Menene Trustpilot? Cikakken Jagora Zuwa Binciken Amintattun Pilot

Contents

Menene Trustpilot? Wannan ita ce tambayar kwanan nan da mutane da yawa ke yi wa Audiencegain game da shahararren gidan yanar gizon don yin bitar kayayyaki da sabis na kowane kamfani. Saboda halayen wannan gidan yanar gizon don haka manyan kamfanoni suna amfani da wannan kuma suna ba da jagora mai dacewa ga abokin ciniki. Bari mu gano game da Trustpilot.

"Matsa cikin tasirin tabbataccen shaida don haɓaka kasuwancin ku yanzu! Tabbatar da ingantattun Ra'ayoyin Google daga dandalinmu mai daraja a Masu Sauraro kuma ku kiyaye sunanku ya hau.”

1. Menene Trustpilot?

An kafa dandalin Trustpilot a cikin 2007 tare da burin haɓaka kudin amincewa mai zaman kansa. Su ne dandamali na dijital wanda ke haɗa kasuwanci da masu amfani don haɓaka amana da haɗin gwiwa. Muna buɗe wa kowa, kyauta don amfani, kuma an gina mu akan gaskiya.

Trustpilot yana karbar bakuncin bita don taimakawa masu siyayya su siyayya da ƙarfin gwiwa da ba da fa'ida mai mahimmanci ga kasuwancin don taimaka musu haɓaka ƙwarewar su.

Da yawan masu amfani da ke amfani da dandalinmu kuma suke raba ra'ayoyinsu, mafi kyawun fahimtar da suke ba kasuwanci kuma suna samun damar samun amincewar masu amfani a duk duniya.

biya don fake google reviews

Trustpilot dandamali ne wanda ke haɗa kasuwanci da masu amfani

Har ila yau Karanta: Yadda ake samun bita akan Trustpilot

2. Menene manufar Trustpilot?

Trustpilot wata al'umma ce ta bita ta kan layi wacce ke haɗa kasuwanci da masu siye ta hanyar sahihan ra'ayin abokin ciniki game da siyan su da ƙwarewar sabis. Wadannan abubuwa su ne:

2.1 Ƙwarewa rabawa

Sun yi imanin cewa ya kamata abokan ciniki su sami damar raba abubuwan da suka faru cikin yardar rai saboda yana ƙara bayyana gaskiya, haɓaka alaƙa, da haɓaka amana. Domin lokacin da 'yan kasuwa ke amsa ra'ayoyin abokan ciniki, ko mai kyau ko mara kyau, suna nuna cewa suna kulawa kuma suna samun amincin abokan cinikin su.

menene trustpilot review

Kwarewa rabawa

Amintaccen amana na pilot zai taimaka muku kewaya kasuwan kan layi kuma ku sami kasuwanci don yanke shawarar siye mai ƙarfin gwiwa.

2.2 Buɗe da kyauta ga kowa da kowa

Trustpilot yana karbar bakuncin abun ciki na mai amfani a cikin buɗaɗɗen jama'arsu na kan layi. Kowa na iya rubuta samfur ko bita na sabis. Kowa na iya magana, suna aiki azaman dandamali don tabbatar da cewa duk sake dubawa ba su da hurumi da magudi, don haka za ku iya kasancewa da kwarin gwiwa cewa kuna karanta ainihin bita da abokin ciniki ya rubuta.

abin da ake amfani da trustpilot

Bude kuma kyauta ga kowa da kowa

Za ka iya kuma son: Yaya Trustpilot Aiki? Bayani Mai Muhimmanci

2.3 Gina amana

Lokacin da aka tambaye shi game da tushen Trustpilot, Wanda ya kafa kuma Shugaba Peter Holten Mühlmann ya ce Ya bayyana yadda mafi girman fahimi cikin bita zai iya amfanar kowa:

"Na fara Trustpilot don lokacin da mutane kamar abokaina ko mahaifiyata suka sayi tafiya zuwa Faransa ko sabon kicin akan layi - Ina so su sami kwarewa mai kyau a duk lokacin da suka sayi wani abu." Ina so ya zama mai sauƙi a gare su su gane cewa suna hulɗa da kamfani mai daraja.

Kuma ina ba da kwarin gwiwa sosai ta hanyar taimaka wa kamfanoni don sanin abokan cinikinsu da kyau da samun nasara saboda suna kan gaba da gaba don isar da wannan babban gogewar kowane lokaci. ”

menene Trustpilot reviews

Menene manufar Trustpilot?

3. Me yasa sake dubawa na Trustpilot ke da mahimmanci ga kasuwancin ku?

A zamanin yau, neman bayanai game da kasuwancin masu fafatawa ko kamfanin da muke damu da su yana da matukar muhimmanci saboda yana shafar ci gaban kasuwancinmu kai tsaye ko kuma yana tasiri shawarar siyan abokan ciniki. Lokacin da kuka san fa'idodin da ke ƙasa, tambayar "menene Trustpilot?” ya zama abin ban mamaki.

3.1 Trustpilot shine tushen bayanai mai mahimmanci don samfuran

Fa'idodin Trustpilot sun bambanta dangane da nau'in mai amfani. Babban fa'idar Trustpilot kuma madaidaiciya shine yana ƙarfafa muryar mabukaci. Masu amfani za su iya soki ko yaba alama don sabis ɗin da suka karɓa, suna matsa lamba kan alamar don magance matsala yayin da kuma sanar da abokan ciniki masu yuwuwa game da alama da samfur.

Bugu da ƙari, Trustpilot tushen bayanai ne mai mahimmanci ga kamfanoni da 'yan kasuwa don kimanta aikin nasu. Kamfanonin da ke sa ido kan sake dubawa na mabukaci akai-akai na iya ɗaukar ayyuka kamar gano kurakuran sabis da haɓaka ingancin sabis. An riga an ajiye dubban ɗaruruwan daloli a cikin kasafin kuɗi na bincike.

menene trustpilot account

Trustpilot yana da mahimmanci

Trustpilot yana bawa mutanen da suka yi amfani da samfura da ayyuka damar raba ra'ayoyinsu na gaskiya tare da wasu dalla-dalla da kuma cikin kalmominsu yadda suke so. Hakanan yana ba da dama ta musamman ga 'yan kasuwa don tattara ra'ayi ta hanyar gaskiya da cikakkun bayanai saya Trustpilot reviews mai rahusa.

Anan akwai wasu bayanai masu amfani da Trustpilot ya bayar ga masu kasuwanci.

  • Matsayin gamsuwar abokin cinikin ku
  • Iyawa don kimanta ra'ayoyin abokin ciniki dangane da matakin gamsuwa
  • Iyawa don bincika maganganu masu kyau da mara kyau ta hanyar tace ra'ayoyi
  • Fahimtar abin da abokan cinikin ku ke tunani game da masu fafatawa
  • Ƙarfi da raunin mai fafatawa

3.2 Auna masu amfani da ku

Abin da abokan cinikin ku ke faɗi game da ku yana bayyana ra'ayinsu game da ku. A baya sun tattauna matsalolin samun ra'ayi na gaskiya daga abokan ciniki. Suna tattauna wasu fa'idodin sa ido akai-akai na sake dubawa na mabukaci na Trustpilot.

Bugu da ƙari, binciken mabukaci akai-akai yana yin la'akari da canza ra'ayoyin masu amfani. Duk da haka, canji yana dawwama a cikin rayuwar yau da kullun. Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin bin Trustpilot akai-akai shine tantance ko abokan cinikin ku suna lura da canje-canje a samfuran ku da sabis ɗin ku.

  • Menene mutane suka fi so game da kamfanin ku?

Halayen da kuka fi sha'awar ku tabbas sune waɗanda kuka fi fafatawa da masu fafatawa da matsakaicin kasuwa. Kuna iya gano abubuwan da kuke buƙatar haskakawa a cikin hanyoyin sadarwar ku ta hanyar gano mahimman abubuwanku. A matsayin mai sarrafa kasuwanci ko mai shi, kuna iya sarrafa lokacinku da saka hannun jari na kasafin kuɗi a wuraren da ke buƙatar haɓakawa.

Yana da wahala ’yan kasuwa su iya bambanta kansu da masu fafatawa, musamman a cikin yanayi na gasa. Kuna iya bambanta kanku daga masu fafatawa ta hanyar gano batutuwa na musamman waɗanda ke gamsar da abokan cinikin ku a cikin waɗannan wuraren da ba su ga sauran abokan ciniki.

menene trustpilot app

Nemo abin da kuke so game da kamfanin ku

  • Menene mutane ba sa so game da kamfanin ku?

Nemo mafi yawan koke-koke daga abokan cinikin ku da gano raunin raunin ku zai ba ku damar gudanar da ingantaccen bincike na SWOT. Kuna iya sarrafa samfuran ku da fayil ɗin sabis ɗinku mafi kyau ta hanyar gano wuraren da ke buƙatar haɓakawa. Kasuwancin da suka ci nasara suna kula da hankalin abokan cinikinsu ta hanyar haɓaka samfuransu da ayyukansu koyaushe da ƙarfafa matsayinsu a cikin yanayi masu gasa.

  • Ta hanyar ba da amsa ga sake dubawa, zaku iya ƙarfafa dangantakarku da abokan cinikin ku

Sadarwa lamari ne na hanyoyi biyu. A matsayin kamfanin da ya sarrafa miliyoyin mabukaci sake dubawa, sun san yadda masu amfani za su iya zama zalunci. Duk da haka, suna ganin cewa masu amfani sun fi matsakaici lokacin da hulɗar ta faru. Bugu da kari, zaku iya juyar da abokan ciniki gamsu da kasuwancin ku zuwa abokan ciniki masu aminci ta hanyar sadarwa. Starbucks shine mafi kyawun misali na wannan, sun yi nasara ta hanyar nemo hanyar da za su shiga kowane abokin ciniki.

  • Yi amfani da bita na gaskiya don jawo hankalin abokan ciniki

Haɓakar masu amfani don karanta bita kafin siye ya nuna cewa za a iya amfani da Trustpilot azaman kayan aikin tallan kai tsaye ban da tashar don auna kanku.

Ƙarin sharhi game da ku na iya nuna cewa mutane da yawa suna amfani da samfuran ku da sabis ɗin ku. Wannan al'amari zai iya kai abokan ciniki marasa yanke shawara zuwa kasuwancin da wasu suka fi so.

menene rukunin yanar gizon Trustpilot

Yi amfani da shaida don shawo kan abokan cinikin ku

  • Dole ne 'yan kasuwa su fara fahimtar abokan cinikin su.

Miliyoyin mutane yanzu suna amfani da intanet don barin ra'ayoyin kan kasuwanci da ayyuka. Waɗannan sake dubawa na iya taimaka wa 'yan kasuwa su tantance yadda abokan cinikinsu suka gamsu da sabis ko samfurin su. Trustpilot yana ɗaya daga cikin mafi dacewa dandamali don kasuwanci don fahimtar matakan gamsuwar abokan cinikin su.

4. Ta yaya Trustpilot Review ke aiki?

"Ra'ayin mai amfani da Trustpilot - kowa zai iya shiga ya ga abin da wasu mutane ke tunani kuma su bar nasu ra'ayi." Binciken Trustpilot yana aiki ta hanyar barin abokan ciniki su raba abubuwan da suka samu da ra'ayoyinsu game da kasuwanci. Abokan ciniki suna rubuta bita kuma suna ƙididdige abubuwan da suka samu, sannan ana daidaita su don sahihanci kuma a buga su akan dandalin Trustpilot. Masu amfani za su iya shiga tare da bita, kasuwanci na iya ba da amsa ga jama'a, kuma Trustpilot yana ƙididdige TrustScore don auna suna. Tsarin yana haɓaka bayyana gaskiya, da lissafi, kuma yana taimaka wa masu siye su yanke shawara mai fa'ida.

menene Trustpilot duk game da shi

Trustpilot yana da cikakkiyar kyauta don amfani ga masu amfani

5. Ta yaya ake samun ƙimar inganci mai inganci Trustpilot rating?

Da ke ƙasa akwai wasu shawarwari don ku don samun ingantaccen bita idan kuna son zama mai girma akan TrustPilot:

5.1 Samar da taimako, amsa mai ma'ana

Kyakkyawan bita ya haɗa da isassun bayanai don baiwa wasu fahimtar abin da ya faru. Bayyana abubuwan da suka sanya kwarewarku ta tabbata, mara kyau, ko matsakaici. Hakanan zaka iya tattauna abin da kamfani ke yi da kyau da kuma inda zai iya inganta. Amma ka tuna don zama mai ladabi da abokantaka!

me trustpilot uk

Samu bita mai inganci

5.2 Magana game da abubuwa iri-iri, gami da sabis na abokin ciniki

Ƙara fa'idar bitar ku ta ambaton ƙwarewarku gabaɗaya, gami da matakin sabis na abokin ciniki da kuka karɓa. Faɗa wa kowa yadda kamfanin ya taimaka! Mayar da hankali kan bangare ɗaya kawai, kamar ingancin samfur ko zaɓin bayarwa, yana ba masu karatu ƙarancin fahimta.

menene amintacce bita

Kewayon abubuwan sun haɗa da sabis na abokin ciniki

5.3 Cikakken bayani, takamaiman da gaskiya

Babu wata doka da ta hana rubuta bita a cikin ƴan kalmomi, amma gwargwadon ƙayyadaddun da za ku iya zama, mafi kusantar bitar za ta yi amfani. Muna ba da shawarar yin rubutu daga mahangar ku ta musamman, kiyaye ta gaskiya, da mannewa kan gaskiya. Saka mai karatu a cikin takalmanku.

menene ma'aunin amana

Da fatan za a rubuta bita da gaskiya

5.4 Tsallake hanyoyin haɗin gwiwa da bayanan sirri

Reviewpilot ba dole ba ne ya ƙunshi bayanan da za a iya gane su kamar suna, lambar waya ko adireshi. Hakanan ba ma ƙyale masu bita suyi amfani da sharhin su don tallata wasu kasuwancin ba.

Trustpilot karya ne

Ba da izini ga masu bita suyi amfani da sharhin su don haɓaka wasu kasuwancin

5.5 Kiyaye shi farar hula da abokantaka

Ba mu daidaitawa ko tantance bita kafin a buga su saboda mun yi imanin yawancin masu amfani da mu masu gaskiya ne. Koyaya, aika bita ta kan layi yana sa jama'a. Sakamakon haka, ƙa'idodi iri ɗaya sun shafi sake dubawa na abokin ciniki kamar kowane nau'in ra'ayi da aka buga.

trustpilot yaya yake aiki

Ci gaba da bitar ku ta wayewa da abokantaka

Haƙƙin 'yancin faɗar albarkacin baki yana ba ku damar bayyana kanku, amma akwai layi tsakanin magana mai dacewa da rashin dacewa. A iyakarta, doka ta hana maganganun batanci. Wannan ya haɗa da maganganun tuhume-tuhume na ƙarya ko kuma har yanzu ba a tabbatar da gaskiya ba.

5.6 Da fatan za a sabunta bitar ku idan ya cancanta

Kuna iya shirya bitar ku don nuna ra'ayi da aka canza ko kuma an warware batun, ko rubuta sabon bita idan kuna da sabon ƙwarewa tare da kamfani ɗaya.

Trustpilot kyauta ne don amfani

Jin kyauta don sabunta sharhin ku

Kuna iya shirya bitar ku yayin da dangantakar ke tasowa don nuna ƙwarewar da ke buɗewa don ci gaba da sabis na biyan kuɗi na tsawon lokaci. Muna ba wa 'yan kasuwa damar gayyatar abokan cinikin su don duba su da zarar sun yi rajista. Koyaya, a wasu lokuta, masu amfani na iya so su dawo su shirya bita don nuna cikakken hoto na gabaɗayan ƙwarewarsu ko ra'ayi da aka canza.

5.7 Bincika idan kun zaɓi sunan yankin daidai ko kamfani

Bincika cewa kana buga bitar ku a daidai wurin da ya dace. Idan kamfani ya yi iƙirarin bayanin martabarsu na Trustpilot, yawanci akwai bayanai game da wannan kamfani a gefen dama na shafin bayanin martaba wanda zai iya taimaka muku yanke shawara ko wannan kamfani ne da kuke son dubawa.

Trustpilot dandamali ne na kyauta don kasuwanci. Duk da cewa sake dubawa na jama'a ne, babu tabbacin cewa an sake dubawa.

me yasa ake amfani da trustpilot

Kafin saka bitar ku duba da kuka buga a daidai wurin

5.8 Tabbatar karanta bitar ku

Kafin yin posting, tabbatar da bitar ku tana iya karantawa, tana da ma'ana, kuma ba ta da bugu, amma bita da yawa sun ƙunshi kurakurai. Ka tuna da sauri wuce rubutun ka kafin danna "Submit"!

Shafukan da suka shafi:

Abin da ke sama shine bayanin da ake buƙata don amsa tambayar "Menene Trustpilot?” da fa'idodin idan kun yi amfani da Trustpilot. Da fatan za a koma ga wannan albarkatun saboda yana da mahimmanci a gare ku. Samun masu sauraro fatan za ku iya samun bayanai masu amfani game da bita na Trustpilot kuma ku kasance da kwarin gwiwa kan ayyukan bita na gaba.


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga