Yadda ake samun mabiya 100 akan Instagram? Hanyoyi 13 da kuke samun IG Fl

Contents

Yadda ake samun mabiya 100 akan Instagram? Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram? Babu tabbataccen “hacks girma” don haɓaka adadin mabiyan ku akan Instagram - amma har yanzu akwai abubuwa da yawa da zaku iya yi don gina dabarun haɓakar Instagram ku.

Anan akwai matakai 13 da zaku iya ɗauka don haɓakar Instagram na halitta, cikin tsari da muka ba da shawarar yin su.

Kafin mu nutse cikin: Idan kuna farawa da Instagram don kasuwancin ku ko a matsayin mahalicci, mataki na farko shine ƙara ƙwanƙwasa ƙwaƙƙwaran kasancewar ku na Instagram. Don haka, ƴan dabarun farko sun ƙunshi abubuwan yau da kullun kuma sun dace musamman ga sabbin masu ƙirƙira ko kasuwanci.

Ko da kun kasance gogaggen Instagrammer, yana da kyau a tabbatar cewa kuna da mahimman akwatunan da ke ci gaba. Idan kun kasance, kada ku damu: akwai jagora da yawa a cikin wannan jagorar don masu yin tsaka-tsaki da na gaba kuma.

Mu shiga cikin su duka.

Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram

1. Yadda ake samun mabiya 100 akan Instagram?

A halin yanzu, akwai hanyoyi guda biyu a gare ku don samun mabiya 100 akan Instagram: sayen mabiyan Instagram da kuma gina al'ummar ku ta Instagram.

Kowace hanya za ta sami fa'ida da rashin amfani. Don haka dangane da bukatun ku, zaɓi mafi dacewa mafita

Ta hanyar siyan mabiya akan Instagram, zaku iya samun mabiya cikin sauri cikin kwana ɗaya. Sai dai wannan lambar na iya zama na bogi ne, hakan zai sa mutane da yawa su san cewa kana da mabiya da yawa kuma daga can suna mamakin menene na musamman game da kai wanda mutane da yawa ke sha'awar su, sai su biyo ka, kuma daga nan za ka iya. al'umma suna bibiyar ingancin masu amfani

2. 13 Mafi kyawun hanyar samun mabiya 100 a Instagram

A ƙasa akwai hanyoyi 13 don samun mabiya 100 hanyoyin Instagram waɗanda muka tattara kuma muka aiko muku.

2.1 Samun tabbaci akan Instagram

Samun alamar alamar shuɗi mai marmari kusa da asusun ku na Instagram alama ce ta sahihanci nan take. Yana taimaka muku fice a cikin sakamakon bincike, yana guje wa kwaikwaiyo, har ma da samun ƙimar haɗin kai.

Idan makasudin ku shine haɓaka ƙimar haɓakar ku ta Instagram, tabbatarwa babu shakka zai taimaka. Amma ta yaya ake tabbatar da ku akan Instagram? Abu ne mai sauƙi: Sayi biyan kuɗi ta hanyar bayanin martabar ku na Instagram - amma akwai wasu buƙatun cancanta da dole ku cika, kamar bin ƙa'idodin ayyukan Meta.

2.2 Yi magana da masu sauraron ku a cikin sharhi da Labarai

Yi hulɗa tare da masu sauraron ku na Instagram don fahimtar matsalolin su, amsa tambayoyinsu, da samun ra'ayoyin abun ciki.

Elise Darma – malami mai koyar da Instagram ga masu kasuwanci - ya ce magana da masu sauraron ku dabara ce da ba a yi amfani da ita ba don haɓaka mabiya akan Instagram:

“Kada ka jira kowa ya zo wurinka. Mafi kyawun hack ɗin da aka taɓa samu shine yin hulɗa tare da wasu mutane akan Instagram waɗanda irin mutanen da kasuwancin ku ke taimakawa. Ka yi tunanin idan kun kasance a wurin liyafa kuma kuna son yin abokai a can. "

“Mafi hikimar dabara ba za ta kasance a jira kowa ya zo gare ku ba; da za ka ɗauki matakin yin magana da mutane, ka gabatar da kanka, ka yi musu tambayoyi game da kansu, za ka bar jam’iyyar da abokai da yawa fiye da idan ba ka ɗauki matakin ba.”

Yaya kuke magana da masu sauraron ku akan Instagram? Ma'aikatan gudanarwa na kafofin watsa labarun za su san ainihin abu shine amsawa ga sharhi da saƙonnin da kuke karɓa - musamman idan tambaya ce ta abokin ciniki mai yiwuwa. Alamar yogurt Chobani misali ne mai kyau. Suna amsa kusan duk wani sharhi da aka karɓa.

Amsa ga kowane sharhi da DM ba gaskiya ba ne da zarar kun fara karɓar dubunnan su, amma ku yi iya ƙoƙarinku don amsa duk tambayoyin. Fasalolin haɗin kai suna sa ya zama mafi sauƙi - zaku iya ba da amsa ga sharhi daga tebur ɗinku maimakon murƙushe hannunku ta amfani da app ɗin wayar hannu.

Bayan sharhi da DMs, sami aiki akan Labarun Instagram. Akwai abubuwa da yawa da za su iya ƙarfafa ra'ayoyin abun ciki masu ban mamaki - kamar yin tambaya, lambobi masu ma'amala, jefa kuri'a, kirgawa, har ma da ƙara hanyoyin haɗin gwiwa. Misali, alamar abinci mai gina jiki Bulletproof tana yin Q&A na mako-mako akan asusun Instagram don amsa tambayoyin masu sauraron su akai-akai game da samfuran su.

Ba ku da lokaci ko ƙarfin kwakwalwa don busa Ra'ayoyin Labari na Instagram? Yawancin samfuran Labarun Instagram suna samuwa don taimaka muku adana lokaci da ƙirƙirar ƙira mai kyau.

Mafi kyawun sashi game da Labarai? Kuna iya ƙirƙirar rukuni daga cikinsu kuma ku sanya manyan abubuwan Instagram - waɗannan suna kasancewa a cikin bayanan ku har abada maimakon ɓacewa cikin sa'o'i 24. Yi amfani da su don ƙirƙirar sashin tafi-zuwa albarkatu yana amsa duk tambayoyin abokin ciniki gama gari don rage cikas a siyar da samfuran ku akan Instagram.

Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram

2.3 A guji siyan mabiya karya kamar annoba

Lokacin da gidajen yanar gizon ke siyar da mabiyan Instagram 1,000 akan farashi mai arha na $12.99 (eh, waɗancan alkaluma ne na gaske), yana da jan hankali don samun nasara cikin sauri don haɓaka ƙidayar mabiyan ku.

Amma siyan mabiyan karya yana yin illa fiye da kyau:

  • Instagram yana ƙware sosai kuma yana share asusun da ke shiga ayyukan zamba
  • Mabiyan karya bots ne kuma ba mutane na gaske ba - ba sa yin hulɗa da asusunku da gaske ko kuma su koma abokan ciniki.
  • Kuna lalata amincin ku kuma ku rasa amincin masu sauraron ku - wanda zai sa su daina bin ku

Siyan haɗin gwiwa kamar ra'ayoyi da sharhi ko shiga cikin kwas ɗin haɗin gwiwa ba su da amfani a haɓaka asusun Instagram ɗinku. Ba wai kawai kuna son ɗimbin mabiya ba ne kawai, kuna son haɓaka al'umma mai ma'ana.

2.4 Saka kalmomin shiga cikin sunan mai amfani da sunan ku

Algorithm na Instagram yana ba da fifikon sakamakon bincike mai ɗauke da kalmomi a cikin suna da sunan mai amfani.

  • Sunan mai amfani naku shine hannun Instagram ɗinku (@name na bayanin martabarku): Rike wannan daidai da sunan kamfanin ku da/ko daidai da sunan mai amfani na bayanin martaba akan sauran tashoshi na zamantakewa don a iya gane su nan take.
  • Sunan ku shine sunan kamfanin ku (ko duk wani abu da kuke so): Ƙara mahimman kalmomin da suka dace anan don inganta hangen nesa.

Misali, Ursa Major yana da "skincare" a cikin sunansa a Instagram don sauƙaƙawa kamfani samun lokacin da wani ya nemi samfuran kula da fata da mafita.

Ƙara kalmar da ta dace kuma wata dama ce ta gaya ko wanene kai da abin da kuke sayar wa abokan ciniki a kallo - tun da shi ne abu na farko da wani ya gani lokacin da suka sauka akan bayanin martaba.

2.5 Haɓaka tarihin rayuwar ku na Instagram

Akwai abubuwa guda huɗu da kuke buƙatar ƙusa don buše ingantaccen tarihin Instagram:

  • Madaidaicin bayanin abin da kuke yi da/ko abin da kuke siyarwa
  • Wani bugun hali na alamar alama
  • Kiran aiki bayyananne
  • Haɗi

Rayuwar rayuwar ku ta Instagram haruffa 150 ne kawai. Amma shine abin da ke sa ko karya ra'ayin ku na farko akan masu bi da abokan ciniki. Kimiyyar da ke bayan bios na Instagram shine don bayyana su a sarari, kirkira, kuma cikakke. Duk wanda ke karanta ta ya kamata nan take ya san abin da kamfanin ku ke yi, yadda zai taimaka musu, da kuma inda za su iya ƙarin koyo. Odd Giraffe, wani keɓaɓɓen alamar kayan rubutu, ya bugi ƙusa a kai tare da tarihin rayuwarsu na Instagram.

Don masu farawa, “Sannu, mutumin takarda” ba wai kawai yana ba da ƙwanƙolin halayen da ya keɓance su ba, har ma yana tantance wanda suke magana da: Wani wanda ke raye kuma yana numfashi. Layi mai zuwa shine kira mai haske don aiki wanda ke nuna abin da suke siyarwa da kuma yadda suke bambanta kansu (tsari 100+).

Hanyar haɗi a cikin bio shine damar ku don tura masu sauraron ku zuwa shafi na waje. Kuna iya ƙara gidan yanar gizon ku na kamfanin ko ku ci gaba da sabunta shi bisa ga abubuwan da kuka yi kwanan nan.

Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram

2.6 Haɓaka tallan ku na Instagram akan sauran tashoshi

Mayar da yuwuwar abokan ciniki daga wasu tashoshi zuwa bayanan martabar ku na Instagram dabara ce mai nauyi don sanya kanku ganowa da haɓaka abubuwanku cikin sauri.

Misali, muna ƙara hanyar haɗin yanar gizon mu ta Instagram akan ƙafar gidan yanar gizon mu.

Babu wanda ya isa ya je da hannu ya neme ku akan Instagram idan sun riga sun bi ku a wasu wurare. Ƙara hanyar haɗin asusun Instagram zuwa:

  • Kundin samfurin ku
  • Shafukan ku (idan sun dace)
  • Tallace-tallace da imel na ma'amala
  • Ƙafar gidan yanar gizon ku da/ko mashigin gefe
  • Saƙonnin kafofin watsa labarun daga membobin ƙungiyar
  • Sa hannun imel ɗin ku da ma'aikatan ku
  • Bios akan sauran dandamali na kafofin watsa labarun kamar TikTok da YouTube
  • Abubuwan sadarwar yanar gizo da gidajen yanar gizo (Yi amfani da lambar QR ta bayanin martabarku don abubuwan da suka faru a cikin mutum)

Ba dole ba ne mahaɗin ku na Instagram ya zama babba da haske. Ƙananan gunkin Instagram ko lambar QR ɗinku tana aiki don yawancin wurare.

2.7 Nemo mafi kyawun lokutan ku don bugawa akan Instagram

Menene mafi kyawun lokacin aikawa akan Instagram? Lokacin da masu sauraron ku ke kan layi.

Babu mafi kyawun lokacin duniya don raba abun ciki akan Instagram. Maimakon haka, yi niyya don ƙayyade lokacin da ya dace don aikawa ga mabiyan ku.

Ta yaya za ku san lokacin da masu sauraron ku ke kan layi? Instagram yana gaya muku ta hanyar Insights a cikin matakai huɗu masu sauƙi:

  • Jeka bayanin martabar ku na Instagram a cikin app ɗin kuma danna kan menu na hamburger (layukan kwance uku) a saman dama na allo.
  • Matsa 'Insights'.
  • Daga can, danna 'Total mabiya'
  • Gungura ƙasa zuwa kasan wannan shafin kuma duba 'Mafi yawan lokutan aiki'. Za ku iya kunna tsakanin sa'o'i na kowace rana ta mako ko duba takamaiman ranaku.

Tare da lokacin, kuma la'akari da lokacin da abun cikin ku ya fi dacewa a hankali. Bidiyon girke-girke na mataki-mataki zai yi mafi kyawun sa'o'in bayan aiki lokacin da mutane ke dafa abinci. A gefe guda, gidan kantin kofi na iya yin kyau a faɗuwar rana da ƙarfe 2 na yamma.

Gwaji tare da lokutan aikawa don sanin lokacin da kuka fi samun isa da haɗin kai.

Yanzu muna ci gaba daga mahimman shawarwari zuwa yanki na tsakiya. Muna ba da shawarar kammala matakai na 1 zuwa 5 kafin magance sauran wannan jerin.

Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram

2.8 Gina dabarun tallan Instagram

Samun cikakken ra'ayi game da inda Instagram ya dace da dabarun tallan tallan ku na kafofin watsa labarun gabaɗaya ba kawai zai ba ku sakamako mai kyau na kasuwanci ba amma kuma ya jagoranci ku a cikin hanyar mai da hankali kan abin da za ku buga akan Instagram.Amma ta yaya kuke ƙirƙirar dabarun haɓaka Instagram?

Mataki 1: Haɓaka burin ku

Ƙayyade ko kuna son ƙara wayar da kan alama, haɓaka jujjuyawar kai tsaye, fitar da zirga-zirgar gidan yanar gizo, ko wani abu dabam. Bayyana burin ku yana ba da bayanin abubuwan da kuka buga, kiran ku zuwa-ayyuka, kuma yana kiyaye grid ɗin ku na Instagram akan tambari.

Mataki 2: Samo ra'ayi 360 na masu sauraron ku

Sanin asali na alƙaluma yana da mahimmanci. Amma kuma ku wuce wancan kuma ku fahimci abin da masu sauraron ku ke fama da shi da kuma yadda zaku iya taimaka musu su warware ƙalubalen su ta amfani da dabarun abun ciki na Instagram.

Natasha Pierre - Mai watsa shiri na Shine Online Podcast da kuma Kocin Tallan Bidiyo - ya ce rashin ganin kyakkyawar mabiyin ku don musanya ga virality shine babban kuskure guda ɗaya da masu ƙirƙirar ke yi:

“Mutane sukan mayar da hankali sosai kan yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri da kuma isa ga mutane da yawa ta yadda za su rasa mahimmin mabiyin da suke ƙoƙarin kaiwa. Kuna iya zuwa hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri a yau, kuma idan kuna isa ga yawancin mutanen da ba daidai ba:

  1. Yiwuwar hakan ba zai haifar musu da bin ku ba, kuma;
  2. Zai kai ga mabiyin da ba ɗan al'umma ba ne idan kai mahalicci ne ko kuma ba za ka taɓa zama jagora mai ɗorewa ba idan kana ƙaramin kasuwanci ne.

Ɗaukar lokaci don yin tunani a kan wanene madaidaicin mabiyin ku zai taimaka muku ƙirƙirar takamaiman abun ciki-zuwa-su wanda ba kawai zai haifar da ingantacciyar haɓaka ba amma ingantattun sabbin mabiya.

Mataki na 3: Ƙayyade muryar alamar ku da ƙawa

Ko da kai mahalicci ne ba kamfani ba, yana da kyau ka ƙirƙira muryar tallan kafofin watsa labarun wacce ta ke musamman kai, don haka masu amfani da Instagram za su iya tantance abubuwan da ka aika ba tare da ganin sunan mai amfani ba.

