku ta YouTube.

Nasihu don haɓaka lokacin kallon ku na YouTube

  • Ɗauki hankalin masu kallo a cikin daƙiƙa 5-10 na farko ta hanyar gabatarwa mai kaifi da tursasawa.
  • Dogayen bidiyoyi bazai taimaka muku ƙara sa'o'in kallon masu sauraron ku ba. 
  • Ƙirƙiri abun ciki mai darajar kallo don mai son ku. 
  • Ƙara babban tirela akan shafin farko na YouTube.

Bugu da kari, lokacin kallo yana da mahimmanci don samun kuɗi daga bidiyon ku. Kuna buƙatar bincika a hankali game da Manufofin Samun Kuɗin YouTube, da yadda YouTube ke aiki. Wannan bayanin zai taimaka muku sanin yadda ake samun 4000 agogon kallo kuma ku shiga Shirin Abokin YouTube (YPP) domin samun monetized.

Kara karantawa: Sayi tashar YouTube mai samun kuɗi

Matsakaicin lokacin kallo

Matsakaicin tsawon lokacin kallo

Matsakaicin lokacin kallo

Jimlar lokacin da mai kallo ke kallon bidiyon ku da aka raba da jimlar adadin sake kunna bidiyo shine matsakaicin lokacin kallo.

Wannan rahoton yana taimaka muku ganin yadda bidiyonku ke hulɗa da masu kallon ku. Ƙarancin haɗin gwiwar bidiyon ku tare da masu sauraron ku, ƙarancin matsakaicin lokacin kallo da lokacin kallo zai kasance. Matsakaicin lokacin kallo kuma yana shafar ƙimar ku da shawarwarin bidiyo akan sakamakon binciken. 

ra'ayi

Ainihin, ira'ayi alama ce ta ƙididdiga na sau nawa ana kallon talla daga baƙi ba tare da danna kan tallan ba. Ana ƙayyade wannan adadi ta adadin tallace-tallacen da aka nuna akan injin bincike na Google ko wasu rukunin yanar gizo.

Impression-metric-on-Youtube

Ma'aunin tasiri akan Youtube

Hankali shine kiyasin mutane nawa wani tallan tallace-tallace ke kaiwa kuma ana iya ƙididdige su daban gwargwadon yadda aka sanya tallan a shafi.

A shafin farko na YouTube, duk lokacin da mai kallo ya ga babban hoton bidiyo naka a kan dandamali, ana kiransa ra'ayi, wanda ke nufin adadin lokutan da thumbnail na bidiyo ke nunawa akan YouTube. Ana iya la'akari da kowane ra'ayi azaman yuwuwar isa ga YouTube da damar ƙara ƙarin ra'ayoyi.

Bayan haka, ba kawai a shafin gida ba, idan bidiyo ɗaya ya bayyana a sakamakon bincike, kallon tarihin shafi mai tasowa, kuɗaɗen biyan kuɗi, jerin waƙoƙin bidiyo, shawarwari, wannan abin burgewa ne. 

Ana iya yarda da cewa duk wasu mahimman ma'auni na Youtube Analytics an samo su daga ra'ayi. Duk lokacin da aka nuna bidiyon ku akan kowane matsayi akan Youtube, kuna samun talla kyauta don abubuwan ku.

Ma’ana, duk lokacin da take da thumbnail na bidiyo suka bayyana ta hanyar niyya ga wanda zai iya kallo, za su iya danna shi su kalli bidiyon.

Don haka don duba nazarin tashar ku, Impression musamman, danna alamar tashar ku a kusurwar hannun dama ta sama sannan zaɓi. Mai kirkirar Studio. Bayan haka, ƙasa gefen hagu zaka iya gani Analytics, danna shi zai nuna maka nazarin tashar Youtube. 

Youtube-Analytics-Reach-viewer tab

Isa shafin kallo

A cikin kayan aiki da ke saman, zaɓi Kai Masu Kallon sannan zaku iya ganin takurewar ra'ayoyin bidiyon ku a cikin kwanaki 28 na ƙarshe na tashar ku. 

Don ganin bayanan ra'ayi na kowane bidiyo, je zuwa Overview kuma akwai jerin bidiyoyin da suka fi yin aiki kuma za ku iya ganin jerin abubuwan da suka dace don bidiyo daban-daban. 

CTR - Danna-ta hanyar ƙimar

CTR, wanda yake tsaye a ga Danna-Ta hanyar Rate, shine adadin mutanen da suka danna kan wata hanyar haɗi da ke bayyana a gaban idanunsu. Don kamfen talla, CTR shine rabon danna tallan ku ko hanyar haɗin yanar gizon da aka raba ta adadin lokutan tallan ku ko mahaɗin da aka nuna.

CTR

Danna-Ta hanyar Rate

Wato, idan mai amfani ya ga bidiyon ku a Youtube kuma ya danna su don kallo, wani ra'ayi ya canza zuwa danna ko kallo. Misali, idan ɗayan bidiyon ku yana da ra'ayi 10,000,000 da ra'ayoyi 100,000, don haka CTR zai zama 1%. 

Za ku sami CTR ɗin ku kusa da Abubuwan Tambayoyi  Masu Kallon Tab a cikin Analytics. Idan ka matsa kan akwatin, za ka ga jadawali ya canza don wakiltar abin da CTR ɗinka yake. 

A cewar YouTube kanta, rabin duk tashoshi da bidiyo suna da ra'ayi CTR tsakanin 2-10%. A yau, masu ƙirƙira sun fi mai da hankali kan wannan ƙididdiga don haɓaka dabarun haɓaka bidiyo yadda ya kamata.

Matsakaicin danna-ta hanyar zai bambanta dangane da nau'in abun ciki, masu kallo da sanya bidiyo akan YouTube. Gabaɗaya, hanya mafi kyau don samun ƙarin ra'ayi shine a koyaushe ƙirƙirar abun ciki mai inganci wanda masu kallo ke so.

A takaice dai, CTR kai tsaye ya yi daidai da adadin ra'ayoyin bidiyon. Wannan ma'auni yana ƙididdige takenku da ƙananan hotuna don ganin ko suna da tursasawa, sha'awa, da sha'awar isa don ɗaukar hankalinsu. Kuna iya tabbata cewa abun cikin ku na musamman ne kuma yana da ban mamaki. Koyaya, idan ba ku gamsar da masu kallon ku game da ingancin abun ciki ta hanyar waɗannan “sha'awar,” komai na iya raguwa. 

Daga can, kuna rasa damar da za ku ƙara ra'ayoyi, da kuma hana haɓakar sauran ma'auni masu mahimmanci da kuma mummunar tasiri akan aikin bidiyo.

Kara karantawa: Bincike daga masana - Yadda ake samun kuɗi akan YouTube

Riƙon Masu Sauraro: Bayanan nazarin YouTube don bin diddigin halayen masu kallo na kallo

Adadin masu sauraro- Rikewa

Adadin Riƙewar Masu Sauraro

Idan kuna son sanin adadin baƙi waɗanda suka kalli kuma suka bar bidiyon a ɗan lokaci, Riƙewar Masu sauraro (AR) na iya ba ku cikakkun bayanai. Kuna iya yin amfani da rahoton riƙe masu sauraron ku don dabarun bidiyo na gaba. Musamman, tare da wannan rahoto, zaku iya sani:

  • Manyan bidiyoyi ko tashoshi da aka jera ta lokacin kallo.
  • Matsakaicin lokacin kallo na duk bidiyon da ke tashar ku.
  • Dangantakar masu sauraro riƙe bidiyo idan aka kwatanta da matsakaita irin wannan bidiyoyi akan YouTube.
  • Bayanai suna riƙe masu kallon bidiyo na musamman akan firam ɗin lokaci daban-daban.

Sakamakon haka, zaku iya amfani da mafi yawan sassa na bidiyon ku don samar da sabbin ra'ayoyin jigon bidiyo, kuma kuyi amfani da mafi ƙarancin sassa na bidiyon azaman sigina don dakatar da ƙirƙirar abun ciki a kusa da waɗannan batutuwa.

Bidiyoyin da ke da yawan rikowa galibi YouTube ne ke ba da fifiko ga matsayi a injin bincike da kuma sanya shawarar bidiyo kamar yadda aka nuna yana jan hankalin masu kallo.

A saman wannan, tuna da waɗannan fihirisa guda biyu.

Cikakken ƙimar riƙe masu sauraro

Wannan alamar tana nuna ainihin lokacin da aka fi kallo a cikin bidiyon ku, da kuma inda mutane sukan daina saukewa. Don haka, irin wannan haɗin zai ba ku kyakkyawan ra'ayi na abin da masu sauraron ku ke son kallo, da kuma samar muku da gyare-gyaren da suka dace lokacin da masu kallo suka daina kallo. 

Adadin riƙe masu sauraro dangi

Wannan yana nuna yanayin kallon masu sauraron ku idan aka kwatanta da na sauran tashoshi, da kuma, inda kuke kwatanta riƙewar bidiyon ku da duk sauran bidiyon YouTube masu tsayi iri ɗaya.

Wannan fihirisar tana dogara ne kawai akan tsawon lokaci, wanda ba shine kawai abin da ke kimanta abun ciki ba. Duk da haka, yana ba da kwatancen dacewa tsakanin abubuwan ku da na sauran tashoshin YouTube.

Rahoton lokaci-lokaci

Tashar ta-ainihin-aiki-aiki

Ayyukan Channel na ainihin-lokaci

Wannan rahoton yana nuna jimillar ra'ayoyi ga duk bidiyon da ke tashar ku ta YouTube kuma yana ba ku haske kan bidiyon da kuka buga kwanan nan. Wannan yana zuwa da amfani idan kuna neman tura dabarun tallanku. Hakanan zaka iya duba wannan bayanan a cikin rahotanni na kowane bidiyo kuma. 

YAWAN JAMA'A

YAWAN JAMA'A

Alkaluma na tashoshin YouTube

Akwai abubuwa da yawa da za ku iya yi idan kun san su waye masu sauraron ku. Don haka, ya kamata ku duba "YAWAN JAMA'A” rahoto. Don haka za ku iya gano shekaru, jinsi, da ƙasar mutanen da ke kallon bidiyon ku.

Don haka, wannan zai ba ku kyakkyawar fahimtar nau'in abun ciki da batutuwan da za ku iya mayar da hankali akai da kuma keɓance shi ga masu sauraron ku. ƙara sa'o'in kallo

location

Don ganin adadin masu kallo da ke kallon bidiyon ku a cikin gida ko na duniya, sakamakon haka, "wuri" yana taimaka muku da yakin tallan bidiyo, samfuran tallace-tallace, da kuma ayyuka. 

Shekaru da jinsi

Wannan bayanan yana taimaka muku rarraba abun cikin ku zuwa takamaiman rukunin shekaru. Misali tare da alkuki na bita na wasan, bidiyo masu alaƙa da wasan suna buƙatar la'akari da abubuwan tashin hankali. Ya kamata ku saita ƙayyadaddun ƙayyadaddun shekaru lokacin aika waɗannan bidiyon akan tashar YouTube ɗin ku.

Tare da wannan ilimin, zaku iya keɓanta sautin bidiyon ku don dawo da yawan jama'a da kuke so, kewaya don sabbin masu sauraron ku da aka gano, ko nemo hanyar faranta wa kowa rai.

Lokutai da Kwanaki

Yana da kyau a gare ku ku kafa jadawalin lokacin lodawa don jawo mafi yawan ra'ayoyi da masu sauraro. 

Kara karantawa: Yadda ake inganta tashar YouTube ɗin ku? (Kashi na 1)

Wuraren sake kunnawa

Youtube-playback-wuri

Wuraren sake kunnawa YouTube

"Wuraren sake kunnawa” yana ba ku ƙarin sani game da inda ake kunna bidiyon ku, a dandalin YouTube ko wasu gidajen yanar gizo. Hakanan kuna da zurfin fahimta game da binciken masu sauraron ku da halayen sa ido. Har ma yana iya buɗe dama don sababbin haɗin gwiwar tallace-tallace.

Na'ura

Na'urori-youtube-analytics

Na'urori - wadanne na'urori ne mutane ke amfani da su don kallon YouTube?

Wannan alamar ta ƙunshi kaso na masu sauraro da ke kallon abun cikin ku akan PC, wayoyin hannu, allunan, na'urorin wasan bidiyo, ko talabijin masu wayo. 

na'urorin yana shafar nau'ikan abubuwan da mutane ke kallo akan YouTube, da kuma yadda suke mu'amala ta yanar gizo gabaɗaya.

