saya ra'ayoyi na youtube

Sayi Tallan Ra'ayin YouTube

zabi
saya ra'ayoyi na youtube

Sayi Babban Riko da Ra'ayin YouTube

zabi
saya ra'ayoyi na youtube

Sayi Ra'ayoyin YouTube ta atomatik

zabi
saya ra'ayoyi na youtube

Sayi Duban Samun Samun Adsense

zabi

Sayi ra'ayoyin Youtube zai taimaka muku haɓaka tashar Youtube da samun ƙarin ra'ayoyi da masu biyan kuɗi. Amma ta yaya za ku san gidan yanar gizon da ya fi kyau kuma wanne ne zamba? Ta yaya za ku guje wa samun ra'ayoyin karya waɗanda za su iya cutar da mutuncin ku da kuma hana asusunku? A cikin wannan labarin, AudienceGain zai nuna muku mafi kyawun shafuka 10 don siyan ra'ayoyin bidiyo na Youtube.

1. Me yasa Ya Kamata Ka Sayi Ra'ayoyin Youtube?

Shin kun fi son mayar da hankali kan dabarun halitta don haɓaka ainihin asusun Youtube ɗinku, wanda ke sa ku zama mafi kusanci da shiga? Muna bibiyar ku ta wasu hanyoyi masu amfani a wannan yanki don samun ra'ayoyin Youtube waɗanda za su ƙarfafa ku don samun ainihin asusu da masu biyan kuɗi na Youtube nan da nan.

  • Inganta martabar tashar

Shin kuna ƙoƙarin nemo dandamali don gane kanku kuma ku isa ga masu sauraron ku? Ƙimar ku na iya haɓakawa a zahiri. Koyaya, adadin ayyukan tashar Youtube yana da mahimmanci.

Kowa ya san cewa, a farkon 2022, algorithm na Youtube zai dogara ne kawai akan shawarwari da injunan bincike na keɓaɓɓen, waɗanda za a sanar da su ta hanyar awo da bayanan nazari. UGC (abun ciki na mai amfani) ana nunawa akai-akai akan Youtube. Domin inganta haɗin kai akan Youtube, babban matsayi na SERP ya zama dole. 

  • Yi amfani da sabon bidiyo don zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri

Don bunƙasa akan asusun Youtube na batsa, dole ne a koyaushe ku gabatar da manyan kayan aiki da ingantattun dabarun haɗin gwiwa. Siyan ra'ayoyin Youtube hanya ce mai sauri don haɓaka girman masu sauraron ku akan dandamali.

Idan, alal misali, bidiyon ku yana da ra'ayoyi 10,000 kawai kuma kuna buƙatar 50,000 don ya tafi hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, zaku iya siyan ra'ayoyin da suka rage daga gidajen yanar gizon da ke siyar da ra'ayoyin Youtube don ƙara hangen nesa na kayan ku kuma za su fi abokan hamayyar ku.

  • Haɓaka ƙididdiga masu bi da masu biyan kuɗi

Ko da yake yana iya ɗaukar nauyi ga sababbin masu shigowa, babban makasudin tashar ku ta Youtube ya kamata ya jawo hankalin masu biyan kuɗi na dogon lokaci. Da farko, ana sa ran gazawa da rashin jin daɗi. Sayi ra'ayoyin Youtube don tabbatar da cewa ta dabi'a tana zana masu kallo da masu biyan kuɗi idan kuna son guje wa hakan.

  • Sanya ƙoƙarin ku don samar da ƙarin sabis na tallace-tallace

Fa'idodin siyan ra'ayoyin Youtube yana ba ku damar mai da hankali kan sanya hannun jari a wasu ayyukan tallace-tallace akan dandamalin kafofin watsa labarun daban-daban. Wannan ɗaya ne kawai daga cikin dabaru da yawa don saka hannun jari a cikin makoma mai haske sabanin sanya duk ƙwai a cikin kwando ɗaya da jaddada ƙarar ra'ayoyi da mabiyanku.

  • Ƙirƙiri Hukuma

Ta ƙara masu biyan kuɗi, masu bi, ra'ayoyi, da sauran haɗin kai zuwa tashar Youtube, za ku iya ƙara amincin ku tare da sababbin masu amfani. Wannan yana haifar da tabbataccen hujja na zamantakewa. Saboda haka, yana da ma'ana saya ra'ayoyi a Youtube don haɓaka amincin ku a matsayin mai tallan dijital ko mai samar da jagora.

  • Ƙarfin haɗin kai zuwa dandamali da yawa

Sayi ra'ayoyi don bidiyon Youtube kuma ku sami shahara don haɓaka abubuwan ku akan wasu dandamali kamar gidan yanar gizon ku, TikTok, Twitch, Spotify, LinkedIn, da ƙari. Ta hanyar haɓaka tallace-tallace da kudaden shiga, za ku iya cimma manufofin sabis na tallace-tallace na kamfanin ku.

  • Ƙirƙirar damammaki masu fa'ida

Tashar Youtube ɗin ku za ta sami kuɗi da sauri yayin da take tattara ƙarin ra'ayoyi da masu biyan kuɗi. Hakanan ba babban abu bane siyan masu biyan kuɗi na Youtube 1000, daidai ne? Yi la'akari da wannan a matsayin saka hannun jari mai ɗorewa wanda ke haifar da babban riba kan saka hannun jari ta hanyar haɗin gwiwa da tallafi da aka biya.

>>> Kara karantawa: Saya masu biyan YouTube - 7 Mafi kyawun Shafuka masu daraja 2023 

2. 10 Mafi kyawun shafin siyan ra'ayoyin Youtube

Anan akwai shahararrun shafuka 10 inda zaku iya saya ra'ayoyi akan bidiyon Youtube:

2.1 Samun Masu sauraro

Da farko, AudienceGain kasuwanci ne wanda ya ƙware wajen ba da sabis don taimakawa Youtubers a cikin inganci da haɓaka tashoshi. Tare da iliminmu, sadaukarwa, da ƙishirwa don ilimi, AudienceGain zai yi aiki tuƙuru don samun 'yancin zama babban zaɓi don masu ƙirƙirar abun ciki. Sanya odar ku a AudienceGain nan da nan!

Pro of AudienceGain:

  • Ƙara damar cewa bidiyon ku zai tafi hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.
  • Yana ƙarfafa masu kallo su kalli bidiyon ku.
  • Yana da kyau ga martaba da kuma sauƙaƙa don samun baƙi na halitta.
  • Sami mafi kyawun gani don tashar ku.
  • Riƙewar bazuwar.
  • Garanti mara faduwa na rayuwa.
  • 600-2500 kowace rana, a cikin sauri.
  • Minti 15 bayan buga bidiyon shine kiyasin lokacin farawa.

Fursunoni Gain Masu sauraro:

  • Babu rashin amfani.

Ci: 9.8 / 10

Sayi ra'ayoyin Youtube a AudienceGain daga $75

2.2 Media Media

Wannan sabis ɗin yana ba da ra'ayoyi akan Youtube waɗanda suka fito daga masu aiki, masu rai. Waɗannan mutane za su duba da rarraba bidiyon ku ga sauran masu amfani. "Mujallar 'Yan kasuwa" da "TechCrunch" sun ambaci SidesMedia a matsayin babban tushen siyan ra'ayoyin Youtube.

Pro na SidesMedia:

  • Youtube real views.
  • Masu amfani da Youtube na yau da kullun.
  • Cash-Back Alkawari.

Fursunoni na SidesMedia:

  • Babu gwaji kyauta.

Ci: 9.3 / 10

2.3 Mai bibiya

Gidan yanar gizon da ke kan wannan jeri zai iya taimaka muku ba tare da amfani da asusun banza ko bots ba, yana ba ku damar cin gajiyar ayyukansu masu daraja ba tare da yin mamakin ko kamfanin da kuke aiki da shi yana ba ku sakamako na banza ba ko a'a. .

Idan a halin yanzu kuna kan ƙarancin kasafin kuɗi, zaku iya samun ra'ayoyin Youtube 50 akan $1 kawai godiya ga fakiti iri-iri da suke samarwa abokan cinikin su.

Pro of Followersup:

  • Kwararrun tallace-tallacen kafofin watsa labarun da shafukan yanar gizo masu aminci.
  • Abu ne mai sauƙi don siyan fakitin kallon Youtube.
  • Ƙara tabbacin zamantakewa na kasancewar ku akan layi.

Fursunoni na Bibiya:

  • Shigar da kafofin watsa labarun ku a kan wannan hanyar sadarwar kafofin watsa labarun da ake so ba zai iya tashi ba.

Ci: 7.1 / 10

2.4 Media Media

Shahararriyar kayan aiki mai sarrafa kafofin watsa labarun a wannan bangare ana kiranta Media Mister. Ba kwa buƙatar damuwa game da dakatar da asusun Youtube ɗin ku saboda Media Mister ya tabbatar ba sa amfani da asusun banza ko kayan aikin sarrafa kansa. Siffofinsu masu sarrafa kansu sun dogara ne akan halaltattun ƙoƙarin kafofin watsa labarun, kuma aiki da kai gaba ɗaya koyaushe yana kasancewa tare da sabbin abubuwa.

Pro of Media Media:

  • Fadada saurin Youtube.
  • Haɓaka shirin bidiyon ku nan da nan.
  • An ba da kyakkyawar kulawar abokin ciniki.

Fursunoni Malamin Watsa Labarai:

  • Babu lokacin gwaji.

Ci: 7.0 / 10

2.5 Shugaban Jama'a

Dangane da inganta kafofin watsa labarun gabaɗaya, Social Boss shine mai ba da sabis wanda zai iya samar muku da fakiti masu tsada da inganci don ba Youtube kawai ba har ma da duk sauran dandamali na kafofin watsa labarun. Daya daga cikin mafi kyawun wurare zuwa saya ra'ayoyin Youtube a social media shine Social Boss.

Abu mafi kyau game da Social Boss shi ne cewa suna ba da fifiko sosai wajen kiyaye bayanan abokan cinikin su na kafofin watsa labarun. Idan akwai wasu matsaloli tare da isarwa, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar kula da abokin ciniki a kowane lokaci don siyan waɗannan ayyukan talla.

Pro of Social Boss:

  • Yana ba da ingantaccen sabis na haɓaka Youtube wanda ke cikin kasafin kuɗi.
  • Sabis na haɓakawa da ƙwararrun ma'aikatan 'yan kasuwa na dijital.
  • Hakanan kuna iya siyan abubuwan son Youtube don asusunku.

Fursunoni na Social Boss:

  • Yiwuwa ba zai taimaka nuna bidiyon ku a cikin sakamakon binciken ba.

Ci: 7.5 / 10

2.6 Viralyft

Kusan kowace hanyar sadarwar zamantakewa mai aiki, Viralyft tana ba da sabis iri-iri don haɓakar kafofin watsa labarun. Sakamakon haka, ana sanar da abokan ciniki game da bayarwa kuma suna iya kimanta lokacin da ake buƙata. Ga waɗanda ke neman siyan ra'ayoyin Youtube, gidan yanar gizon yana ba da fakiti biyar, tare da farashi daga $6.99 don ra'ayoyi 1000 zuwa kawai $ 374.99 don ra'ayoyi 100,000.

Pro na Viralyft:

  • Gidan yanar gizon yana kuma ba da fakiti don mahimman kamfen na kafofin watsa labarun.
  • Bugu da ƙari, Viralyft yana fasalta hanyar biyan kuɗi wanda ke ɓoye SSL, yana tabbatar da amincin bayanan abokin ciniki.
  • ƙwararrun ma'aikatan ƙwararrun tallace-tallace a Viralyft suna kan kira kowane lokaci.

Fursunoni na Viralyft:

  •  Babu kunshin da ke akwai don ayyukan da ake buƙata.

Ci: 8.2 / 10

2.7 Views Expert

Wannan shine inda ViewsExpert zai iya taimakawa tunda suna haɓaka asusun abokin ciniki ta hanyar haɗin gwiwar abokan hulɗa. Wannan yana nuna cewa duk wani mabiya ko abubuwan so da kuke karɓa zasu dogara ne akan abun cikin ku kawai. Ga abokan ciniki waɗanda ke neman sa hannun gaske, ViewsExpert shine mafi kyawun wurin siyan ra'ayoyin Youtube.

Pro na ViewsExpert:

  • Duk fakitin ViewsExperts suna da isarwa cikin sauri. 
  • Gidan yanar gizon yana da ƙofar biyan kuɗi wanda ke da amintaccen SSL.

Fursunoni na ViewsExpert:

  • ViewsExpert ba ya karɓar biyan kuɗi na Bitcoin.

Ci: 7.2 / 10

2.8 UpViews

Mutanen da suke so saya ra'ayoyin Youtube, likes, da masu biyan kuɗi yakamata su je UpViews. Gidan yanar gizon yana ba da nau'ikan nau'ikan sabis don tabbatar da cewa mutane daban-daban za su iya amfani da su. Kuna iya nemo gundumomi waɗanda ke cikin iyakokin kashe kuɗin ku.

Pro na UpViews:

  • Abu ne mai sauqi qwarai don amfani, kuma yana tafiya a hankali. 
  • Za a iya amsa tambayoyinku ta sabis na abokin ciniki, wanda ake samun dama ga kowane lokaci. 
  • UpViews yana ba da isar da sabis cikin sauri.

Fursunoni na UpViews:

  • Babu gwajin kyauta da aka bayar da su.

Ci: 8.5 / 10

2.9 MabiyaPackages

Gidan yanar gizon da ake kira FollowerPackages yana taimakawa wajen haɓaka tashar Youtube na masu amfani da shi. Waɗannan sabis ɗin suna taimaka wa masu amfani don shigar da bidiyon su a cikin bidiyon da aka ba da shawara ko makamantan su da kuma a kan shafin da ake yi. Gidan yanar gizon yana ba da fakiti biyar ga duk wanda ke neman siyan ra'ayoyin Youtube, tare da farashi daga $ 19.00 don ra'ayi 2.500 har zuwa $ 175.00 don ra'ayi na 50,000 na gaske.

Pro of FollowerPackages:

  • Sauki don amfani.
  • Yadda ya kamata yana ba da sakamako mai ban mamaki.
  • Yawancin masu amfani suna iya biyan kuɗin.

Fursunoni na MabiyaPackages:

  • Ba sa ba da sabis don haɓakar kafofin watsa labarun.

Ci: 6.8 / 10

2.10 SocialPackages.net

Gidan yanar gizon da ake kira SocialPackages ya ƙware wajen ba da sabis na haɓaka Youtube. Gidan yanar gizon yana ba da cikakkun fakiti goma da aka riga aka yi don taimakawa tare da siyan ra'ayoyin Youtube, tare da farashi daga $3.50 don ra'ayoyi 500 zuwa $373.50 don ra'ayoyi 100,000. SocialPackages yana ɗaya daga cikin manyan wuraren zuwa saya ra'ayoyin Youtube saboda ana yawan kawo waɗannan fakitin cikin kwanaki 1 zuwa 2.

Pro na SocialPackages.net:

  • Ana samun fakiti masu araha da ƙima daga SocialPackages.
  • Ba a amfani da bots ko asusun banza akan gidan yanar gizon.
  • Kasuwanci da daidaikun mutane na iya tuntuɓar su ta hanyar hanyar yanar gizon idan irin wannan matsala ta taso. 

Fursunoni na SocialPackages.net:

  • Bidiyon Youtube ɗin ku ba zai sami ƙarin sharhi ba a sakamakon haka.

Ci: 7.9 / 10

>>> Kara karantawa: Asusun YouTube Na Siyarwa Tare da Sauƙi: Tabbatarwa, Mai sauri & Rahusa

3. Sayi ra'ayoyi na gaske don kunshin bidiyo na Youtube

  • Sayi ra'ayoyin Youtube 5000

Kuna iya amfani da wannan sabis ɗin don haɓaka shahara da ikon tashar Youtube ta hanyar siyan ra'ayoyi don bidiyonku. AudienceGain, kamfani sananne kuma gogaggen kamfani a wannan yanki, zai ba ku inganci, aminci, da ra'ayoyi masu sauri. Dole ne a biya $145 kawai don shirin kallon 5000. Yana da tsada sosai, ko ba haka ba?

  • Sayi ra'ayoyin Youtube 10 000

Kuna iya ƙara yawan ma'amala da biyan kuɗi, samun ra'ayi na gaske 10,000 daga mutanen da ke sha'awar abun cikin ku, da ƙara kasancewar ku a babban shafin Youtube da sakamakon bincike ta saya ra'ayoyin Youtube. Shirin kallon AudienceGain 10000 yana kashe kusan $290, wanda bai kai yawancin masu samar da gasa ba. 

  • Sayi ra'ayoyin Youtube 50 000

Yin amfani da wannan fakitin fassarar zai haɓaka ƙarfin ku don samun kuɗin kuɗin bidiyon ku ta hanyar tallace-tallace. AudienceGain yayi alƙawarin ba zai yi amfani da kowane bots, proxies, ko wasu dabarun da suka saba wa dokokin Youtube ba. Idan aka ba da abin da kuka samu, fakitin kallon Youtube na AudienceGain 50000, wanda farashinsa kawai $1290, farashi ne mai gaskiya da arha. 

  • Sayi ra'ayoyin Youtube 100 000

Wannan shine tarin sabis na ƙarshe don siyan AudienceGain na ra'ayoyin Youtube. Farashi mai ban sha'awa kuma mai ma'ana ga abin da kuke samu, sabis ɗin su don siyan ra'ayoyin Youtube 100,000 $2690 ne kawai. Kawai shigar da URL don bidiyon ku kuma zaɓi lokacin da kuke son haɓaka ra'ayoyi. Kuna iya dogaro da AudienceGain don kawo muku adadin ra'ayoyi masu mahimmanci a cikin mafi ƙarancin lokaci.

4. FAQs saya ra'ayoyin Youtube

Da fatan za a duba tambayoyin masu zuwa don taimakawa abokan cinikin da ke siyan kallon bidiyo na Youtube yadda ya kamata:

4.1 Shin yana da kyau a sayi ra'ayoyi akan Youtube?

Ee, siyan ra'ayoyin Youtube doka ne. Babu wasu dokoki da suka hana siyan ra'ayoyin Youtube, don haka ba haramun bane. Yana da cikakken doka kuma sanannen dabarun tallata Youtube don haɓaka ra'ayoyin ku.

4.2 Youtube zai iya gano ra'ayoyin karya?

Shin kun taɓa mamakin yadda Youtube ke gane ra'ayoyin karya? Shin suna lura da asusun masu amfani da adiresoshin IP, ko sun fi mai da hankali kan yawan ra'ayoyi na bidiyo? Gaskiyar ita ce Youtube na iya gano ra'ayi na yaudara ta hanyoyi daban-daban. Don ƙara ƙalubale ga masu kera ra'ayoyin ɓatanci don samun ta matatar tsaro na Youtube, ana yin haka.

Youtube akai-akai yana sa ido kan ayyukan asusun da ke da alaƙa da takamaiman adiresoshin IP. Lokacin da asusun ke aiki kamar bots kuma ana haɗa su zuwa adiresoshin IP masu banƙyama, Youtube akai-akai yana goge ra'ayoyin waɗanda asusun suka tara. A ƙarshe, Youtube na iya cire gaba ɗaya asusun ko adiresoshin IP.

Ra'ayoyin karya akai-akai suna samo asali ne daga kwatankwacin shafuka masu kamancen hanyoyin zirga-zirga. Lokacin da tashar ta karɓi 99% na ra'ayoyinta daga waje, musamman akan na'urorin hannu, Youtube na iya zargin cewa bidiyon yana siyan ra'ayi na yaudara. Yawanci, Youtube zai share bidiyon da ke kan jerin ra'ayoyin masu ban dariya na tashar kuma a ƙarshe ya haramta tashar.

Youtube bai taba bayyana yadda suke gano ra'ayoyin yaudara ba, kamar yadda zaku iya tsammani. An yi yunƙurin injiniyan juye-juye a matatar tsaron su tsawon shekaru. Ko da yake wannan ƙoƙarin ya tabbatar da ƙalubale saboda kawar da ra'ayoyin ƙarya a kullum daga bidiyo da kuma dakatar da tashar.

4.3 Shin doka ce siyan ra'ayoyi akan Youtube?

A Youtube, ba a haramta siyan ra'ayi gaba ɗaya ba. Ana iya siyan ingantattun ra'ayoyi, amma marasa kyau ba za su iya zama ba tare da haɗarin sakamako ba. Sabili da haka, sakamakon sayan ra'ayoyin ya dogara da girman su da asalinsu.

A kan Youtube, siyan ra'ayoyi na ainihi al'ada ne kuma har ma da tsammanin. A wannan yanayin, "saya ra'ayoyin Youtube” yana nufin nutsewa cikin tallan PPC ta hanyar amfani da AdWords. Kuna bincika masu sauraron ku, ƙirƙira tallace-tallace, zana baƙi zuwa shafinku, kuma ku lallashe su don duba bidiyon ku.

Amma idan an same ku kuna sayen ra'ayi mai yawa ko yin ta akai-akai don bidiyon iri ɗaya, Youtube zai iya cire bidiyon da bai dace ba maimakon ƙoƙarin azabtar da ku ta hanyar da za ta ƙarfafa ku don ci gaba da munanan halayenku.

Abu ɗaya ne don siyan ra'ayoyi don bidiyon da ba a biya su ba, amma suna da yuwuwar ɗaukar mataki idan kun saya musu ra'ayoyi. Takunkumin da aka ambata na iya ƙaruwa, kuma kuna haɗarin hana ku gaba ɗaya daga AdSense. Wannan na iya zama bala'i idan kuma kuna amfani da wannan asusu don wasu gidajen yanar gizo.

4.4 Shin siyan ra'ayoyin Youtube yana da fa'ida da rashin amfani?

Bari mu fara da fa'idodin siyan ra'ayoyin Youtube don fahimtar yadda zai iya zama da amfani ga shirin tallan ku da faɗaɗa tashar ku:

  • Samar da Kyakkyawan Kick-Start: Sabuwar tashar ku na iya fara farawa mai kyau saya ra'ayoyin Youtube. Idan kuna da sabon tasha ko kaɗan masu biyan kuɗi, yana da kyau koyaushe ku sayi ƴan duba dubu ko dubu biyar don bidiyon ku don fara haɓakawa.
  • Yana taimakawa don samun ƙarin ra'ayoyi & haɗin gwiwa: Ƙarin ra'ayoyi da haɗin kai suna jawo hankalin bidiyoyin Youtube. A Youtube, masu kallo suna zaɓar kallon bidiyon da suka riga sun sami adadin ra'ayi da haɗin kai. Don haka, ta hanyar siyan ra'ayoyin Youtube, za ku ƙara kai tsaye da yuwuwar cewa kayan ku za su sami ƙarin ra'ayoyi da haɗin kai.
  • Ƙarfafa amincin ku na zamantakewa: Mutane suna ɗaukar kayanku da mahimmanci lokacin da bidiyonku ya karɓi ra'ayoyi masu daraja da ɗawainiya, waɗanda ke ƙarfafa amincin ku da amincin ku. Idan bidiyon yana da ƙarancin ra'ayi ko fiye da abin da ba a so, babu wanda ya ɗauki shi da mahimmanci saboda yana jefa shakku a zuciyar mai kallo.
  • Ingantattun Matsayin Bincike: Yiwuwar bayyanar bidiyon ku a cikin sakamakon binciken zai ƙaru yayin da yake karɓar ƙarin ra'ayoyi. Algorithm na Youtube yana ba da fifikon fitattun bidiyoyi a cikin sakamakon bincike domin masu amfani su sami ƙarin bayanai masu dacewa. Matsayin binciken ku na Youtube yana ƙaruwa yayin da mutane da yawa ke ganin bidiyon ku.
  • Sanya bidiyon ku ya bayyana a cikin bidiyon da aka ba da shawara: Kamar yadda ƙarin ra'ayoyin bidiyo ke haɓaka matsayin bincikenku, suna kuma ƙara yuwuwar cewa bidiyon ku zai bayyana a cikin sashin bidiyon da aka ba da shawarar ko dama bayan bidiyo masu alaƙa.
  • Ƙarin Tasirin Talla: Gabaɗayan tsarin tallan ku yana samun kyau yayin da bidiyon ku ke karɓar ra'ayi mai kyau bayan sayan ra'ayoyin Youtube.
  • Ƙarin Juyawa da Samun Kuɗi: Kamar yadda muka sani, samun ƙarin ra'ayoyi da hulɗa tare da bidiyonku akan Youtube yana ƙara ƙarfin ku don yin monetize su da Adsense da sauran ayyuka kamar tallan haɗin gwiwa da tallace-tallacen samfur. Samun kuɗin shiga Youtube zai ƙaru yayin da mutane da yawa ke ganin bidiyon ku.

Dole ne ku auna rashin amfanin siyan ra'ayoyin Youtube kafin yanke shawara. Ga kadan daga cikin manyan illolin:

  • Masu sauraro marasa niyya: Ra'ayoyin da kuke saya don bidiyon ku na Youtube sau da yawa ba a keɓance su da yanayin ƙasa ko kuma na zahiri ba. Wannan yana nufin cewa bidiyon ku na iya karɓar zirga-zirgar da ba ta dace ba ko masu kallo waɗanda ba masu sauraron ku ba ne, wanda ba shi da fa'ida a gare ku saboda ba za su mai da hankali sosai ga abun cikin ku ba. 
  • Rashin da'a: Ra'ayoyin Youtube da aka siya basu da da'a kuma suna iya haifar da illa ga tashar ku idan Youtube algorithm ya gano ta. Zai iya sa tashar Youtube ta zama kamar kifi idan kun saya da yawa. Don haka a koyaushe ku yi hankali game da adadin ra'ayoyin da kuke siyan don wani bidiyo na musamman ba kawai dogara ga waɗanda aka biya ba. Yi ƙoƙarin kawo zirga-zirgar kwayoyin halitta da kuma kan abun cikin ku don samar da haɗin kai na gaske.
  • Babu Kudin Talla: Sayi ra'ayoyin Youtube ba su da ɗa'a kuma, idan aka gano ta hanyar Youtube algorithm, na iya yin mummunan tasiri akan tashar ku. Idan ka sayi da yawa, zai iya ba tashar Youtube ɗinka alama mai inuwa. Yi hankali lokacin siyan ra'ayoyi don wani bidiyo kuma kada ka dogara ga waɗanda ka biya kawai.
  • Hattara da masu zamba: Kamar yadda tashar ku dole ne ta cika buƙatun Manufar Kuɗin Kuɗi ta Youtube tare da adadin da ake buƙata na masu biyan kuɗi da lokacin kallo, siyan ra'ayoyi ba lallai bane ya ƙara samun kuɗin tallan ku. Ko da yake yana da fa'ida don tabbatar da zamantakewa kuma yana iya ƙara baƙi zuwa abubuwan ku.
  • Sakamakon InorganicSayen ra'ayi ba zai ba ku sakamako na halitta kamar ƙarin masu biyan kuɗi, sharhi, so, da sauransu. Ra'ayoyin bidiyon ku kawai za su yi girma, amma ba tare da masu biyan kuɗi, likes, da sharhi ba, yana iya fitowa a matsayin abin tuhuma. Sakamakon haka, tare da ra'ayoyin da aka saya, koyaushe muna nufin haɓaka haɗin gwiwar kwayoyin halitta.

Shafukan da suka shafi:

- Mafi kyawun Shafuka 9 Don Siyan Tashoshin YouTube Masu Kuɗi (Masu Rahusa & Amintacce)

- Sayi Sa'o'in Kallon YouTube & Sayi Sa'o'in Kallo 4000 akan YouTube

A ƙarshe, saya ra'ayoyin Youtube zai iya haɓaka tashar ku sosai kuma ya isa ga ƙarin masu son kai da abokan ciniki. Koyaya, kuna buƙatar yin hankali kuma zaɓi mafi kyawun rukunin yanar gizo don siyan ra'ayoyi a Youtube waɗanda suke da gaske kuma masu aminci. Duba cikin Masu Sauraro shafin kuma fara samun ƙarin ra'ayoyi a yau!