Muryar alama tana da wahalar waƙa ko ƙididdigewa, amma ba abin tattaunawa ba ne don zama abin tunawa. A kan Instagram, zaku iya siffanta kyawun ku tare da muryar alamar ku. Yi amfani da launuka masu alama, manne da daidaitaccen jigon abun ciki, kuma ku sami hali.

⚠️ Ka tuna: Idan ƙaramar kasuwanci ce, ku tuna cewa muryar tallan tallan ku na kafofin watsa labarun bai kamata ta bambanta da babbar murya ba. Nuna ƙimar kamfanin ku a ciki da kashe app.

Mataki na 4: Ƙirƙiri jigogi ginshiƙan abun ciki kuma manne musu

Yanke shawara akan alkuki don asusunku na Instagram. Samun ƴan batutuwan da za ku yi post a kansu, kuma kada ku kauce musu da yawa. Wannan yana da fa'idodi da yawa:

  • Ba dole ba ne ka sake ƙirƙira dabarar kullun don ƙaddamar da manyan ra'ayoyin abun ciki
  • Al'ummar ku na Instagram sun fara gane ku don nau'in abun ciki da kuka ƙirƙira
  • Ba za ku shagala da sabon abu, mai zafi, mai sheki ba kuma ku ci gaba da bitar dabarun ku na Instagram

Mataki na 5: Ƙirƙiri kalanda abun ciki kuma a aika akai-akai

Sau nawa ya kamata ku buga akan Instagram?

Muna ba da shawarar aikawa aƙalla sau ɗaya kowace rana - ko carousel, Reel, ko Labari. Shugaban Instagram, Adam Mosseri, ya ba da shawarar sanya sakonnin ciyarwa biyu a mako da labarai biyu a rana.

Brock Johnson - kocin ci gaban Instagram wanda ya girma zuwa mabiya 400K a cikin shekara guda - ya ce yin rubutu akai-akai shine hanya mafi ban mamaki don haɓaka mabiyan Instagram. Amma wannan sau da yawa yana kama da hanyar zuwa ga gajiyar mahalicci.

Mai yuwuwar mafita? Maimaita abun ciki. Wannan ba kawai yana nufin sake fasalin abubuwan da kuka buga akan tashoshi na baya ba (ko da yake wannan babban zaɓi ne, idan ba ku yi hakan ba tukuna) amma kuma a cikin dandamali ɗaya. Kar ku ji tsoron tweaking abun ciki wanda yayi kyau kuma a sake raba shi.

A matsayin masu ƙirƙira ko masu kasuwa, sau da yawa muna yin zato cewa duk mabiyanmu sun ga kowane yanki na abun ciki da muka ƙirƙira, amma a zahiri, ƙaramin yanki na masu sauraronmu ne kawai za su ga wani matsayi. Muddin kuna da wayo tare da tweaks ɗinku, sake fasalin abun ciki na iya ceton ku lokaci mai yawa da kuzari.

Wasu misalan na iya zama don juya jerin Labarun Instagram zuwa Reel ko kuma zance mai fa'ida cikin bidiyo mai raɗaɗi.

Batching abun ciki sau da yawa yana zuwa ceto lokacin ƙirƙirar kalandar abun ciki da jadawalin aikawa, amma sau da yawa kuna buƙatar yin zurfafa kan abubuwan da ke faruwa don samun ganuwa - wanda ke nufin buga abubuwan Instagram akan tafi.

2.9 Rubuta tatsuniyoyi masu jan hankali

Yana da ban sha'awa don skimp akan bayanan Instagram lokacin da kuka yi aiki don ƙirƙirar ingantaccen carousel ko bidiyo. Amma maganganun Instagram suna ɗaukar nauyi fiye da yadda kuke zato: Suna iya ko dai su matsa wani ya bi ku ko gungurawa ta wuce ku ba tare da duba ba.

Misali, alamar lafiya ta Cosmix ba wai kawai ta rubuta, “siyayya akan gidan yanar gizon mu!” a shafin sa na Instagram. Ya bayyana abubuwan da ake amfani da su, yadda samfuran su ke taimakawa takamaiman batutuwa, kuma ya ambaci binciken da ke tallafawa nasu

Kada ku yi kuskure da dadewa don mafi kyau ko da yake: Takaddun bayanan Instagram suna yin mafi kyau lokacin da suke da tsayi sosai ko gajere (haruffa 20 da haruffa 2,000), a cewar rahoton Haɗin gwiwar Instagram na HubSpot na 2023.

Rubuta cikakkiyar taken Instagram ya fi game da fahimtar masu sauraron ku da mahallin sakon ku fiye da ƙoƙarin buga ƙidayar hali. Idan kuna rubuta post ɗin ilimi, yana da ma'ana don samun dogon taken. Amma lokacin da kuke raba hoton samfurin ƙaya, gajarta ya fi zaƙi.

2.10 Yi amfani da hashtags masu dacewa

Madaidaitan hashtags na iya fallasa abubuwanku na Instagram ga manyan masu sauraro da aka yi niyya.

Hashtags nawa ya kamata ku yi amfani da su? Iyakar ya kai 30, amma Instagram ya ba da shawarar amfani da hashtag uku zuwa biyar kawai.

Amma adadin ba inda yake ba - kuna son sanya matsayi don hashtags na Instagram don cin gajiyar su. Me yasa? Mutane da yawa suna bin hashtags don ganin posts game da wani batu ko bincika takamaiman wani abu. Burin ku shine ku bayyana akan shafin Bincike a kallo na farko lokacin da wani yayi amfani da hashtag ɗin ku.

Dabarar da ta dace ita ce a yi amfani da hashtags tare da cakuda mashahurai da alkuki - ta wannan hanyar, ba za ku yi asara a cikin tekun banza ba ko ku kasance a ɓoye a ƙaramin kusurwar ku na Instagram.

Ta yaya kuke samun hashtags waɗanda za su burge masu sauraron ku? Yi amfani da janareta na hashtag kyauta don taimaka muku nemo hashtags masu dacewa don post ɗinku na Instagram. Ƙara ƴan kalmomi game da hotonku ko bidiyo, kuma waɗannan kayan aikin za su ba da shawarar manyan hashtags waɗanda ke da kyau tare da su.

Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram

2.11 Fahimtar nazarin ku

Duba bayanan ku na Instagram akai-akai shine mabuɗin don fahimtar abin da ke aiki a gare ku da abin da ba haka ba. Kuna iya gano cewa masu sauraron ku sun fi mayar da martani ga Reels masu nishadantarwa, amma rubutun ilimi yana aiki mafi kyau azaman carousels. Gano abubuwan da ke faruwa suna jagorantar dabarun ƙirƙirar abun ciki don samun mafi girman dawowa kan saka hannun jari daga Instagram.

Instagram yana da ƙididdiga na asali akan ƙa'idar sa, amma suna da iyaka. Ba za ku iya ganin aikin saƙon ku ɗaya a cikin taga guda don bincika su gefe da gefe ba haka kuma ba za ku iya ɗaukar ma'auni masu mahimmanci a gare ku ba.

Wanne awo ne ya fi mahimmanci don bin diddigin? Ya dogara da manufofin ku da dabarun ku na Instagram. Misali, idan kuna gwada sabon hashtag, sanin adadin sabbin mabiya ya fi mahimmanci fiye da bin diddigin abubuwan so daga mabiyanku na yanzu. Amma idan kuna gwaji tare da lokutan aikawa, sanya ido kan abubuwan gani shine mafi mahimmanci.

2.12 Haɗa kai tare da masu ƙirƙirar Instagram ko wasu ƙananan kasuwancin

Haɗin kai tare da wasu masu ƙirƙira ta hanyar tallan masu tasiri ko haɗin gwiwa tare da ƙananan ƴan kasuwa nasara ce mai nasara saboda tana fallasa ɓangarori biyu ga sabuwar al'umma. Muhimmin abu shine tabbatar da haɗin gwiwa tare da kamfani ko mahalicci wanda ya dace da ƙimar ku kuma masu bibiyar alƙaluman jama'a da abubuwan sha'awar su sun mamaye masu sauraron ku.

Misali, app na period tracker, Flo, ya yi aiki tare da Charity Ekezie kuma ya ƙirƙiri wani rubutu mai ban dariya, mai ban dariya, da biyan kuɗi a Instagram don haskaka yunƙurin zamantakewa na kamfani inda ake samun fasalulluka kyauta a ƙasashe da yawa daga Habasha zuwa Haiti.

Ana nuna waɗannan posts akan asusun biyu - ma'ana duk masu bin abokin haɗin gwiwar ku za su ga abin da aka raba (kuma, ta tsawo, bayanin martaba na Instagram da ƙananan kasuwancin ku).

Idan masu tasiri tare da mabiya sama da dubu ɗari ba su cikin kasafin kuɗin ku, gudanar da yaƙin neman zaɓe. Ƙananan masu ƙirƙira galibi suna da saƙaƙƙen al'umma waɗanda suka amince da shawarwarinsu.

Yadda ake samun waɗannan masu tasiri? Kuna iya shiga cikin binciken Google na hannu ko bincika ta amfani da hashtags da kalmomin shiga akan Instagram. Hanya mafi wayo ita ce amfani da kayan aikin gano masu tasiri kamar Modash don adana lokaci da nemo masu ƙirƙira da suka dace.

Ba lallai ba ne ka ƙuntata kanka ga haɗin gwiwa tare da ɗaiɗaikun masu ƙirƙira. Hakanan zaka iya ƙirƙirar haɗin gwiwa tare da wasu ƙananan kamfanoni - kamar LinkedIn da Headspace sun haɗa kai don ƙirƙirar matsayi game da murmurewa daga asarar aiki.

Saƙonnin haɗin gwiwar Instagram ba lallai ne su zama abin rabawa ba, ko dai. Hakanan zaka iya:

  • Tafi rayuwa tare da mahalicci
  • Ci gaba da karɓar asusun Instagram
  • Sake buga abun ciki na Instagram daga bayanan mai tasiri
  • Sanya bidiyon da aka kirkira ta asali akan asusun alamar ku

Sayi Mace Mabiya Instagram

2.13 Gwaji tare da nau'ikan posts na Instagram daban-daban

Instagram ba kawai aikace-aikacen hoto ba ne. Dandalin ya gabatar da tsari da yawa, ciki har da Instagram Reels, abubuwan da aka lika, Manyan Labarai, da sakonnin carousel.

Wanne nau'in rubutu ne zai haɓaka haɗin gwiwar ku na Instagram? Nazarin ya nuna Instagram carousels suna da mafi girman haɗin gwiwa, amma ya fi haka rikitarwa. Masu sauraron ku na iya fifita Reels na Instagram don abubuwan nishadantarwa masu girman cizo da rubutun carousel don komai na ilimi.

Idan kuna jin Instagram ɗinku baya girma, gwada nau'ikan rubutu daban-daban. Zai fi kyau a haɗa kowane iri, kamar alamar kula da fata 100%.

3. Samun ƙarin mabiya a Instagram ba lamari ne na lokaci ɗaya ba

Tare da waɗannan shawarwari 13 a ƙarƙashin bel ɗin ku, tabbas kun fi dacewa don haɓaka abubuwanku akan Instagram. Amma ba yarjejeniya daya da yi ba ce. Tsayar da haɓakar Instagram yana buƙatar buga ingantaccen abun ciki akai-akai da kuma kasancewa a saman dabarun kafofin watsa labarun ku.

Yana ɗaukar lokaci da wahala don sarrafa tsarawa, aikawa, shiga, da bin diddigi da hannu. Don haka idan kuna sha'awar Yadda ake samun mabiya 100 a Instagram mai sauri kuma amintacce, Sannan zaku iya tuntuɓar Masu Sauraro kai tsaye!

Shafukan da suka shafi:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga