Biyan hanyoyin
  • Tabbatar da Gaskiya Tabbatar da Gaskiya
  • Babu Kalmar wucewa da ake Bukata Babu Kalmar wucewa da ake Bukata
  • Amintacce & Masu zaman kansu 100% Lafiya & Masu zaman kansu
  • 24 / 7 Support 24 / 7 Support

Fa'idodin siyan Tallan Ra'ayin YouTube

Za mu bincika mahimman kalmomi masu alaƙa da bidiyon ku don tantance masu sauraro kafin fara kamfen. Ta wannan hanyar, bidiyon ku za su kai 100% na masu sauraron ku / abokan cinikin ku. Sannan, za mu kashe kasafin kuɗin ku da kyau don isar da bidiyon ku zuwa ga mafi yawan masu sauraro.

Ba wai kawai samun bidiyon ku a gaban masu sauraro masu yiwuwa ta hanyar kalmomi masu alaƙa ba, amma muna haɓaka bidiyon ku zuwa takamaiman ƙasashe idan kuna son yin niyya. Ta wannan hanyar, zaku sami yuwuwar masu biyan kuɗi daga ƙasashen da kuke so.

Hanya mafi kyau don taimaka muku samun mafi yawan masu biyan kuɗi daga kowane yaƙin neman zaɓe shine don samun bidiyon ku a gaban masu sauraron ku. Tallace-tallacen bidiyon ku za su bayyana akan bidiyon masu fafatawa sannan kuma su bayyana akan sakamakon binciken YouTube lokacin da masu sauraron ku ke neman mahimman kalmomin da suka dace da bidiyon ku. Kuma haka muke yi!

Haɓaka bidiyon ku zai taimaka samun ƙarin masu biyan kuɗi, abubuwan so, sharhi, ko ma ƙi kamar na halitta.

Gaskiya ne cewa yuwuwar mai amfani da YouTube ya zaɓi ya kalli bidiyo daga tashar da ke da ƴan masu biyan kuɗi kuma ƙarancin shaharar ya ragu sosai. Don haka, lokacin da tashar ku ta sami takamaiman adadin masu sauraro da aka yi niyya, bidiyonku za su kasance da ɗan maraba a idon jama'a.

Hakanan, lokacin siyan ra'ayoyi, zaku sami duk tabbacin zamantakewa / amincin da kuke buƙata don shawo kan mutane babban ingancin abun ciki da kuke yi.  

Ba kamar waɗancan masu ƙirƙira waɗanda suka fara daga karce ba, siyan Ra'ayoyin Gaskiya yana haɓaka kamfen ɗin tallan ku na YouTube. Wannan yana ba abun cikin ku damar zama sananne. Yayin da kuke haɓaka tashar ku, ƙarin sigina na YouTube zai yi don tantance masu sauraron ku. Kuma ba da daɗewa ba, za su ba da shawarar bidiyon ku ga masu sauraron ku kuma su sanya su zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri!

Tabbas, tabbatar da ingancin bidiyon ku. Kuma mafi kyau duka, abun cikin bidiyon ku yana buƙatar dacewa da yanayin da masu sauraron ku ke nema.

Samun sakamako mai yawa na ra'ayoyi a cikin babban matsayi akan injin bincike na Youtube da Google' kuma.

Yawancin ra'ayoyin bidiyon ku, mafi girman damar da za su bayyana a saman jerin. Sakamakon haka, bidiyon ku za su jawo hankali sosai, wanda ke haifar da haɓakar ra'ayoyi da masu biyan kuɗi.

Yin niyya ga masu sauraro masu dacewa zai taimaka muku da yawa wajen gina ainihin tashar ku tare da masu sauraro masu yiwuwa.

Wannan yana da mahimmanci saboda yana ƙayyade wanda kuke cikin dubban masu fafatawa a kan dandamali. Haɗa tare da yin bidiyoyi masu kyau, mataki ɗaya ne mafi kusa don zama fitaccen mahalicci a cikin alkukin ku.

Akwai babbar matsala da kusan kowane sabon YouTuber ke da shi wajen haɓaka tashar ta YouTube wanda ke hana su girma cikin sauri, wanda shine tantance masu fafatawa da su.
Don haka, don ciyar da ci gaban tashar ku zuwa mataki na gaba, za mu taimaka muku fahimtar abubuwan da kuka fi so da raunin abokan hamayyarku ta hanyar yin bincike. Sannan zaku iya amfani da fa'idodin ku don wuce su da hankali.

Mai Sauki Don Amfani

Bi waɗannan matakai masu sauƙi kuma haɓaka haɓakar tashar YouTube a cikin mintuna!

Mataki 1. Tattaunawa Da Masana
Mataki 2. Kunna Shirin
Mataki 3. Bunkasa tasharku

Tambayoyin da

Gabaɗaya, muna amfani da Tallace-tallacen YouTube don yin bincike kuma mu dogara ga sakamakon don niyya ga masu sauraron da suka dace waɗanda ke sha'awar alkukin ku. Mutane suna kallon bidiyon ku ta tallace-tallace kuma suna shiga tashar idan bidiyon ya ja hankalin su. Don haka, ta haka tashar ku ke samun ra'ayoyi da masu biyan kuɗi na gaske. Hanyar tana da aminci 100% kuma YouTube ya ba da shawarar.

 

Bincika tushen ra'ayi ta matakai masu zuwa:

  • Shiga cikin YouTube Studio.
  • A cikin menu na hagu, zaɓi Analytics.
  • A saman shafin, zaɓi Isa.
  • Zaɓi bidiyon da kuke son dubawa.
  • Danna kan rahoton nau'ikan hanyoyin zirga-zirga.

Za ku ga rahoton da ke nuna cikakkun bayanai masu alaƙa da tushen zirga-zirga.

Yawanci, yana ɗaukar awanni 72 don karɓar sakamakon farko na yaƙin neman zaɓe bayan an kammala biyan kuɗi. Dangane da adadin da kuka yi oda, yana iya ɗaukar ƙarin kwanaki da yawa don isar da odar ku gaba ɗaya. Da zarar odar ku ya fara, zaku iya tsammanin haɓaka yau da kullun. Idan ba ku da tabbas, za mu samar da odar ku da sauri isa don ƙirƙirar haɓakar yanayi.

A zahiri, babu wata hanyar da za a iya tantance matsakaicin riƙe kowane kallo saboda ya dogara da abubuwan da ke cikin bidiyon. Idan bidiyon ku yana da kyau don kiyaye masu sauraron ku don kallon bidiyon ku, matsakaicin riƙewar kowane kallo zai yi girma kuma akasin haka.

Duk da haka, za mu yi bincike kuma za mu dogara da sakamakon don ƙaddamar da masu sauraron da suka dace waɗanda ke sha'awar alkukin ku. Haɗa tare da bidiyoyi masu kyau, zaku sami sakamako mafi kyau daga yakin talla.

Littafin Kiranku Kyauta

Har yanzu kuna da damuwa?