Hanyar zirga-zirga

Traffic-sources-bayanai

Bayanan hanyoyin zirga-zirga

Kowane mahalicci yana buƙatar sanin inda zirga-zirgar su ke fitowa. Mabubbugar isar da sako na waje da na cikin gida suma sune damuwarsu.

Wannan yana ba ku damar nemo mafi kyawun dandamali don haɓaka bidiyon ku. Misali, idan kun ga yawancin zirga-zirgar zirga-zirgar ku suna zuwa daga shafin Pinterest ɗin ku, to, haɗa hanyar haɗin bidiyon ku na YouTube zai iya jawo hankali sosai sannan ƙara ƙarin masu sauraro.  

Rahoton tushen zirga-zirgar zirga-zirgar ku na YouTube yana nuna yadda baƙi suka sami abun cikin bidiyon ku da kuma waɗanne tushe ke taimakawa ƙara sa'o'in kallon ku, ra'ayoyi, da masu biyan kuɗi. Don haka, ƙara Google Analytics zai zama babban ƙari don samun ƙarin cikakkun bayanai. 

Likauna / /auna

Abubuwan da ake so da waɗanda ba a so

Likes da Rashin Soyayya

Mai sauqi qwarai, wannan ma'aunin yana nuna ra'ayin masu sauraro kan abin da kuke yi, ko suna so ko ba sa son sa.

Daga nan, zaku iya fahimtar ra'ayoyin mai kallo yayin nazarin kowane bidiyon ku. Mafi mahimmanci, zaku san ko suna son bidiyon da kansu ko kuma wasu batutuwa. 

A gefe guda, idan kun sami adadi mai yawa na ƙi, sake la'akari da nau'in abun ciki ko yadda kuke isar da shi. Shin irin wannan abun ciki yana da rigima ko rashin dacewa ga masu sauraron ku? Shin lakabi da thumbnails suna da alaƙa da abun ciki tuni?

Ƙididdigar masu biyan kuɗi

Masu biyan kuɗi - ƙimar

Ƙididdigar masu biyan kuɗi

Yin la'akari da haɓakar masu biyan kuɗi yana taimaka muku auna ƙoƙarin ku don haɓaka ingantaccen tashar YouTube. Lallai, masu biyan kuɗin ku sune mafi aminci magoya baya idan ya zo ga cikakken abun cikin ku. 

Idan ba tare da waɗannan masu sauraro masu aminci ba, ba za ku sami kowa yana kallon bidiyon ku akai-akai ba. Bayan haka, rahoton masu biyan kuɗi na YouTube yana ba ku damar sanin bidiyon da lokacin da kuka rasa ko sami masu biyan kuɗi.

Fahimtar Binciken Nazarin Mahaliccin YouTube 

Shafin nazari na YouTube akan Studio Studio shine mafi kyawun tushe akan ma'aunin aiki don masu farawa.

Shafin nazari shine watakila shafin mafi ban sha'awa akan YouTube Mahaliccin Studio. Wannan yana ba masu ƙirƙira damar dubawa da saka idanu kan mu'amala da haɗin gwiwar tashar su akan lokaci da kowane bidiyo. Bugu da ƙari, shafin nazari ya ƙunshi sassa huɗu tare da kayan aiki daban-daban da fasali masu ban sha'awa. Wadannan sassa guda hudu sun hada da:

  1. Overview
  2. kai
  3. Ƙasashen
  4. masu saurare 

Mun zayyana waɗannan ɓangarori huɗu na shafin nazari na YouTube a cikin sassa huɗu masu zuwa na wannan sashe na labarin. 

Binciken Nazarin YouTube

Sashen bayyani na shafin nazarin YouTube yana ba ku taƙaitaccen nazarin tashoshin ku a cikin kwanaki 28-30 na ƙarshe. Wannan ya haɗa da jadawalin ra'ayoyi, lokacin kallo, da sa'o'i a cikin kwanaki 28 da suka gabata. Wannan ɓangaren kuma yana da maɓallin 'SEE MORE' wanda ke ba masu ƙirƙira damar duba ƙarin cikakken taƙaitaccen nazarin tashoshin YouTube ɗin su. Masu ƙirƙira na iya ƙirƙira don ƙididdige ƙididdiga daban-daban da abubuwa kamar:

  1. Video
  2. Hanyar zirga-zirga
  3. Geography
  4. Shekarun kallo
  5. Jinsin kallo
  6. Rana
  7. playlist
  8. Na'urar Na'ura
  9. Samfurin YouTube
  10. Nau'in bidiyo
  11. Wurin sake kunnawa
  12. Tsarin aiki
  13. Subtitles da CC
  14. Harshen bayanin bidiyo
  15. Amfani da fassarar
  16. Nau'in kashi na ƙarshe
  17. Ƙarshen allo
  18. Katin irin
  19. Card
  20. Raba na'urar

Haka kuma, zaku iya canza lokaci don jadawali. Bugu da ƙari, ɓangaren bayyani kuma yana bawa masu ƙirƙira damar duba bidiyon su a kowane lokaci agogon, masu biyan kuɗi, ra'ayoyi, abubuwan gani, da abubuwan latsa-ta hanyar ƙima. 

kai 

Sashen isa na shafin nazarin YouTube akan Studio Studio yana nuna zane-zane don manyan nau'ikan haɗin gwiwa guda huɗu:

  1. Tasiri
  2. Ƙididdigar danna-ta hanyar ƙima
  3. views
  4. Masu kallo na musamman

Bugu da ƙari, ɓangaren isar kuma yana fasalta nau'ikan tushen zirga-zirga don tashar ku. Yana ba ku taƙaitaccen hanyoyin zirga-zirgar ku na kwanaki 28-30 na ƙarshe. Bugu da ƙari, kuna iya ganin manyan hanyoyin zirga-zirgar ku na waje da ra'ayoyi daga waɗannan kafofin da ta binciken YouTube da lissafin waƙa. 

Bugu da ƙari, sashin yana da zanen dala akan abubuwan da suka dace don tashar ku na tsawon kwanaki 28 na ƙarshe don nuna yadda abubuwan gani suke kaiwa zuwa lokacin kallo. Wannan kyakkyawan tushe ne don fahimtar yadda nazarin tashoshi ke aiki, musamman ga masu farawa.

Binciken Haɗin Kan YouTube

Sashin haɗin kai na shafin nazarin YouTube yana nuna zane-zane masu ƙirƙira don lokacin kallonsu da matsakaicin lokacin duba na kwanaki 28-30 na ƙarshe. Haka kuma, sashin yana fasalta mahimman lokuta don riƙe masu sauraro daga bidiyon ku daga kwanakin 365 da suka gabata.

Bugu da ƙari, ɓangaren yana ba masu ƙirƙira damar duba manyan bidiyoyinsu, manyan jerin waƙoƙi, manyan katunan, manyan bidiyoyi ta ƙarshen allo, da nau'ikan abubuwan allo na saman-ƙarshen. 

masu saurare 

A ƙarshe, ɓangaren masu sauraro na shafin nazarin YouTube yana nuna zane-zane masu ƙirƙira na nazarin tashoshin su dangane da dawowar masu kallo, masu kallo na musamman, da masu biyan kuɗi. Sashen kuma yana gaya muku lokacin da masu kallon ku yawanci ke kan layi dangane da yankin lokaci. Hakanan yana ba ku taƙaitaccen lokacin agogon ku daga masu biyan kuɗi a cikin kwanaki 30 da suka gabata. 

Bugu da ƙari, masu ƙirƙira kuma za su iya duba taƙaitawar alƙaluman masu sauraron su. Wannan ya haɗa da taƙaitawar shekarun su da jinsi. Haka kuma, mutum na iya duba sauran bidiyon da masu sauraron ku suka kalli, manyan juzu'ai da manyan yarukan subtitle/CC don bidiyon ku. 

Shafukan da suka shafi:

Kuna son ƙarin sani game da wasu dabaru don haɓaka tashar YouTube? 

A taƙaice, ƙididdigar YouTube da alama ita ce kayan aiki mafi ƙarfi don taimaka maka ka saba da yadda YouTube algorithm ke aiki. Sakamakon haka, zaku iya ƙirƙirar abun ciki wanda ke jan hankalin masu kallo don tabbatar da ci gaban tashar ta dogon lokaci.

Don haka, zaku iya yin rajista don AudienceGain a yanzu don ƙarin sabuntawa daga sabis ɗinmu da sauran mahimman bayanai don samun kuɗi daga wannan dandalin kanta.


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

comments