Yadda ake samun ra'ayoyi akan Youtube ta hanyar abun ciki mara kore

Contents

Mafi dadewa, mafi inganci, mafi aminci da dabarun abun ciki na doka na yadda ake samun ra'ayoyi akan Youtube ya fitar da sunan. Bidiyon YouTube na har abada abun ciki. Shin kun taɓa duba ɗayan bidiyonku waɗanda ke ci gaba da haɓaka ra'ayoyi cikin watanni har ma da shekaru bayan kun buga shi? Don ƙarin koyo, duba labarin da ke ƙasa.

Kara karantawa: Sayi Awanni Kallon YouTube Domin Samun Kudi

Abubuwan da ke cikin Evergreen – dabarun dorewa na yadda ake samun ra'ayoyi akan Youtube

Abubuwan da ke cikin Evergreen abun ciki ne wanda ke dacewa koyaushe kuma baya zama mara amfani akan lokaci. Yana jan hankalin masu kallo akai-akai saboda jan hankali, bayanai masu amfani waɗanda za su iya tuntuɓar su a kowane lokaci. Tsawon watanni har ma da shekaru, wannan batu har yanzu yana kan saman injin bincike.

Bidiyoyin game da abubuwan da ba a taɓa gani ba ana nema sosai kuma suna da amfani. Masu ƙirƙira za su iya rarraba bidiyon da ba a taɓa gani ba sau da yawa kuma babban burin anan shine sanya shi akan Youtube da Google. Sakamakon haka, wannan tsari na iya sa tashar ku ta yi girma sosai.

Anan akwai wasu nau'o'in/misalan abun ciki mara-kore don ingantacciyar gani:

  • Umarni, yadda ake yin bidiyo, Kalubalen DIY
  • Tsarin encyclopedia
  • Kwarewar ƙwararrun sana'ar aiki
  • Ƙimar samfur
  • Abubuwan ilimi
  • Hoton bidiyo akan wasu batutuwa

Don ƙarin daki-daki, ga wasu taken da ke da alaƙa da abubuwan da ba a taɓa gani ba:

  • Yadda ake amfani da Photoshop don masu farawa
  • Nasiha da dabaru masu sauƙin amfani don rubuta bulogi
  • Daidaitaccen dabarun tallan tallace-tallace daga masana
  • Jagora don daukar hoto kwance
  • DIY – hanyoyin da za a tsara ɗakin ku cikin tsafta

Da dai sauransu. Gabaɗaya, waɗannan abubuwan suna kusa da aiki, galibi suna kawo ƙima ga ƙwarewar mai amfani.

Yadda ake samun ra'ayoyi akan Youtube ta ingantaccen haɗin gwiwa tsakanin Evergreens da ƙwayoyin cuta

Don haka ainihin ma'auni na bidiyo na abun ciki mara-kore shine rashin sanin lokacinsa, dacewa sosai kuma abubuwan bincike na lokaci-lokaci. Koyaya, a aikace, abubuwa na iya samun ɗan rikitarwa.

yadda-a-samu-ra'ayoyi-a-youtube-by-kore-kore-abun ciki

Wanne ya fi kyau? Ko kuwa babu wanda ya fi wancan?

Abubuwan da ke cikin Evergreen yawanci tushen bayani ne, kamar Yadda-tos, koyaswar koyarwa, F&Q, wani lokacin bita da bidiyo mai amsawa. A wasu kalmomi, bidiyon da ke da alaƙa da irin wannan nau'in abun ciki shine amsoshin tambayoyin da aka fi yi.

Don haka, idan bidiyon ya kai kusan mintuna 10 kuma kuna koya wa masu sauraron ku yadda ake saukar da bidiyon Youtube zuwa kwamfutar a cikin mintuna 3 na farko, damar da za a iya riƙewa na sauran mintuna 4 zai ragu a hankali.

Lokacin da aka magance matsalar, wannan yana nufin masu sauraro kawai suna son amsoshin da sauri da sauri, ba wani abu ba. Wannan yana haifar da rashin amfani Youtube video dabarun, yayin da ake ɗaukar lokacin kallo a matsayin mafi mahimmancin ma'auni don kimanta babban bidiyo.

Bugu da ƙari, bidiyon da ba a taɓa gani ba tabbas zai yi muni a farkon farawa. Idan kun mai da hankali gabaɗaya kan irin wannan nau'in abun ciki, ba sa ba ku isashen adadin sa'o'in agogo nan da nan.

Ƙarfin aikin ba gaba ɗaya laifinku bane ko aiwatar da bidiyo mai matsala, amma saboda wasu dalilai na haƙiƙa, kamar jikewar YouTube inda aka buga dubunnan bidiyoyi masu kamanceceniya ko algorithm na ba da fifikon bidiyo na tashoshi tare da ƙarin masu biyan kuɗi.

Don haka, duk abin da kuke buƙata shine lokaci don waƙa da gwaji tare da hanyoyi daban-daban na ƙirƙirar abun ciki mara kore. Har ila yau, abubuwan da ke cikin kullun suna da fa'ida ta musamman na kasancewa masu dacewa a cikin lokaci mai tsawo, amma batutuwan hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri suna da manyan abubuwan nema da haɗin kai.

Kuna iya samun mafi kyawu a cikin duniyoyin biyu ta hanyar ƙirƙirar bidiyon da ke haɗa batutuwa masu ɗorewa tare da wasu fitattun batutuwan da ke faruwa waɗanda su ne maganar Intanet.

Kara karantawa: Sayi Channel na YouTube | Tashar Youtube Mai Samun Kuɗi Na Siyarwa

Bincika batun

yadda-a-samu-ra'ayoyi-kan-Youtube-bincike-kan-maudu'i

Yi cikakken bincike kan batun

Da farko dai, kuna buƙatar gano abin da masu amfani da Youtube ke nema, abin da ya sami ƙarar bincike mai girma, menene mahimman kalmomin da suka dace. Duk waɗannan ayyuka sune don sanya bidiyoyin ku masu koren kore su zama masu kusanci ga al'umma.

Bayan haka, sa ido kan batutuwan da ke faruwa shine ingantaccen dabara don taimakawa ƙaddamar da sabbin ra'ayoyin abun ciki. Kuna iya ganin abin da mutane ke faɗi a cikin batutuwan bidiyoyi masu tasowa ta ziyartar sashin sharhinsu, kuma maimakon ba da amsa a can, kuna iya ƙirƙirar cikakken abun ciki azaman martani.

Batutuwa masu tasowa na iya ba da damar raba abun ciki da kuka ƙirƙira a baya, ko don sake ƙaddamar da shi kaɗan kafin sake rabawa.

Kara karantawa: Hacking YouTube Views A cikin 2022 - Jagora don Sabbin YouTubers

Yi bidiyon "kwayoyin cuta" bisa ga wani batu mara-kore

Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyi don ƙirƙirar abun ciki mai ƙima shine samar da mafita ga ɗaya daga cikin matsalolin gama gari ko masu takaici ga masu sauraron ku. Fahimtar radadin masu kallon ku ya zo cikin wasa a nan, saboda hakan zai ba ku damar gano abin da suke kokawa da kuma samar da mafita da za su iya cimma.

Don ƙarin daki-daki, lokacin da kuke warware matsala, abubuwan ku yakamata su kasance daki-daki kuma masu iya aiki. Ya kamata abun cikin ku kuma ya fito da sabbin amsoshi ga tambayoyin da ake dasu maimakon karanta irin wannan tambayoyin.

Bari yanzu mu ɗauki misalin batun “Abincin Abinci” don fahimtar yadda ake yin abubuwan da ke faruwa koyaushe. Idan kun kasance kwararre kan abinci mai gina jiki da salon rayuwa mai kyau, mallaki tashar Youtube wanda ya ƙware akan cin kore da lafiyayyen abinci, ku tabbata cewa batun ku ba zai taɓa ƙarewa ba.

yadda-a-samu-ra'ayoyi-a-Youtube-Azumi-tsaye-tsaye

Azumi na wucin gadi ya kasance yana yawaita sosai

Masu kallo suna neman bayanai game da wannan nau'in niche da yawa, kuma tare da ƙarfin fasahar ci gaba da haɓaka Intanet a yau mutane da yawa suna samun damar yin amfani da hanyoyi daban-daban na rasa nauyi.

A matsayinka na kwararre mai ba da shawara na wannan gidauniya, domin bunkasa tashar Youtube da tabbatar da ingancin ilimin da kake son isarwa, kana bukatar ka kasance da basirar kiyaye dabi'ar rage kiba a cikin al'umma, tare da tarawa. gwaninta na sirri don ƙara zuwa jerin bidiyo masu alaƙa da abun ciki.

Misali, yin azumin lokaci-lokaci ya kasance sanannen hanyar rage kiba kusan shekaru 2 da suka gabata. Kuna iya rubuta waɗannan kalmomin kuma ku ga yawancin bidiyo da ake bugawa a kusa da 2019-2020. Sai dai har ya zuwa yanzu, akwai wasu hanyoyi da dama da mutane za su iya haɗawa a cikin abincinsu don dacewa da lafiyar kowane mutum.

Don haka, zaku iya yin bidiyo da ke tantance fa'ida da rashin amfani da azumi na tsaka-tsaki, tare da wasu bidiyoyi akan wasu hanyoyin cin abincin kore ko rage nauyi.

Kara karantawa: Mafi kyau Ra'ayin Bidiyon YouTube Ba tare da Magana ba sadarwa

Optimization

To yanzu, kuna da jerin bidiyo game da azumi na tsaka-tsaki musamman kuma game da asarar nauyi gabaɗaya. Bidiyoyin fasaha ne masu hankali amma dangane da abun ciki suna da alaƙa.

yadda ake samun-ra'ayoyi-kan-Youtube-tags

Ikon tags akan Youtube

Yanzu aikinku shine nuna mahimmancin abun cikin ga masu sauraron ku kuma ya sauƙaƙa musu samun su. Haɗa waɗannan bidiyon cikin jerin waƙoƙi shima kyakkyawan ra'ayi ne amma ba mu ba da shawarar sosai ta wannan hanyar ba.

Don ƙarin ƙayyadaddun bayanai, abun ciki da kuke yi ya dogara ne akan yanayin ɗan gajeren lokaci na azumi na ɗan lokaci, yayin da bidiyon da ke da alaƙa game da wasu hanyoyin asarar nauyi. Haɗa cikin mafi kyawun lissafin waƙa kawai lokacin da kuke samar da ɗimbin bidiyo game da azumin ɗan lokaci, misali fa'ida da fa'idarsa, bitar hanyoyinku, menu ɗin da kuke ba da shawarar yin azumi da sauransu.

Don haka don haɗa su, a cikin kowane bidiyo, ya kamata ku ambaci wasu bidiyoyi masu dacewa don masu kallo su sami sauƙin samun su. Baya ga inganta take da kwatance, zaku iya ƙara tags. Tags za su taimaka injunan bincike su karanta abun cikin bidiyon ku kuma su taimaka wa YouTube samun irin bidiyon da za a iya haɗa su da naku, ta haka ƙara isar tashar ku.

Shafukan da suka shafi:

Final tunani

To, don haka a ce, binciken da ke sama na niche "Diet" misali ɗaya ne kawai da muka bincika don taimaka muku fahimtar yadda ake haɗa abubuwan da ba a taɓa gani ba da hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.

Domin nasarar yaƙin neman zaɓe na haɓaka bidiyo don yin nasara, ƙirƙirar abun ciki na hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri yana buƙatar wasu zurfafa bincike da tsarawa. Ku san masu sauraron ku kuma da zarar kun yi, za ku iya zaɓar batun da ya fi dacewa da magance matsalolin su kuma ku ba su sababbin ra'ayoyi.

Hakanan, ɗauki lokacinku don gwaji kuma kada ku ji tsoron yin kuskure. Madadin haka, ɗauki mataki kuma nemo hanyoyin haɗa gwaje-gwajen abun ciki cikin dabarun haɓaka gaba ɗaya.

Bugu da ƙari, ya kamata ku gwada nau'ikan abun ciki daban-daban (ciki har da bidiyo, sauti, zane-zane, da ƙari) da ƙananan batutuwa daban-daban a cikin alkukin ku. Wannan ita ce hanya ɗaya tilo don ganin ainihin abin da ke aiki da abin da ba na masu sauraron ku da aka yi niyya ba.

Tare da cewa, yi rajista don AudienceGain nan da nan don sanar da mu game da ra'ayoyinku kan labarin da ƙarin koyo game da dabarun haɓaka Youtube.


Don ƙarin bayani, tuntuɓi Masu Sauraro via:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga

comments