Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Tare Da Ra'ayi 0?

Contents

Gabatarwa

YouTube dandamali ne na kafofin watsa labarun da ke canzawa koyaushe. Mutane da yawa suna kallon abubuwa iri-iri akan YouTube. An gano cewa kusan kashi 27% na masu kallo suna kallon fiye da sa'o'i 10 na abun ciki na bidiyo a kowane mako. Tare da irin wannan shaharar mai nisa da haɗin kai, me yasa bidiyo akan YouTube tare da ra'ayoyi 0 akwai?

Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Da Ra'ayi 0

Akwai 'yan dalilan da yasa kuke da bidiyon Youtube ba tare da ra'ayi ba.

Ci gaba da karantawa don ƙarin bayani mai ban sha'awa, saboda wannan labarin yana nan don adana ranar ku!

Kara karantawa: Sayi YouTube Watch Hours Domin Samun Kudi

Me yasa Ina da Bidiyon Youtube Tare da Ra'ayoyi 0?

Youtube babu shakka babban dandamali ne don shahararrun masu tasiri; Duk da haka wani sabon bincike ya gano cewa kashi 90% na bidiyon da aka ɗora ba zai iya wuce ra'ayi 1,000 ba.

Yawancin bidiyon YouTube ba su da ra'ayi, wanda ke nuna cewa abun cikin ku baya jan hankalin mutane a cikin kasuwar ku ko masu sauraron ku. Ana nuna wasu takamaiman dalilai a ƙasa:

Thumbnail Na Bidiyon ku Yana Da Ban Haushi

thumbnail ɗinku shine farkon abu mafi mahimmanci mai kallo zai sami bayyani na abin da ke cikin ku. Yawancin bidiyon YouTube masu sifili ra'ayoyi ba su da hoto mai ban sha'awa ko ɗan yatsa. A sakamakon haka, masu sauraro na iya zaɓar yin watsi da su.

Don haka, yawancin Youtubers yawanci suna yin dannawa duk da amincin su don samun ƙarin ra'ayoyi.

Bidiyon ku Yayi Doguwa Da yawa

Tabbas, dogayen bidiyo na iya ba ku dama don ƙara ƙarin tallace-tallace, amma talla ba damuwa ba ne ga masu shigowa. Bidiyo ya kamata ya kasance tsakanin tsawon mintuna 10 zuwa 15.

Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Da Ra'ayi 0

Koyaya, wani lokacin kuna buƙatar yin la'akari da ɓangaren manufa don nau'ikan masu amfani da Youtube daban-daban za su sami zaɓi daban-daban.

Misali, bidiyo mai tsayi don masu kallon manya na iya yin tsayi kuma ya shiga daki-daki. Don masu kallon matasa don shiga cikin bidiyon ku, yi la'akari da yin su kusan mintuna 5.

Farkon Bidiyon Ku Yana Da Haushi Ko A hankali

Daga gabatarwar fashewar wasu dandamali kamar TikTok, zamanin gajerun bidiyo ya zo, wanda ke sa masu kallo su yi rashin haƙuri. Za su sami tashin hankali don tsallake dogayen bidiyoyi tare da farawa mai ban sha'awa da tsalle zuwa gajerun.

Tun da bidiyon Youtube an yiwa alama dogayen sifofi, dole ne ku sanya shi ga ma'ana a farkon, gajere kuma mai daɗi.

Kara karantawa: Sayi Tashar YouTube Mai Samun Kuɗi | Tashar Youtube Mai Samun Kuɗi Na Siyarwa

Baka Cigaba da Cigaba da Cigaba da Cigaba da Cigaba

YouTubers waɗanda suka fara da ƙananan ra'ayoyi na iya samun sauƙi cikin takaici kuma suna shakkar kansu don zaɓar wannan hanya mai wahala. Koyaya, YouTubers tare da babban fanbase sune waɗanda ke ci gaba da aikawa kowane mako ko ma kowace rana.

Wannan ya nuna cewa suna godiya ga masu sauraronsu kuma abin da suke yi shi ne abin da suka sadaukar da kansu. Saboda haka, ka tuna lokacin da kake da shi Bidiyon Youtube masu ra'ayoyi 0, Sanya bidiyo mara daidaituwa na iya lalata tafarkin aikin ku na gaba.

Kun Kasa Yin Amfani da Madaidaitan Tags na Bidiyo

Duk wani dandali na kan layi wanda ya haɗa da bincike zai sami kalmar da za ta iya haɓaka abun ciki zuwa sama.

Youtube ba banda ba ne, don haka sabbin Youtubers yawanci suna rasa wannan damar don bayyana a saman sakamakon binciken. Sakamakon haka, bidiyon su zai kasance a ƙarshen jerin kuma zai kasance cikin duhu har abada.

Bugu da ƙari, akwai wasu wasu dalilan da ya sa ba za ku iya samun ƙarin ra'ayi ba yayin da kuke ci gaba da kallon bidiyon ku; akai-akai, YouTube na iya ɗaukan mai kallo bot ne kuma ya daina karɓar ra'ayoyi.

Bugu da ƙari, dandamali ba zai ƙididdige ra'ayi ba lokacin da masu amfani ke yin tsokaci na spam akan bidiyo.

Kara karantawa: Nasihu zuwa YouTube 4000 hours agogon hack ƙara ainihin ra'ayi da subs da sauri

Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Tare da Ra'ayi 0?

Dabaru biyar zasu iya taimaka muku zama ƙwararren Youtuber:

Ƙirƙiri Laƙabi masu ɗaukar hankali

Take mai ban sha'awa ko mai ban sha'awa na iya ƙusa ko da mafi ƙalubale masu kallo. Bugu da kari, kyakkyawan taken bidiyo zai kara yawan masu biyan kuɗin tashar ku. Wannan kuma zai sa kayanku su zama abin sha'awa ga tallan YouTube.

Zabi Taken Youtube Wanda Masu Sauraronku ke Sha'awar

Yawancin YouTubers sun ci caca tare da masu biyan kuɗi miliyan ɗaya a watan farko da suka fara Youtube. Koyaya, wasu na iya ɗaukar shekara ɗaya ko ma shekaru biyu kafin su kai masu biyan kuɗi dubu 100.

Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Da Ra'ayi 0

Babban abu anan shine kiyaye batun bidiyon ku daidai da abin da masu sauraron ku suka fi so; za ku iya buga bidiyon ku sau 2 ko sau uku a mako, ko ma sau ɗaya a mako ba shi da kyau. Yi ƙoƙarin kada ku ɓace na dogon lokaci, saboda masu sauraron ku za su manta da ku a hankali kuma su tafi don wasu tashoshin makamancin haka.

Bincika Tashoshi A cikin Niche ɗinku Don Samun ƙarin Dubawa

Bin abubuwan da ke faruwa akan Youtube aiki ne mai mahimmanci. Kula da wasu shahararrun tashoshi a cikin kasuwar ku da kuma yadda suka yi da kyau. Koyi daga magabata kuma sanya abun cikin ku ya zama na musamman kuma ya fi abin da mai fafatawa zai iya bayarwa.

Lokacin ƙirƙirar tags don abun ciki, fara da mafi dacewa alamun bincike, kamar yadda injin binciken zai ba da fifikon alamun da suka fara bayyana.

Kara karantawa: Za Mu Iya Kawai Kwafi Kuma Manna Shorts na YouTube Don Samun Kudi Da?

Ka Sanya Babban Tatsuniyoyi Na Musamman Da Ban Sha'awa

Babban babban yatsan yatsa zai iya taimaka muku cin nasara akan mummuna da waɗanda ba su da mahimmanci. Wasu Youtubers suna amfani da dannawa wanda zai iya taimakawa, amma wannan zai iya zama makoma ta ƙarshe saboda wannan aiki ne mara inganci, musamman idan kuna son gina dandamali don rinjayar mutane.

Mafi kyawun zaɓi shine a yi amfani da wasu aikace-aikacen ƙira kamar Photoshop ko Adobe Illustrators don sanya thumbnails ɗinku su zama mafi haske a shafi.

Kula da Sakamakon Bincike na Google

SEO dole ne akan Youtube; tuna don kiyaye sashin alamar ku inganta kuma ya dace.

Yadda Ake Gyara Bidiyon Youtube Da Ra'ayi 0

YouTube yana aiki daidai da Google ta yadda masu amfani suka shigar da kalmar bidiyon da suke son kallo, kuma shafin yana mayar da zaɓin bidiyon da ya dace da kalmar.

Shafukan da suka shafi:

Kammalawa

Youtube dandamali ne mai fa'ida kuma ya taimaka ƙirƙirar al'umma inda mutane ke nishadantarwa da zaburar da wasu. Samun Bidiyon Youtube masu ra'ayoyi 0 na iya zama dagula matsala ga masu shigowa.

Wannan labarin ya bi wasu mahimman abubuwan da ke haifar da irin wannan matsala kuma yana nuna wasu mahimman dabaru waɗanda za su iya taimaka muku samun masu biyan kuɗi miliyan a Youtube cikin ɗan lokaci.


Don ƙarin bayani, tuntuɓi Masu Sauraro via:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga