Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda? Jama'a cire mabiya lafiya

Contents

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda? Yin la'akari da Instagram sanannen dandamali ne na kafofin watsa labarun a halin yanzu, mafi yawan lokuta mutane suna farin ciki idan sun sami sabbin mabiya.

Koyaya, akwai lokuta lokacin da masu amfani da Instagram ke son kawar da wasu mabiya saboda dalilai daban-daban. Dukanmu mun san cewa za ku iya bi ko cire kowa a kowane lokaci, amma ba mutane da yawa sun san yadda ake share mabiya akan Instagram da yawa.

Wannan labarin zai bincika dalilin da yasa wasu mutane za su so su goge mabiyan su na Instagram gabaɗaya, da kuma mafi sauƙi kuma mafi inganci hanyoyin da za a bi. Ƙari ga haka, za mu kuma raba wasu abubuwan da za mu tuna lokacin da kuke share asusunku, ta yadda ba za ku sami alama ko dakatar da asusunku da gangan ba.

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda?

Don cire yuwuwar spam da mabiya bot akan Instagram:

  1. A cikin aikace-aikacen Instagram, je zuwa bayanan martaba kuma danna Mabiya ko Masu bi.
  2. Idan Instagram ya gano yuwuwar masu bibiyar wasikun banza, zaku ga sanarwa inda zaku iya matsawa mai yuwuwar spam.
  3. Daga nan, matsa Cire duk masu bin sawu don cire duk masu bin sawu a lokaci guda.
    • Don bita da cire kowane asusu ɗaya, matsa Cire kusa da asusun.
    • Don gane asusu a matsayin ba spam ba, matsa akan ƙarin ayyuka 3 da ke kusa da asusun kuma danna Ba spam don tabbatarwa.
  4. Matsa Cire don tabbatarwa.

Da zarar an cire waɗannan yuwuwar masu bin sawu, za a kuma cire su daga lissafin masu bi da ku. Ba za a sanar da su cewa an cire su daga mabiyan ku ba.

Idan kuna son toshe mabiya ta yadda ba za su iya bin ku a nan gaba ba, ga matakan da za a bi don yin hakan:

  1. Je zuwa shafin ku na Instagram;
  2. Danna kan jerin mabiyanku;
  3. Matsa mabiyin da kake son toshewa;
  4. Matsa dige guda uku a kusurwar dama mai nisa;
  5. Danna zaɓin "block" a cikin jerin;
  6. Tabbatar da zaɓinku kuma kun gama.

Instagram ba zai sanar da masu amfani cewa kun share su daga jerin masu binku ba. Ba za su san an katange su ba. Mabiyan da aka share ko aka toshe ba za su ƙara ganin hotunanku ko bidiyoyinku a cikin labaran su ba. Bayanan martabar ku ba zai bayyana a sakamakon binciken su ba idan sun gwada neman ku.

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda

Wanda ya biyo baya a Instagram

Matsalar ita ce ba za ku iya zahiri share duk mutane daga jerin masu binku lokaci guda ba. Ba za ku iya sa su daina bin ku ba. Mafita kawai don tsaftace fanbase ɗinku sun haɗa da cire mabiya ɗaya bayan ɗaya, toshe su ɗaya bayan ɗaya, ko amfani da kayan aikin software da aka tsara musamman don wannan aikin.

Akwai dalilai da yawa da yasa masu tasiri, kasuwanci, alamu, ko matsakaitan mutane za su so su gano yadda ake share mabiya akan Instagram da yawa. Wasu daga cikinsu sun sayi wani ɓangare na "bin" a baya, la'akari da wannan al'ada ce ta yau da kullum a 'yan shekarun da suka wuce. Yanzu, suna son cire asusun "fatalwa" kawai. Wasu kawai suna jin kamar tsaftace asusun su don nuna abubuwan da ke cikin su ga mutane kaɗan. Wasu kawai sun gane cewa kaɗan daga cikin mabiyansu suna da buƙatu daban-daban ko kuma ba sa kan Instagram kuma.

Ga waɗanda ba su sani ba, masu bin fatalwa sune asusun Instagram waɗanda aka ƙirƙira su kawai don manufar sauran masu amfani. Ba su shafi mutum na ainihi ba, ba sa shiga cikin ayyukan mai amfani kamar liƙa, sharhi ko raba posts. Waɗannan asusun yawanci ana saita su ta bots waɗanda ke amfani da wakilai da yawa don ƙirƙirar asusun jama'a.

Yadda ake goge Follower akan Instagram a dunkule

Kamar yadda aka ambata a baya, mutum ba zai iya cire ƙungiyoyi ko duk mabiyan su akan Instagram a lokaci guda ta amfani da aikace-aikacen hukuma ba. Ga masu amfani waɗanda ke da dubban mabiyan da suke son kawar da su, cirewa ko tarewa ɗaya bayan ɗaya aiki ne mai wahala da gajiyar gaske.

Abin farin, za ku iya yi amfani da app na ɓangare na uku don share mabiyan Instagram na ka. Duba apps daban-daban da zaku iya gwadawa a ƙasa.

Cire masu amfani

Unfollow Users for Androids wani app ne da aka ƙera don taimaka muku cire bin asusu da yawa tare da taɓa maɓalli. Hakanan kyauta ne.

Dubi ire-iren abubuwan da wannan app ke kawowa ga hannun ku:

  • Sauƙi-da-amfani don dubawa ga waɗanda ba mabiya ba.
  • Ƙarfin rashin bin mutane ɗaya bayan ɗaya.
  • Yana buƙatar taɓawa da yawa don babban rashin bin.
  • rated 4.2 taurari daga 373K reviews.
  • Fiye da zazzagewa miliyan 5

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda

Rashin bin Analyzer – Mara bin

Unfollow Analyzer – Unfollower app ne na kyauta wanda ba wai kawai zai baka damar share mabiya da yawa a lokaci guda ba, amma kuma yana gaya muku wanene daga cikin mabiyan ku “fatalwa,” asusun AKA waɗanda ba sa shiga ko yin hulɗa tare da abubuwan da kuka aika.

Ga 'yan abubuwan da zaku iya yi da wannan app:

  • Gano kuma cire masu amfani waɗanda ba sa bin ku a Instagram. Sarrafa da cire waɗannan masu amfani daban-daban ko a cikin batches 10 daga jeri masu dacewa.
  • Gano masu amfani waɗanda suke bin ku amma waɗanda ba ku bi ba. Duba ku bi waɗannan masu amfani daban-daban ko cikin ƙungiyoyin 10 daga jeri mai sauƙi.
  • Dubi wanda ke biye da ku akan Instagram ko Cire waɗannan haɗin gwiwar ɗaya bayan ɗaya ko cikin rukuni na 10 kamar yadda ake buƙata.
  • Wannan app ɗin ya sami ƙimar tauraro 4.0 daga sake dubawa 7.24K.
  • An sauke app sama da sau 100,000.

Mabiya & Mabiya

The Followers & Unfollowers App yana ba masu amfani damar sarrafa mabiyan su cikin sauƙi ta hanyar cire waɗanda ba a so ba tare da wahala ba. Tare da ilhama mai kewayawa da ƙira mai sauƙin amfani, ƙa'idar tana tabbatar da ingantacciyar sarrafa hanyoyin haɗin yanar gizon ku. Don saurin cire mabiyi da yawa, Dole ne ku haɓaka zuwa fakitin ƙima don ingantaccen aiki.

Anan akwai fasalulluka na sigar PRO na app, an fayyace su a fili:

  • Ji daɗin ƙa'idar tare da Ƙwarewar Ad-Free.
  • Babban Cire abubuwan amfani har zuwa 50 a cikin aiki guda.
  • Ƙara ku sarrafa asusu da yawa a cikin ƙa'idar.
  • Cire mabiyan Unlimited ba tare da wani hani ba.
  • Saka idanu sababbin masu bi da waɗanda ba su bi ku ba.
  • 4.1-star rating dangane 49.2K reviews.
  • Sama da zazzagewa miliyan 5.

Mai tsabta don IG

Cleaner don IG kayan aiki ne mai matukar amfani ga waɗanda ke son sanin yadda ake share mabiya akan Instagram a cikin girma. Novasoft Cloud Services ne ya haɓaka shi kuma yana iya taimaka muku tsaftace jerin mabiyan ku na Instagram. Amfani da wannan kayan aikin, zaku iya cire masu amfani da yawa, ganowa da cire fatalwa ko mabiyan da ba su da aiki, toshe masu amfani da yawa, share posts, kuma ba kamar hotuna ko bidiyo da aka so a baya ba.

Hakanan yana zuwa tare da aiwatar da kisa ta atomatik na Cloud da Yanayin Dare, baya ga Manajan Lissafin Farawa da ƙididdigar ayyuka. Ana iya saukar da app ɗin kyauta amma yana ba da siyan in-app. Idan kuna son ƙarin zaɓuɓɓuka, kuna iya haɓakawa zuwa sigar Pro.

Share taro don Instagram

Share Mass don Instagram - Masu Bibiyar Ci gaba shine aikace-aikacen kyauta wanda Guo Chao ya tsara don iOS. Ana samunsa cikin yarukan Ingilishi da Sinanci. Lokacin da ka shiga tare da asusunka na Instagram, app ɗin yana nuna maka duk mutanen da kake bi da waɗanda ke bin ka kuma za su ba ka damar share su.

Duk da haka akwai saita iyaka ga mutane nawa zaka iya zaɓar ɗaya. Wannan yana nufin za ku iya share mabiya 50 kawai a lokaci ɗaya don guje wa tuta Instagram. Kuna iya dawowa daga baya kuma ku share ƙarin 50.

Gramboard AI

GramBoard yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aikin sarrafa asusun Instagram da ake samu akan kasuwa a yanzu. Yana aiki abubuwan al'ajabi ga waɗanda suke son haɓaka asusun su na Instagram da waɗanda tallace-tallace akan dandamalin zamantakewa. Daga sauƙaƙan sauƙaƙan amfani guda ɗaya, yana ba ku damar sarrafa asusun Instagram da yawa.

Ko da yake ba shi da fasalin da zai ba ku damar share mabiya da yawa, kuna iya yin wasu abubuwa da yawa kamar bibiya, cirewa, so da sharhi akan posts. Hakanan, zaku iya sarrafa aikin tace masu amfani waɗanda zasu iya shiga tare da abun cikin ku dangane da abubuwan so, sharhi, adadin mabiya, da sauransu. Bugu da ƙari, zaku iya baƙaƙe duk wani hulɗa na musamman hashtags, wurare, da sunayen masu amfani.

Bi dan sanda

Follow Cop wani kayan aikin sarrafa Instagram kyauta ne wanda ke ba ku damar share mabiyan fatalwa da yawa. Aikace-aikacen yana ba ku damar gano ainihin mabiyanku, magoya bayanku, marasa bi, da masu bin fatalwa.

Bayan gano asusun karya don samun damar goge su kuna iya cire bayanan bayanan da ba su aiki ba ko ma yin babban ci gaba da dannawa ɗaya.

Mabiyana fatalwa

My Ghost Followers shine ingantaccen kayan aiki ga masu amfani da iPhone waɗanda ke neman mafita kan yadda ake share mabiyan Instagram cikin girma. Yana da app na nazari wanda ke yin abin da ya alkawarta. Yana ba masu amfani damar ƙayyade adadin mabiyan da ba su da aiki kuma su kawar da su.

Bayan cire asusun fatalwa, app ɗin yana da amfani don samun ƙarin mabiyan gaske.

Me yasa wasu mutane ke buƙatar cire yawan mabiya?

Yana iya zama abin ban mamaki don tunanin cire mabiyan Instagram daga asusun ku akan ma'auni mai yawa. Amma akwai yanayi guda uku da wannan zai iya zama matakin da ya dace don ɗauka.

Yawancin masu bin ku bots ne

Na farko shine idan kun gano cewa yawancin mabiyan ku bots ne maimakon mutane na gaske. Mabiyan Bot ba su da kyau ga sunan ku akan Instagram, ƙimar haɗin gwiwar ku, da ma gabaɗaya.

Tabbas, kusan kowane asusu yana da aƙalla ƴan bots suna bin sa. Amma idan kuna zargin cewa mabiyan ku na karya sun kai ɗaruruwa ko dubbai, tabbas za ku so ku tsaftace waɗannan!

Yawancin mabiyan ku mabiya fatalwa ne

Halin na biyu shine lokacin da kake da mabiyan da ba sa shiga tare da asusunka, AKA masu bin fatalwa. Wataƙila su ɗan adam ne, watakila ba haka ba - amma ba kome ba ne don, ban da gaskiyar cewa suna bin ku, ba sa ba ku wani fa'ida ta zahiri.

Yawancin lokaci yana da kyau a kawar da su kuma samar da sarari ga masu bibiya waɗanda suke yaba abubuwan ku da gaske kuma za su so, yin sharhi, da raba abubuwanku.

Kuna so ku shiga cikin sirri

Hali na uku da mutane suka saba samun kansu suna son cire mabiya da yawa lokaci guda shine idan sun yanke shawarar yin sirri.

Misali, bari mu ce kai mai tasiri ne, kuma ka yanke shawarar cewa kana son samar da abubuwan da kake ciki ga zababbun gungun mutane kawai. Don haka, kun fara cire bots, fatalwowi, da duk wani wanda ba ku so ku ƙara ganin abubuwan da kuke so.

A wani misali, ƙila kun yanke shawarar cewa kuna son juya mahaliccin ku ko asusun kasuwanci zuwa na Keɓaɓɓen. Wataƙila kun gaji da gudanar da tseren bera kuma kuna son sake haɗawa da mutanen da a zahiri kun sani kuma kuna kula da su. Ba kwa son a nuna rayuwar ku ga ɗaruruwa ko dubban baƙi.

A kowane hali, yawan share mabiya cikakkiyar dabara ce mai inganci wacce za ta iya taimaka muku samun nasarar shiga sirri.

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda

Rike waɗannan abubuwan yayin cire mabiyan Instagram

Ko kuna amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku don yawan cire mabiyan Instagram ko share duk mabiyan ku da kanku, akwai abubuwa biyu da kuke buƙatar kiyayewa.

Rashin bin/cire iyakacin mabiya awa daya/rana

Abu na farko da yakamata ku tuna shine Instagram yana iyakance masu amfani dashi don cirewa ko cire kusan asusu 100-200 kowace rana, ya danganta da shekaru da kyakkyawan matsayin asusunku.

Bugu da ƙari, kawai kuna iya cirewa ko cire har zuwa asusu 60 daga bayanan martabarku a cikin awa ɗaya (ko da yake wasu masana sun ba da shawarar ku ajiye shi zuwa 10 a cikin sa'a, kawai don samun aminci).

Haɗin ayyukan iyaka

Baya ga rashin bin / cire iyakokin mabiya a kowace rana da kowace awa, Instagram ya kuma sanya iyakance ayyukan haɗin gwiwa. Haɗaɗɗen ayyuka sun ƙunshi masu biyo baya, rashin bin, da liƙa.

Me yasa Instagram ke da waɗannan iyakoki?

Instagram ya kafa waɗannan iyakokin don rage ayyukan banza, kuma yana da ma'ana lokacin da kuke tunani game da shi. Bot da asusun spam sau da yawa suna bi da yawa, baya bin su, da kuma kamar sauran asusu da abun ciki a ƙoƙarin yaudarar masu amfani da ba su ji ba.

Manufar su na iya zama don haɓaka ƙimar haɗin gwiwa ta hanyar wucin gadi; yaudarar masu amfani don ba da bayanai masu mahimmanci; kuma, gabaɗaya, riba daga nau'ikan tsare-tsare marasa ƙima.

Lokacin da aka faɗi komai kuma aka yi, waɗannan iyakoki don kare ku ne, da kuma ga duk sauran masu amfani na gaske akan Instagram.

Me zai iya faruwa idan kun wuce iyakokin yau da kullun na Instagram?

Idan kun wuce iyakokin yau da kullun na Instagram, zaku iya shiga cikin babbar matsala. Aƙalla, ana iya dakatar da ku, amma a mafi munin, ana iya dakatar da ku daga dandamali don shiga cikin ayyukan bot.

Shi ya sa muke ba ku shawarar kiyaye kyau a ƙarƙashin iyakokin yau da kullun da na sa'a da muka zayyana a sama. Babu fa'ida don cire ɗaruruwan mabiya a lokacin da zai iya kashe ku asusunku.

Tambayoyin da

Zan iya toshe mabiya maimakon cire su?

Idan kun toshe mabiyi, wannan aikin zai cire su ta atomatik daga jerin Mabiyan ku. Hakanan ba za su iya sake bin ku ba tare da ƙirƙirar sabon asusu ba.

Menene iyakar cire mabiya akan Instagram?

Kuna iya cire masu bi 100-200 a kowace rana kuma har zuwa mabiya 60 a kowace awa. Ana ba da shawarar cewa ku kasance da kyau a ƙarƙashin waɗannan iyakokin don guje wa alamar asusun ku da kuma ƙare don ayyukan bot.

Ta yaya zan iya gano ko mabiyan da ba a so?

Wasu ƙa'idodi na ɓangare na uku na iya gaya muku ko ɗaya daga cikin mabiyan ku baya aiki. Hakanan zaka iya duba asusu a cikin mafi ƙanƙantar hulɗa tare da sashin masu bi na bayanan martaba.

Za a Sanar da Mutane Idan na Cire su a matsayin Mabiya?

Za a sanar da mutane idan na cire su a matsayin mabiya?

A'a. Duk wanda ka cire daga bin asusunka ba zai san cewa an cire shi ba har sai ya gane cewa ba sa ganin abubuwan da ke cikin abincinsa.

Zan iya gyara kawar da taro na canza shawara?

Abin takaici, a'a. Da zarar kun cire mabiya, ba za ku iya sa su sake bin ku ba.

Kammalawa

Kodayake tsari ne mai cin lokaci kuma mai wahala, yana iya zama dole a gare ku don kawar da babban yanki ko duk mabiyan ku na Instagram. Mabiyan fatalwa da bots iri ɗaya na iya cutar da asusun ku ta hanyar ba ku kowane ma'amala mai ma'ana. Sun yi mataccen nauyi, kuma suna riƙe ku.

Mass cire mabiyan Instagram tare da hanyoyin da muka bayar a sama; amma kamar yadda kuke yi, tabbatar kuma ku kasance cikin iyakokin ayyukan Instagram don guje wa dakatarwa ko ƙarewa.

A sama akwai bayanai game da Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda? cewa Masu Sauraro sun tattara. Da fatan, ta hanyar abubuwan da ke sama, kuna da ƙarin fahimtar wannan labarin

Na gode da karanta post ɗinmu.

Related Articles:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga