Hanyoyi 8 Don Samun Nasara Cikin Sauri A YouTube Ba tare da Shakka ba

Contents

Shin akwai saurin sauri hanyar samun masu biyan kuɗi YouTube? Duk da yake gaskiya ne cewa zama YouTube ba shi da wahala, ba yana nufin za ku iya samun nasara a YouTube nan da nan idan kun yi ƙoƙari. Akwai wasu shawarwarin sirri da yawancin mutanen da suka yi nasara ke amfani da su kuma wasu ba sa yin haka bari mu duba su mu gano dabarun ku mafi kyau.

Kara karantawa: Sayi YouTube Watch Hours Domin Samun Kudi

Ci gaba da sabunta kanku a cikin filin ku

Lokacin ba da gabatarwa ga masu sauraro, kuna so ku fito a matsayin ƙwararre a fagen ku. Wannan yana nufin kiyaye sabbin abubuwan ci gaba a fagen ku da tsakanin abokan aikinku.

Ya kamata ku san abin da ke faruwa a cikin kasuwancin ku (ciki har da gasar) na iya taimaka muku ƙirƙirar abun ciki wanda ke na yanzu da sabo ga masu sauraron ku. Kallon sauran mahaliccin da kuke jin daɗi, kallon yadda suke haɗa bidiyon su, yadda suke haɗa masu kallon su a farkon ko yadda suke yanke kiɗan. Har ma da ƙari, akwai bayanai da yawa daga taken, babban hoto, da sauransu waɗanda za ku iya nema don samun nasara akan YouTube.

Don haka lokacin yin hulɗa da wannan al'umma, ku tuna da kula da duk bambance-bambance lokaci zuwa lokaci.

Kula da jadawalin ƙirƙirar abun ciki

Komai yawan waɗannan labaran kan yadda ake samun nasara akan YouTube da kuke karantawa, koyaushe za ku ci karo da wannan tukwici: Don cimma kowane matakin nasara, dole ne ku tsaya tsayin daka. Yawancin masu yin nasara masu nasara suna aiki a cikin tsari na ƙirƙira, lodawa, haɓakawa, da buga abubuwan su. Kuma ya zama dabi’ar rayuwarsu.

Ko wane nau'i na kayan da kuke ƙirƙira, za ku so ku ci gaba da kiyaye lokacinku da nau'in bidiyo. Ƙaddamar da shirin sakin bidiyon ku kuma kuyi ƙoƙarin kiyaye shi. Buga bidiyo akai-akai a rana ɗaya da lokaci ɗaya ba kawai yana sanar da masu kallon ku lokacin da za ku jira sabon abu ba amma har ma yana ba ku tsarin jadawalin aiki da su. Daidaituwa kuma yana nufin kiyaye daidaito, abun ciki mai ƙima.

Kara karantawa: Yadda Ake Samun Kudi A YouTube Da Bidiyo

Shirya dabara don samun nasara akan YouTube

Lokacin da ka sami abubuwan da kake ciki, yi la'akari da yadda za ku bi wajen ƙaddamar da tashar da duk abin da ke tattare da shi. Ɗauki wannan kamar dabarun kasuwanci, kuma ku sake duba shi lokaci zuwa lokaci don tabbatar da cewa kun cimma burin da kuka tsara wa kanku.

Hakanan kuna iya amfani da wannan sashe azaman jerin ayyukan da zaku yi don fara tashar YouTube ɗin ku, kamar samun kayan aikin da ake buƙata don yin bidiyo masu inganci. Kyamara mai inganci, makirufo, zoben haske, da software na rikodi su ne misalan wannan. Lokacin da kake kan kasafin kuɗi, ko da yake, kyamarori na waya wuri ne mai ban sha'awa don farawa. Bugu da ƙari, kuna buƙatar sanin ko wanene kuke ƙoƙarin isa tare da abun ciki. Bibiyar abubuwan da suka dace dama ce mai kyau don zaɓar wanda zai zama wani ɓangare na tashar ku.

A wasu kalmomi, ƙirƙiri jadawalin wallafe-wallafe na gaskiya, tattara ra'ayoyin abun ciki, kuma tabbatar da cewa kun manne da shi a cikin tafiyarku.

Nuna takamaiman rukuni na mutane

Kafin yanke shawarar yin bidiyo, akwai tambayoyi biyu masu mahimmanci waɗanda kuke buƙatar la'akari:

  1. Shin abun cikin ku zai dace da mutanen da kuke ƙoƙarin kaiwa?
  2. Shin wannan yanki zai taimaka muku cimma manyan manufofin?

Idan abun ciki da kuke son yi bai cika waɗannan sharuɗɗa biyu na sama ba, abun ciki bai dace ba. Masu kallo suna sha'awar tarin abubuwa daban-daban, don haka yakamata ku nemi sabbin dabaru waɗanda suka dace da masu sauraron ku.

Lokacin da kuka mai da hankali kan takamaiman masu sauraro tare da abun cikin ku, akwai babban nasara: kuna iya samun ƙarin hulɗa tare da masu kallo na gaske da ƙarin haɓakawa daga YouTube.

Kara karantawa: Sayi Tashar YouTube Mai Samun Kuɗi for Sale

Gwada gwaji akan tashar YouTube ɗin ku

Kallon bidiyo, sauraron kwasfan fayiloli, karanta labarai da shafukan yanar gizo, basu isa ba idan kuna son samun nasara akan YouTube. Dole ne ku ɗauki wannan bayanin a ciki, yi amfani da shi zuwa tashar ku ta hanyar gwada duk wani ra'ayi daban-daban da kuka ji game da su.

Kuma ba shakka, gwada ra'ayoyin da kuka fito da su yana da mahimmanci saboda ku sabon sabon ba yana nufin ba za ku iya samun wasu manyan ra'ayoyi ba. Ya kamata ku gwada abin da ke gudana a tashar YouTube don ci gaba da motsi.

Yi amfani da nazarin YouTube

Ko da mafi girma na iya inganta aikin su. Kayan aikin YouTube da yawa, kamar yanki na nazari na tashar ku, suna ba ku damar bin diddigin ayyukan bidiyon ku. Binciken YouTube na iya ba ku bayanai ga wanda ke kallon bidiyon ku, yana ba ku damar rage yawan masu sauraron ku har ma da ƙari. Hakanan zai samar muku da mafi kyawun fahimtar dalilin da yasa bidiyon ya fi wani kyau. Mahimmanci, kayan aiki ne mai mahimmanci da yakamata ku yi amfani da su don haɓaka tashar ku ta YouTube mai haɓaka da kuma shirye-shiryen tallan YouTube na gaba.

Yi amfani da gidan yanar gizon don samun nasara akan YouTube

Yana da wahala a samar da sabon gidan ku lokacin da aka ƙirƙiri manyan abubuwan ku don YouTube. Tabbas, kuna iya kuma yakamata ku buga bidiyonku akan wasu dandamali na kafofin watsa labarun, amma gidan tashar YouTube ɗin ku nesa da gida yakamata ya zama gidan yanar gizon bidiyo.

Amfanin gina gidan yanar gizon tashar ku shine cewa kuna da cikakken iko akan komai akansa. Mahimmanci, ba'a iyakance ku ga fasalulluka na dandalin sada zumunta ba. A sakamakon haka, gidan yanar gizon ku yana samun duk fa'idodin YouTube ba tare da wani lahani ba.

Kuna iya daidaita tashar ku ta YouTube da sauri zuwa gidan yanar gizon ku ta amfani da mahaliccin bidiyo, yana ba da damar haɗa bidiyon ku cikin gidan yanar gizonku mara kyau. Wannan yana nufin ƙarin mutane za su kalli fina-finan ku kai tsaye daga gidan yanar gizon ku. Hakanan kuna iya yin hayan ko siyar da fina-finanku, da kuma kafa tsarin zama membobin kowane wata. Fara da ɗaya daga cikin waɗannan samfuran gidan yanar gizon bidiyo masu cikakken gyare-gyare, waɗanda suka haɗa da duk ayyukan da kuke buƙata.

Kara karantawa: Yadda Zaka Nemo Alkukinka A YouTube Channel

Yi hulɗa tare da jama'ar ku

Masu biyan kuɗi suna da mahimmanci ga nasara akan YouTube, don haka ku tabbata kuna hulɗa da su akai-akai. Wannan ya ƙunshi fiye da amsawa kawai da jin daɗin maganganunsu. Gudanar da al'umma na iya zama cikakken aiki a ciki da kanta. Bayar da watsa shirye-shiryen kai tsaye ta YouTube hanya ce mai ban sha'awa don yin hulɗa kai tsaye tare da masu sauraron ku. Bidiyo kai tsaye yana girma cikin shahara saboda yana ba ku damar sadarwa kai tsaye tare da masu sauraron ku kuma yana ba da ƙarin bayani na gaske, na kwatsam.

Hakanan aikin kai tsaye yana da kyau don gudanar da zaman Q&A domin masu sauraron ku su sami amsoshi kai tsaye ga tambayoyinsu masu zafi. Hakanan kuna iya gayyatar masu kallon ku don ba da tambayoyi a cikin sashin sharhi, wanda zaku iya amsawa a cikin bidiyon ku na gaba.

Hakanan ya kamata ku yi hulɗa tare da al'ummarku akan wasu dandamali na kafofin watsa labarun banda YouTube. Yin amfani da tashoshi daban-daban ba wai kawai zai taimaka muku don isa ga sababbin masu sauraro ba amma kuma zai nuna cewa kuna samuwa kuma kuna saka hannun jari a cikin al'ummarku.

Shafukan da suka shafi:

Kammalawa

Kodayake wannan dandali yana samun gasa, bai yi latti ba don zama sanannen mai ƙirƙirar abun ciki da samun nasara akan YouTube. Tuntuɓi ƙungiyar goyon bayan AudienceGain don ƙarin dabaru masu amfani da tayi masu ban sha'awa.


Don ƙarin bayani, tuntuɓi Masu Sauraro via:


Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda? Jama'a cire mabiya lafiya

Yadda ake cire mabiya da yawa akan Instagram lokaci guda? Yin la'akari da Instagram sanannen dandamali ne na dandalin sada zumunta a halin yanzu, galibi ...

Wanene yake da mafi yawan sake dubawa na Google? Menene wuri lamba ɗaya tare da fiye da 400.000 reviews?

Wanene yake da mafi yawan sake dubawa na Google? Daga cikin manyan wurare don mafi yawan bita na Google akwai wurare kamar Trevi Fountain a Rome, Eiffel ...

Yaushe aka fara bitar Google? Tarihin Sharhin kan layi

Yaushe aka fara bitar Google? Bita na Google wani muhimmin bangare ne na yanayin kasuwancin zamani, kuma da alama za su fi shahara...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga