Sayi sharhin Tripadvisor sabis ne da ya saba da kasuwanci. Saboda mutane sun amince da Tripadvisor, sake dubawa a nan sun sami ƙarin kulawa. A cikin wannan labarin, Audiencegain zai ba da mahimman bayanai game da wannan dandali da fa'idodinsa ga kasuwanci. Da fatan za a karanta shi yanzu!

1. Menene Tripadvisor?

TripAdvisor shi ne dandalin tafiye-tafiye mafi girma a duniya. Sun mallaki masu amfani da miliyan 463 kowane wata, suna taimaka musu yin kowace tafiya mafi kyawun ƙwarewa. Matafiya a duk duniya suna amfani da gidan yanar gizon Tripadvisor da app don bincika sama da bita da ra'ayoyi sama da miliyan 859 akan kadarori miliyan 8.6, gidajen cin abinci, abubuwan ban sha'awa, kamfanonin jiragen sama, da jiragen ruwa. 

Ko shirin ko a kan tafiya, matafiya suna ziyartar Tripadvisor don kwatanta farashin otal, jiragen sama, tafiye-tafiye, yawon shakatawa na littattafai da abubuwan jan hankali, da teburan littattafai a shahararrun kayan abinci. Tripadvisor, kyakkyawan abokin tafiya, ana samunsa a cikin kasuwanni 49 a cikin yaruka 28.

yadda za a saya tripadvisor reviews

Tripadvisor shine dandamalin tafiye-tafiye mafi girma a duniya kuma mutane da yawa sun amince da su

2. Me yasa kuke buƙatar Tripadvisor Review?

Kamar yadda ka sani Tripadvisor yana ɗaya daga cikin shahararrun shafukan bita a duniya kuma mutane sun amince da su a ko'ina. Sabili da haka, ƙarin kasuwancin suna sha'awar sabis na saya sake dubawa akan Tripadvisor. Bari mu sake nazarin dalilai 5 da ya kamata ku kula da wannan sabis ɗin na Masu sauraro.

2.1 Abubuwan Tafiya na Tafiya suna tasiri da sunan otal ɗin ku

Abubuwan da ke cikin ku, matsayi, da kasancewarku babu shakka za su yi tasiri ga martabar otal ɗin ku dangane da ƙimar Tripadvisor da bita.

Sayi Tripadvisor bita kuma martanin da kuka ba su duka yana da tasiri ga mutuncin dukiyar ku. Shiga kan layi da amsa bita yana da mahimmanci saboda yana nuna wa baƙi nawa kuke daraja baƙi, jin daɗin maganganunsu, kuma kuna son gyara duk wani abu mara daɗi.

Sunan otal ɗin ku zai yi wahala idan ba ku ba da lokaci don nuna wa baƙi cewa kuna damu da su ba ko kuma kawai ku kwafa da liƙa martani, saboda hakan zai ba baƙi ra'ayin cewa ba ku da zuciya kuma ko rashin aiki.

2.2 Haɓaka suna

Haɓaka sunan ku da abokan cinikin ku kyakkyawan abin ƙarfafawa ne saya bita akan TripAdvisor. Lokacin da masu amfani suka ziyarci Tripadvisor kuma suka gano cewa kamfanin ku yana da ƙima sosai a cikin masana'antar, wannan zai haɓaka damar samun hange, amma kuma yana nuna cewa kasuwancin ku ya fi dogaro. Ƙari ga haka, zai taimaka muku wajen yin gasa sosai.

buy tripadvisor reviews fiverr

Samun kyawawan bita da yawa akan Tripadvisor zai taimaka kasuwancin ku inganta amincin sa

Gaskiyar cewa yawancin sassan suna da gasa mai tsanani yana nuna cewa idan za ku iya cimma ƙimar tauraro biyar akan Tripadvisor, ƙarin abokan ciniki za su zo gidan yanar gizon ku kuma za ku wuce abokan hamayyar ku. Zai yi wahala ka ci gaba da yin gasa idan ƙimar Tripadvisor ɗinka ta ƙasa da taurari huɗu ko biyar. Mutane za su zaɓi kasuwancin da aka ƙima fiye da naku saboda za su sha'awar su.

2.3 Adadin bita yana shafar matsayin ku na gasa

Matsayin Tripadvisor na otal ɗin ku zai inganta idan ya sami ƙarin ingantattun bita gabaɗaya. Hakanan kuna son otal ɗin ku ya sami babban matsayi saboda Tripadvisor yana da irin wannan babban tasiri.

Adadin abokan cinikin da kuke jawowa ya dogara da matsayin Tripadvisor. Dangane da wasu binciken, lokacin da baƙi ke bincika gidan yanar gizon Tripadvisor, yawanci suna ɗaukar manyan bita 5 kawai cikin lissafi (kuma da wuya su wuce shafin farko na kaddarorin 30).

Wannan shine dalilin da ya sa Tripadvisor yana da mahimmanci ga otal ɗin ku kuma yakamata ku yi amfani da shi saya Tripadvisor review da wuri-wuri.

2.4 Ba da bayanin sabis game da gidajen abinci da otal

Mutane suna neman fiye da wurin kwana kawai yayin tafiya. Suna kuma neman ayyuka masu daɗi a kusa. Shin ko kun san cewa yuwuwar matafiyi zai ba da izinin zama a otal mai tauraro huɗu ko sama da haka ya ninka yuwuwar otal ɗin da bai wuce tauraro huɗu ba? Yana da mahimmanci don samun cikakken jerin Tripadvisor don kasuwancin ku wanda ya haɗa da bayanin lamba.

tripadvisor reviews buy

Haɗe tare da siyan bita na Tripadvisor, kuna buƙatar haɓaka ingancin sabis na kasuwancin ku

Bugu da ƙari, ingantaccen sake dubawa na Tripadvisor na iya rinjayar abokan ciniki don ziyartar kafuwar ku. Za ku ga cewa kamfanin ku zai sami kyakkyawan suna akan layi tare da jeri mai kyau da ƙima mai kyau, kuma ribar ku za ta girma ta atomatik yayin da abokan ciniki suka shigo.

Tare da samun stellar Tripadvisor sake dubawa, yana da mahimmanci don ba baƙi sabis na musamman da zaran sun shiga ginin ku. Kula sosai ga ƙananan abubuwa kuma keɓance ƙwarewar baƙo.

Bayan siyan bita akan Tripadvisor, yakamata ku ci gaba da ƙoƙari don samun ra'ayoyin halitta don ƙirƙirar ingantaccen tushe don ganin kamfanin ku akan layi. Fitaccen sabis na abokin ciniki na iya cim ma hakan.

2.5 Babban Magana ga Matafiya

Ba ku da zaɓuɓɓuka, don haka kuna buƙatar sayan karya Tripadvisor reviews. Saboda Tripadvisor ya riga ya kafa kansa a matsayin babban albarkatun matafiya. Binciken Tripadvisor yana da mahimmanci saboda yanzu ana ɗaukar shi jagorar matafiyi.

Kafin yin tanadi don masauki, abubuwan jan hankali, fakitin hutu, gidajen abinci, da sauran ayyuka, mutane koyaushe suna duba bita akan Tripadvisor. Tripadvisors suna ba da cikakkun bayanai masu zurfi a kan layi game da waɗannan buƙatun da matafiya ke nema, sabanin sauran rukunin yanar gizon da za su iya ba da ƙarin bayani kan wasu ayyuka amma ba duka ba (kamar farashin). Tabbatar cewa an jera kamfanin ku yanzu da kun san ba zaɓi ba ne!

saya tripadvisor review

Kafin kowace tafiya, masu yawon bude ido za su gano wurare da wuraren da za su huta a gaba

Yayin da suke tafiya kan balaguron balaguro, matafiya na iya dogaro da Tripadvisor azaman kayan aiki mai mahimmanci. Shi ne mafi cikakke kuma mafi zurfin albarkatun tafiya, tare da cikakkun bayanai kan wurare a duniya, gami da zaɓuɓɓukan masauki, wuraren sha'awa, zaɓin cin abinci, da ƙari.

Kuna iya tabbata cewa zaman ku ba zai zama mai wahala ba idan wurin ya sami ƙima mai kyau daga mazauna da baƙi na baya. Yawancin masu yawon bude ido ba su gane cewa waɗannan ƙwararrun ƙima ba ne; mutanen da suke son tagomashi ne suka saye su ko kuma watakila kawai bayyanar da kansu. Wannan rashin adalci ne yayin tattara ra'ayoyin gaskiya daga wasu mutane kamar ku. Menene kuke buƙata idan wannan yayi kama da wani abu da ba kwa son zama ɓangarensa? Za ku buƙaci ainihin wasu.

3. Ta yaya Reviews on Tripadvisor aiki?

Don haɓaka gidajen cin abinci, otal-otal, da wuraren shakatawa daban-daban a duk duniya, an ƙaddamar da Tripadvisor a cikin 2000. Tare da maziyarta sama da miliyan 67 a kowane wata, Tripadvisor ya kafa kansa a matsayin ɗayan manyan gidajen yanar gizo na balaguro a duk duniya.

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na Tripadvisor shine damar da aka tabbatar da daidaikun mutane don buga ƙima da bita akan wurare daban-daban. Da kyau, kasuwanci, motels, da gidajen cin abinci suna da menus da sauran abubuwan kyauta da ƙimar abokin ciniki. Kalmar tauraro biyar ta fi dacewa ta bayyana azaman shawarar rukunin yanar gizo.

saya sake dubawa akan tripadvisor

Kasuwancin da ke karɓar ɗimbin tauraro 5 daga Tripadvisor za su sami babban darajar ƙima

Bugu da ƙari, waɗancan jeridun dole ne su haɗa da kwatance mai gamsarwa, bayanan tuntuɓar, da ƙari. Tripadvisor yana amfani da ma'auni masu mahimmanci da yawa don taimakawa ƙayyade yadda ake nuna kasuwancin ga baƙi a kan rukunin yanar gizon. Waɗannan mizanan su ne: 

  • Inganci: Wuraren da ke karɓar ƙima mai girma da kuma sake dubawa masu inganci da yawa suna da babban damar ba da shawarar.
  • Amintacce: Bita na baya-bayan nan sun fi inganci fiye da tsofaffin sake dubawa, kuma sama da duka, yakamata ku karɓi sabbin bita akai-akai akan Tripadvisor.
  • Ƙarar: Kasuwanci suna da dama da yawa don ba da shawarar tare da adadi mai yawa na bita.

A ƙarshe, ƙarin bita da kasuwanci ke da shi akan Tripadvisor, da alama zai bayyana a saman shafin. Wannan yana ƙarfafa mahimmancin Tripadvisor kuma ya kamata ku saya Tripadvisor reviews.

4. Saya Tripadvisor Reviews

Masu bita akan Tripadvisor galibi sun fito daga Amurka, Faransa, Jamus, Burtaniya, da sauran ƙasashe. Binciken kan Tripadvisor yana taimakawa ko cutar da gidan yanar gizon ku. Saboda haka yana da mahimmanci ga abokan ciniki. Wannan kimantawa tana ƙayyade cancantar abokin ciniki don sabis. Idan kun ziyarci gidan yanar gizon Tripadvisor kuma kuna son ganin abokin ciniki, idan kwanan nan kamfanin ku ya karɓi sake dubawa mara kyau daga abokin hamayya ko mahaukaci, to ya kamata ku saya Tripadvisor review don haɓaka ko dawo da amincin kamfanin ku.

Saboda ƙima mara kyau na iya lalata alamar kamfani, kula da waɗannan bita yana da mahimmanci. Ƙananan kamfanoni suna samun amincin abokin ciniki kuma suna da yuwuwar riƙe kasuwancin su a nan gaba lokacin da suka gode wa abokan cinikin da suka ƙaddamar da babban bita. 

Saboda haka, 95% na abokan ciniki suna ɗaukar bita akan Tripadvisor azaman shawarwarin sirri. Sakamakon haka, Tripadvisor yana ɗaya daga cikin mafi kyawun gidan yanar gizo don jawo abokan ciniki zuwa kafawar ku. Don haka, ɗimbin ingantattun sake dubawa tare da ƙimar tauraro 5 yana ƙara imanin abokin ciniki a cikin kamfanin ku. Sau ɗaya, Google yana kimanta ingancin bita bisa ga aikin mai bita na baya.

saya sake dubawa akan tripadvisor

Sayi bita na Tripadvisor a Audiencegain zaku sami mafi kyawun farashi da sabis

5. FAQs game da siyan Tripadvisor bita 

Lokacin da kuka fara koyo game da saya Tripadvisor sake dubawa akan layi, za ku sami abubuwan mamaki da tambayoyi da yawa. A ƙasa akwai taƙaitaccen tambayoyin da ake yawan yi da amsoshi, muna fatan za su iya taimaka muku.

5.1 Zan iya siyan Bita na TripAdvisor a cikin ƙasata?

Kuna iya siyan ingantattun bita akan layi don Amurka TripAdvisor ko kowane rukunin yanar gizo. Muna sayar da tabbataccen bita ga kasuwar Amurka kuma muna isar da babban bita ga duk buƙatu a duk duniya.

5.2 Shin Tripadvisor amintacce ne?

Tun da Tripadvisor ya kasance a kusa na dogon lokaci, ana iya amincewa da su kamar yadda za a iya kwatanta su da masauki da farashin farashi kamar yawancin sauran manyan gidajen yanar gizo. Suna matsayi a cikin fitattun kasuwancin e-kasuwanci na balaguro a duniya.

Haka ne, a wasu lokuta ana zargin su da yin la'akari da barin sake dubawa na karya akan gidan yanar gizon su, amma wannan matsala ce da yawancin hukumomin balaguro a duniya!

5.3 Zan iya siyan bita akan Tripadvisor ta kwanan wata?

Yawanci, ana nuna bita daga sabon zuwa mafi tsufa a cikin yare ɗaya da yankin da aka zaɓa. Misali, akan www.tripadvisor.com zaku ga sabbin sake dubawa cikin Ingilishi da farko, yayin da akan www.tripadvisor.it sake dubawa na baya-bayan nan cikin Italiyanci zai fara bayyana.

Idan kana son gyara oda, da fatan za a danna 'Kwanan Wata' ko 'Rating' kusa da 'Bita da aka jera ta hanyar da kuke so. Hakanan zaka iya zaɓar yaren da kuka fi so. Duk waɗannan matattarar suna sama da bita na farko.

5.4 Muhimmancin Siyan Bita na Tripadvisor

Lokacin da abokin ciniki ya sake duba wurin zama a kan kafofin watsa labarun, zai yi tasiri sosai ga sakamakonku akan Google idan suna da yawa masu biyo baya akan waɗannan dandamali.

Baya ga wannan, samun yawancin sake dubawa na Tripadvisor zai haɓaka matsayin ku na Google kuma ya faɗaɗa ganin ku akan layi. Wannan gaskiya ne ko da wanene ke rubuta bita. Wannan yana nufin cewa ƙarin nazarin Tripadvisor da kuke da shi, mafi yuwuwar kasuwancin ku na intanet zai yi nasara.

sayan tripadvisor reviews online

Tasirin bita na Tripadvisor akan kasuwancin ba abin musantawa bane

5.5 Shin Tattaunawar Tafiya za ta Cece ni Lokaci?

Yin amfani da mafi yawan kamfani wanda zai iya taimaka muku wajen rubuta bita na Tripadvisor na iya yin duk bambanci idan kuna son samun ƙarin sake dubawa na Tripadvisor amma kuna buƙatar ƙarin lokaci a cikin jadawalin ku don shawo kan abokan cinikin ku su rubuta muku su. Kuna iya tattaunawa tare da kasuwancin game da sake dubawa na musamman don karɓar kimantawa da suka shafi masana'antar ku da kasuwancin ku, wanda ke da mahimmanci idan kuna son ci gaba da kasancewa a saman.

Ta hanyar wannan labarin, masu karatu na iya samun kyakkyawar fahimtar Tripadvisor da mahimmancin saya Tripadvisor reviews. Wannan bayanin zai taimaka muku haɓakawa da haɓaka alamar kasuwancin ku. Bi Masu sauraro gidan yanar gizo don karanta sabbin labarai!