Yin Bita Mafi Girman Ayyukan Ci gaban TikTok

Contents

Shin kuna neman manyan ayyukan haɓaka TikTok don 2021? Shin kuna son sake dubawa na yau da kullun na waɗannan ƙa'idodin ta ƙungiyar binciken mu? To, danna nan!

Wannan labarin ya ƙunshi manyan ƙa'idodin haɓaka TikTok don 2021 kuma yana ba da bita na waɗannan ƙa'idodin. Bita ya haɗa da mafi kyawun abubuwan ƙa'idodin da mafi muni, yadda suke aiki, yadda shaharar su suke, sake dubawa cikin 10, da kuma yadda zaku iya amfani da su don haɓaka bayanan TikTok a zahiri. Da farko, muna rufe TikTracker. Sa'an nan kuma mu shiga cikin TrendTok, sai TikSmart, TikPop, kuma a ƙarshe, TikTrends.

Waɗannan manyan ƙa'idodin haɓakar TikTok an sanya su cikin 10 dangane da fasalulluka da amfanin su.

Waɗannan manyan ƙa'idodin haɓakar TikTok an sanya su cikin 10 dangane da fasalulluka da amfanin su.

Ayyukan haɓaka TikTok duk fushi ne a kwanakin nan. Ko yana da ma'aunin haɗin kai masu ban sha'awa da suke bayarwa ko ingantacciyar fahimtar nazari, ƙa'idodin haɓakar TikTok suna haɓaka kwanakin nan. Sakamakon haka, da yawa TikTokers suna zazzage waɗannan ƙa'idodin akai-akai don samun damar bayanan nazari da sauran kyawawan abubuwan da ba a samu akan TikTok app ba.

Koyaya, ba za ku iya amincewa da duk waɗannan ƙa'idodin ba. Wasu apps na iya ƙunsar abun ciki mai cutarwa ko malware. Hakanan za'a iya gudanar da su ta hanyar hackers waɗanda ke samun damar takaddun shaidarku don siyarwa. Don haka, koyaushe ku mai da hankali sosai lokacin da kuke zazzage sabon ƙa'idar ci gaban TikTok, kuma tana neman ku takaddun shaidarku. Hakanan, nisanta daga shafukan kamun kifi da irin wannan aikace-aikacen da ke neman girbi takaddun shaidarku don siyarwa a cikin kasuwar baƙar fata ba bisa ka'ida ba.

Haka kuma, har ma da duk ƙa'idodin haɓakar TikTok waɗanda ba ƙa'idodin kamun kifi ba ko shafuka masu cutarwa, ba duk ƙa'idodin da aka keɓe ba suna da fasali masu ban sha'awa ko masu inganci. A yau, yawancin shahararrun ƙa'idodin ci gaban TikTok suna ba da fiye da tsari daban-daban daga jerin masu bi iri ɗaya, da sauransu. Don haka, muna tunanin zai taimaka muku ba ku sake dubawa na gaskiya na manyan ƙa'idodin ci gaban TikTok guda biyar a kasuwa kwanakin nan.

TikTok Growth App #1: TikTracker

TikTracker shine farkon TikTok girma app akan jerinmu. Samfurin ne na TouShih Technology Ltd kuma ana samunsa kyauta akan Store Store. Ka'idar tana da kyawawan ƙimar gabaɗaya na 4.9 cikin 5 don ƙimar 13.9k akan App Store.

main Features

#Hanyoyin Nazari

TikTracker ya faɗi cikin ƙa'idodin TikToker Follower Report apps waɗanda ke ba da hangen nesa na nazari da ma'aunin aiki, waɗanda babu irin su akan TikTok app. Yana nazarin mahimman bayanai game da tushen mabiyanku, abubuwan da kuke so, haɓaka masu bin ku, masu sha'awar, masu toshewa, aikin bidiyo, da shahara. Haka kuma, zaku iya bin diddigin matsayin asusun TikTok a cikin ainihin lokacin akan TikTracker.

#hashtag Kayayyakin aiki,

Bugu da ƙari, TikTracker yana ba da adadi mai yawa na hashtags da za a zaɓa daga. Kayan aikin hashtag da ke kan app ɗin suna ba TikTokers damar bincika hashtags masu tasowa dangane da kalmomi da hotuna. Haka kuma, sashin rukunin app ɗin yana ba TikTokers damar nemo hashtags masu tasowa ko mafi kyawun hashtags ta amfani da mahimman kalmomi akan TikTok.

# Mai nazarin Hoto

Bugu da kari, TikTracker yana da na’urar tantance hoto da ke baiwa TikTokers damar loda hoto da kuma nemo hashtags masu dacewa dangane da wannan hoton. Misali, bayan kun loda hoto akan ƙa'idar girma ta TikTok, injin ɗin shawarwarin app yana ba da shawarar hashtags dangane da hoton. Wannan babban fasali ne don nemo mafi kyawun kalmomin da za a yi amfani da su don bidiyon ku saboda fassara babban ra'ayin bidiyo na TikTok zuwa hoto yana da sauƙi fiye da kalmomi. Haka kuma, shawarwarin hashtag da aka samar da hoto suna da fa'ida don faɗakarwar bidiyo.

drawbacks

# Talla

Koyaya, TikTracker ya shahara don samun tallace-tallace da yawa. Babbar matsala tare da ƙa'idar haɓakar TikTok ita ce tallace-tallace a ko'ina kuma suna iya tashi kowane sakan 10-20. Bugu da kari, babu hanyar in-app don cire tallan. Babu wani zaɓin da aka biya don cire tallace-tallacen. Wannan yana sa amfani da app ɗin ya zama abin ban haushi, idan kuma ba ƙalubale ba.

# Bincika Fihirisar Hashtags

Abu na biyu, fihirisar neman hashtags akan TikTracker bai fi TikTok fihirisar neman hashtags ba. Don haka, amfani da app don kayan aikin hashtag baya haifar da fa'ida akan TikTok.

Rating

Muna ba TikTracker kima na 5 cikin 10 don fasalulluka da amfaninsa.

App na Ci gaban TikTok #2: TrendTok

Na biyu, akan jerin abubuwan haɓakar TikTok don dubawa shine TrendTok. TrendTok ya shahara azaman ƙa'idar nuanced don nazarin abubuwan TikTok da bayanai. Ƙaƙwalwar ƙira ce mai tsafta kuma madaidaiciya mai sauƙi mai sauƙin fahimta da amfani. Samfurin ForUsApps LLC ne kuma ana samunsa kyauta akan Store Store. Haka kuma, yana da rating na 4.6 daga 5 don 1.2k ratings a kan App Store.

main Features

# Lissafin waƙa

Ɗaya daga cikin mafi kyawun TrendTok kuma mafi kyawun fasalulluka shine zaɓin jerin waƙoƙin sauti. Lokacin da kuka yi rajista akan TrendTok, app ɗin yana sa ku shigar da takamaiman nau'ikan da buƙatun don taimakawa ganowa da ba da shawarar jerin waƙoƙi na sautuna daban-daban waɗanda zasu dace da alkukin ku musamman. Ka tuna cewa yanayin sauti na bidiyo na TikTok yana da mahimmanci kamar abubuwan gani. Don haka, wannan fasalin mai ban sha'awa yana ba da shawarar mafi dacewa sautunan da za a yi amfani da su a cikin bidiyon TikTok don keɓancewar abun ciki, don haka abubuwan da ke cikin ku suna da kyau.

Bugu da kari, zaɓin “Customize For You Algorithm” yana ba ku damar tsara jerin waƙoƙin ku ta ƙara ko cire sautuna, da sauransu.

#Hanyoyin Nazari

Bugu da ƙari, TrendTok yana ba da bayanan ƙididdiga masu mahimmanci don TikTokers waɗanda ba su samuwa akan TikTok app. Wannan ya haɗa da hangen nesa na nazari da kuma shaharar yanayin da aka bayar don sauti wanda app ɗin ke fasalin bidiyon ku na TikTok. Mun jera wasu mafi kyawun fasalulluka masu dacewa da hangen nesa na nazari a ƙasa.

  1. Da fari dai, zaku iya duba adadin ra'ayoyi a cikin 'yan makonnin da suka gabata akan bidiyon ku na TikTok tare da sautunan da kuka yi amfani da su daga TrendTok.
  2. Abu na biyu, zaku iya duba yanayin amfani akan lokaci don sautunan TrendTok.
  3. Na uku, a kusurwar hannun dama na app ɗin, zaku iya kunna sautin in-app ko danna hashtags daban-daban don ganin alamun da suka dace da sautin. A madadin, mutum kuma yana iya danna ƙaramin kibiya wanda zai kai ku zuwa TikTok kai tsaye don amfani da sautin.
  4. Bugu da kari, mutum kuma na iya duba kasashe masu tasowa don bidiyon su a ƙasa akan TrendTok.
  5. Haka kuma, mutum na iya duba jadawali na aikin sauti da bidiyo akan lokaci. Layukan shuɗi suna nuna tsinkaya ga inda wata waƙa za ta iya zuwa nan gaba ('yan kwanaki masu zuwa). Kwararrunmu na TikTok a AudienceGain sun gano cewa waɗannan tsinkaya sun yi daidai.
  6. Hakanan zaka iya adana sautuna daban-daban akan TrendTok ta hanyar buga alamar banner a gefen dama na kowane taken sauti. Kuna iya samun dama ga ajiyayyun waƙoƙinku ta zuwa gunkin Ajiye a ƙasan mashaya kewayawa.

# Kayan aikin Hashtag

Haka kuma, TrendTok yana ba da kyawawan misalai na yada hashtags masu alaƙa da wasu sautuna, waɗanda ke da matukar taimako wajen zaɓar mafi kyawun hashtags don bidiyo na TikTok. Bugu da ƙari, mutum zai iya duba yadda sauran mutane a cikin alkuki iri ɗaya suke amfani da hashtags tare da sauti iri ɗaya akan TrendTok.

#Sanarwa

Bugu da kari, TrendTok babban app ne na haɓaka TikTok saboda fasalin sanarwar sa. TrendTok yana aika sanarwa game da sautuna masu tasowa waɗanda ke da matukar taimako wajen kasancewa da sabbin sautunan da za a yi amfani da su don bidiyo na TikTok. Haka kuma, TrendTok kuma yana kai ku zuwa inda zaku iya samun damar waɗannan sautunan yanayi ta hanyar sanarwa.

drawbacks

Koyaya, TrendTok ba shakka na iya yin aiki akan kayan aikin hashtag ɗin sa kuma yana faɗaɗa fasalin hashtag ɗin sa don ingantaccen ƙima.

Rating

Muna ba TrendTok kima na 9 cikin 10 don abubuwan ban mamaki da keɓaɓɓun fasali kamar jerin waƙoƙin sauti da sautin TikTok masu tasowa, da kuma ƙirar abokantaka na mai amfani.

App na Ci gaban TikTok #3: TikSmart

TikSmart shine na uku akan jerin manyan ayyukan haɓaka TikTom don dubawa. Bugu da kari, TikSmart babbar manhaja ce mai kima akan App Store tare da kima 5 cikin 5.

Main fasali

#Siyan Mabiya

Ofaya daga cikin abubuwan farko na TikSmart shine zaku iya siyan mabiya ta hanyar app. Ta wannan fasalin, mutum na iya siyan fakitin mabiya a cikin app ko samun mabiya ta hanyar gina banki na tsabar kudi TikSmart. Misali, akan $50, mutum na iya siyan masu bi na gaske 385 ta hanyar TikSmart.

#Kudi

TikSmart tsabar kudi na cikin-app ne. TikTok na iya siyan tsabar kudi na TikSmart ta hanyar biyan kuɗi ko ta son da bin sauran masu ƙirƙira. Alamar "Sami tsabar kudi" a ƙasan mashaya kewayawa yana bawa masu amfani damar samun tsabar kudi don musanya kuɗi ko abubuwan so, da sauransu.

drawbacks

Koyaya, TikSmart yana da kurakurai daban-daban waɗanda suka haɗa da tsabar kudi da mabiya waɗanda zaku iya siya tare da su. Tiksmart ya yi iƙirarin cewa duk mutanen da suke so da bin abun cikin ku duk mutane ne a cikin app, amma mutane suna danna kamar, da sauransu, saboda akwai wani abu a ciki gare su. Haka kuma, TikTok baya ƙara nauyi mai yawa ga abubuwan so, da sauransu, saboda waɗannan ma'aunin suna da sauƙin samu. Saboda haka, ma'auni ba su da amfani sosai. Hakanan, TikTok na iya gano idan kuna tuki awo daga wata tushe zuwa TikTok. Don haka, siyan awo akan TikSmart baya kama da mafi kyawun ra'ayi!

Bugu da ƙari, yin amfani da TikSmart yana ƙunshe da ƙarancin riba don aiki mai yawa. Don haka, mu ba manyan magoya bayan ci gaban TikTok bane. Maimakon ɓata ƙoƙarin ku da lokacinku akan siyan awo, yakamata ku kashe lokaci don fahimtar tsarin bidiyo daban-daban, da kuma yadda zaku iya tallata halayen ku akan TikTok. A wannan yanayin, yana da amfani don bin lissafin:

Kai + Menene = Abun Ciki na Viral?

Sanya wannan ma'auni na mantra ɗinku yayin da kuke gano abin da zai iya sa abun cikin ku ya zama na musamman kuma yana haɓaka yanayin sa. Ofaya daga cikin kyawawan TikTok shine yanayin cutar da ba a iya faɗi ba. Don haka, zaku iya amfani da wannan.

Rating

Dangane da manyan fasalulluka da koma baya na TikTok girma app, muna ba TikSmart kima na 4 cikin 10.

App na Ci gaban TikTok #4: TikPop

TikPop shine na huɗu akan jerin mafi kyawun ƙa'idodin haɓaka TikTok don 2021. Samfurin David Lima ne, kuma ana samunsa kyauta akan Store Store. TikPop ya shahara don ƙarfafa haɗin gwiwa. Yana da ƙima na 4.9 cikin 5 don ƙimar 21.5k akan App Store.

main Features

# Binciken Audio

TikPop shine ɗayan ingantattun ƙa'idodin haɓakar TikTok tare da fitattun ƙididdigar sauti. Aikace-aikacen yana ba TikTokers damar nemo waƙoƙin TikTok masu tasowa da amfani da su kafin su shiga hoto. Bugu da kari, za ka iya zabar trending audios daga iri-iri, mutane, ko wurare. Bugu da ƙari, zaku iya ganowa, bincika da tsinkayar sautuna waɗanda zasu taimaka muku ƙirƙirar abun ciki na hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.

#Albam na Musamman

Bugu da kari, TikPop's algorithm yana shirya kundi na al'ada kawai don asusun TikTok ku. Wannan kundin al'ada ya dogara ne akan abubuwa daban-daban, kamar girman asusu da nau'in abun ciki. Kundin ya ƙunshi dubban waƙoƙin da zaku iya amfani da su a cikin bidiyon ku na TikTok.

# Binciken Hashtag

Haka kuma, TikPop yana da injin samar da hashtag na algorithm wanda ke ba TikTokers damar bincika kalmomi daban-daban masu alaƙa da bidiyon su na TikTok. Bugu da ƙari, app ɗin yana ba da alamun masu ban sha'awa da yawa. Don haka, mutum na iya amfani da wannan fasalin don zaɓar mafi dacewa hashtags don bidiyo na TikTok don yin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri akan TikTok.

#Biyan Biyan Kuɗi

Bugu da ƙari, za ku iya yin rajista don nau'ikan TikPop da aka biya don samun dama ga ƙarin fasali da kayan aikin in-app. TikPop yana ba da zaɓuɓɓukan sabuntawar sabuntawar atomatik guda biyu:

  1. Biyan kuɗi na shekara (USD 19.99 kowace shekara)
  2. Biyan kuɗi na mako-mako (US 2.99 a kowane mako)

drawbacks

Koyaya, ɗayan manyan abubuwan da ke haifar da ci gaban TikTok app shine cewa yayi kama da TikSmart. Wannan yana nufin cewa binciken hashtag ɗin bai haɓaka sosai ba, haka nan kuma ba a yi nazarin sauti ba.

Rating

Muna ba TikPop kima na 4 cikin 10.

App na Ci gaban TikTok #5: TikTrends

A ƙarshe, ƙa'idar haɓakar TikTok ta ƙarshe akan jerinmu don dubawa shine TikTrends. TikTrends samfur ne na Angelo Kaja, kuma ana samunsa kyauta akan Store Store. Ya shahara sosai tare da 4.6 daga 5 don ƙimar 6.3k akan App Store.

main Features

#Hanyoyin Nazari

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na TikTrends shine bayanan nazari wanda app ɗin ke bayarwa. Misali, tana ba da ma'auni masu ban sha'awa iri-iri don asusunka na TikTok, kamar masu bin diddigin sirri, waɗanda suka fi shiga cikin abubuwan ku, mabiya fatalwa waɗanda suka toshe ku, da sauransu.

Don haka, ƙa'idar haɓakar TikTok tana ba da wasu ƙididdiga waɗanda suke daidai kuma babu su akan TikTok. Waɗannan sun haɗa da:

  1. Wanda baya binka baya
  2. Wadanne masu amfani ne suka hana ku
  3. Wanene ya hana ku
  4. Wadanne masu amfani ne ke bin asusun ku
  5. Wanene ke kallon bayanan ku
  6. Manyan abubuwan TikTok
  7. Bayanan bayanan da ke biye da ku
  8. Mafi kyawun rana don haɗuwa
  9. Bidiyon da suka fi yin aiki

#Binciken Kalma

Haka kuma, TikTrends shima yana da ingantaccen ingantaccen dubawa da injin bincike na keyword wanda ke bawa TikTokers damar bincika mafi dacewa hashtags don bidiyo na TikTok.

#Biyan Biyan Kuɗi

Bugu da ƙari, ƙa'idar haɓakar TikTok ita ma tana da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi don samun damar duk fasalulluka da kayan aikin da aka biya akan TikTrends. TikTrends yana ba da rajista huɗu na sabuntawa ta atomatik:

  1. Biyan kuɗi na wata shida (USD 39.99 kowace wata)
  2. Biyan kuɗi na wata-wata (USD 9.99 kowace wata)
  3. Biyan kuɗi na mako-mako (US 8.99 a kowane mako)
  4. Biyan kuɗi na shekara (USD 59.99 kowace shekara)

drawbacks

#Hanyoyin Nazari

Duk da cewa bayanan nazari sun zama ɗayan mafi kyawun fasalulluka don TikTrends, suma suna ɗaya daga cikin manyan abubuwan ci gaban TikTok. Wasu nau'ikan da nazari ana samun dama ga nau'ikan da aka biya kawai. Haka kuma, TikTrends yana amfani da bambance-bambancen jerin masu bi iri ɗaya don waɗannan ma'auni. Wannan yana nufin cewa # 1 Fatalwa Mabiyan ku na iya zama mai sha'awar Sirrin ku na #1. Bugu da ƙari, da yawa daga cikin masu sha'awar sirri, da dai sauransu, ba su da asusun ajiyar kuɗi ba tare da hotuna da rubutu ba. Don haka, bayanan nazari da aka bayar ba su da inganci ko taimako.

Rating

Muna ba TikTrends rating na 4 cikin 10 bisa la'akari da fasalulluka da gazawar sa.

A takaice

Don taƙaitawa, wannan labarin ya ba da sake dubawa don shahararrun ƙa'idodin haɓaka TikTok guda biyar a cikin 2021. Muna bibiyar ku ta hanyar manyan abubuwan kowane app da rashin lahani yayin da muke ba ku rating daga cikin 10 na kowane app. Da fari dai, labarin ya ƙunshi TikTracker da mafi kyawun fasalulluka, gami da hangen nesa na nazari, kayan aikin hashtag, da mai nazarin hoto. Hakanan muna magance kurakuran app ɗin, gami da tallace-tallace da fihirisar neman hashtags.

Bugu da ƙari, na biyu, muna zayyana TrendTok da manyan fasalulluka, gami da jerin waƙoƙin sauti, bayanan nazari, kayan aikin hashtag, da sanarwa. Na uku, muna kuma rufe kurakuran TrendTok. Bayan haka, muna rufe TikSmart. Babban fasalinsa sun haɗa da siyan mabiya da TickSmart Coins. A ƙarshe, muna kuma ba da ƙarin haske game da babban lahani na ci gaban TikTok, gami da rashin amana da ma'aunin haɗin kai mara amfani.

Bugu da ƙari, mun shiga cikin TikPop da manyan fasalulluka, gami da nazarin sauti, kundin al'ada don asusun TikTok, kayan aikin bincike na hashtag, da biyan kuɗi. Muna kuma zayyana manyan kurakuran app din anan. A ƙarshe, muna yin bitar TikTrends kuma muna zayyana manyan fasalulluka, gami da hangen nesa na nazari, kayan aikin binciken kalmomi, da biyan kuɗi da aka biya. Mun kuma magance TikTrends'main drawbacks.

Koyaya, idan kuna son koyo game da wasu ƙa'idodin haɓakar TikTok ko karɓar bita da ra'ayoyi na gaskiya akan sauran irin waɗannan ƙa'idodin, to zaku iya yin rajista don ayyukanmu na TikTok a. Masu Sauraro. Gogaggun kwamitin mu na ƙwararrun TikTok sun gwada da gwada ƙa'idodin da aka ambata a sama da sauran ƙa'idodi da yawa.


Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntube mu ta:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga