Yadda ake samun bita na Google don kasuwancin ku? Mafi kyawun bitar kamfani akan Google

Contents

Yadda ake samun bita na Google don kasuwancina? Menene mafi kyawun sake dubawa na Google don kasuwanci? Idan kuna kamar yawancin mutane, kun fi son yin aiki tare da kasuwancin da kuka amince da su. Shi ya sa muke yawan juyawa ga danginmu da abokanmu don neman masu ba da shawara yayin neman wani kasuwanci, samfur, ko sabis.

Kuma idan ba za mu iya samun mai magana daga mutumin da muka amince da shi ba, mukan juya zuwa sake dubawa ta kan layi azaman abu mafi kyau na gaba. Bita na Google ya zama wani muhimmin ɓangare na tafiyar mai siye, ta yadda kashi 77% na masu siye yanzu suna cewa 'ko da yaushe' ko kuma 'a'a'ida' suna karanta bita ta kan layi yayin bincika kasuwancin gida.

Kuma mafi tsada ko haɗari samfurin ko sabis, yawancin mutane suna kula da sake dubawa.

Yadda ake samun bita na Google don kasuwancina

Me yasa bitar Google don kasuwanci ke da mahimmanci?

Google yana daya daga cikin hanyoyin da suka fi tasiri akan intanet don neman hujjar zamantakewa a kusa da kasuwanci da kuma sanin ko abokin ciniki yana son ci gaba ko a'a.

A zahiri, 90% na masu amfani suna kallon Google kafin ziyartar ko siyayya daga kasuwanci.

Ga wasu hanyoyi Binciken Google don kasuwanci zai iya taimakawa kasuwancin ku:

1. Suna gina amana ga kasuwancin ku

Abokan ciniki za su saya daga gare ku ne kawai idan sun amince cewa kai ne cikakkiyar mafita ga matsalarsu. Ya zama samfur ko sabis-amincewa da bayyana gaskiya suna taka muhimmiyar rawa wajen rinjayar tafiyar mai siye. Ba wai kawai ba, amma 93% na mutane suna karanta sake dubawa ta kan layi kafin yin siyayya.

Bita na abokin ciniki akan Google na iya taimaka wa abokan ciniki masu yuwuwa su tattara ƙarin bayani game da ingancin samfuran ku, nau'in sabis na abokin ciniki da kuke samarwa, da kuma idan kun dace da bukatunsu.

Abokan ciniki sun amince da sake dubawa da kuma bayanan gaskiya da wasu abokan ciniki ke bayarwa fiye da da'awar ta alamar kanta saboda ana ganin sake dubawa a matsayin mara son kai kuma, saboda haka, mafi aminci.

Kyakkyawan sake dubawa akan Google da yadda kuke amsa su na iya taimakawa wajen haɓaka amincewar mabukaci ga alamar ku.

Yadda ake samun bita na Google don kasuwancina

2. Bita na Google don kasuwanci na iya ƙara gani kan layi ta hanyar SEO

Bita na Google wani yanki ne na lissafin Bayanan Kasuwancin Google - sabis na kyauta don kasuwanci. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin haɓaka kasancewar ku ta kan layi ba tare da kashe ko kwabo kan tallace-tallacen da aka biya ba.

Misali, idan kun kasance hukumar tallan dijital kuma kun inganta jerin abubuwanku don SEO na gida, zaku iya samun sauƙi.

Kuma, kyakkyawan sake dubawa na Google na iya ƙara yuwuwar bayyanar ku don binciken gida mai dacewa-musamman waɗanda ke da “mafi kyau” a cikin tambayar. Misali, lokacin da wani ya nemi “mafi kyawun dillali a kusa da ni,” Google zai nuna kawai jerin bayanan Bayanan Kasuwancin Google tare da ƙimar tauraro na 4.0 ko sama.

Wannan yana nufin idan kuna da babban darajar tauraro, jeri naku zai iya nunawa akan shafin sakamakon bincike sama da jerin abubuwan halitta na gargajiya wanda zai iya fitar da ƙarin zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku.

3. Reviews iya taimaka shawo da kuma maida mafi abokan ciniki

Ingantattun jeri na Bayanan Kasuwancin Google tare da bita daga abokan ciniki na iya haifar da yuwuwar jagora zuwa ƙaramin gidan yanar gizon kasuwancin ku. Wannan zai kawo su kusa da matakin siyan, kuma idan gidan yanar gizon ku yana da gamsarwa, ƙila su canza. (Wannan shine dalili ɗaya kawai SEO za'a iya amfani dashi don tsarar jagora!)

Don kasuwancin tubali-da-turmi, samun adadi mai kyau na sake dubawa na Google na iya ƙara yawan ziyarar abokin ciniki zuwa wurin ku da haɓaka juzu'i. Reviews sun saita mazugin tallace-tallace ta atomatik don kasuwancin ku inda bitar abokin ciniki ke yin ginin aminci kuma gidan yanar gizon ku yana yin lallashi.

Yadda ake samun bita na Google don kasuwancina

Yadda ake samun bita na Google don kasuwancina?

Da kyau, yanzu da kun san tasirin sake dubawa na Google akan suna da martabarku, kuma kuna da ingantaccen Bayanan Kasuwanci ta inda zaku sarrafa su, lokaci yayi da zaku sami ƙarin 'em.

Waɗannan dabaru 16 da ke ƙasa za su taimake ku sami kamfanonin bita na Google.

1. Ƙirƙiri shafin sake dubawa na Google akan gidan yanar gizon ku

Yayin da hanyar da ke sama ke aiki, mafi kyawun ma ita ce keɓe cikakken shafin yanar gizon zuwa sake dubawa na Google (ko sake dubawa gabaɗaya), ana samun dama daga babban menu na kewayawa. Shafin ya kamata ya ƙunshi duka CTA don rubuta bita amma kuma ya haɗa da sake dubawa na yanzu. Waɗannan ba wai kawai ƙarfafa masu yiwuwa su zama abokin ciniki ba, har ma suna ba da ƙarin abin ƙarfafawa ga abokin ciniki na yanzu don barin bita.

Kuna iya cika shafin sake dubawa ta hanyar hotunan kariyar kwamfuta, amma da kyau, kuna son su kasance cikin sigar rubutu. Dalilin haka shi ne cewa sake dubawa galibi suna da wadatar kalmomi, don haka haɗa su akan gidan yanar gizon ku ta hanyar da crawlers na Google za su iya “karanta” don yin babban dabarun SEO na ƙaramin kasuwanci.

Ana faɗin haka, ƙila za ku so ku fito da samfuri inda za ku iya kwafa da liƙa rubutun a ciki. Akwai kuma dandamali da plug-ins waɗanda ke ba ku damar tattara bayanan Google akan gidan yanar gizonku kai tsaye.

Binciken Google don kasuwanci

2. Nemi sake dubawa na Google a cikin mutum

Samun kyakkyawar tattaunawa tare da abokin ciniki a cikin kantin sayar da ku? Ka gama ingantaccen kiran tallafi wanda abokin ciniki ya ji godiya ta har abada? A cikin hulɗar ku da abokan ciniki, akwai dama da yawa don neman bita na Google. Anan akwai wasu yanayi da misalan neman bita:

  • “Na yi farin ciki da jin yadda kuke farin cikin kasuwancinmu. Hey, idan kuna son barin hakan a cikin bita na Google, zaku taimaki mutane da yawa kamar kanku su nemo mu."
  • "Wannan martani yana da matukar taimako. Kun san abin da zai yi kyau idan kun raba wannan ra'ayin akan layi don sauran abokan ciniki su gani. "
  • "Na yi farin ciki da za mu iya taimaka muku. Idan ba za ku damu da raba jumla ɗaya ko biyu a cikin bita na Google ba, hakan zai taimaka mana ton."

Sannan kuna da ƙaramin ɗan ƙaramin kati wanda ke da hanyar haɗin kai a kai, ko hanyar haɗin yanar gizon ku ta shafin yanar gizonku wanda ke sauƙaƙa musu.

3. Sanin tsari

Yana ɗaukar kusan minti ɗaya don abokin ciniki ya rubuta bita na Google. Sauƙi isa, dama? To, akwai hanyar zuwa wurin. Abokin ciniki dole ne:

  1. Bude Google Maps
  2. Nemo kasuwancin ku
  3. Danna kan shi don cire Bayanan Kasuwancin Google ku
  4. Gungura ƙasa zuwa sashin dubawa a cikin bayanan martaba
  5. Danna rubuta bita

Abokin ciniki: Kun kasance mai ban mamaki. Ta yaya zan bar muku bita?

Kuna so ku ce:

Binciken Google zai yi kyau! Kawai nemo mu akan Taswirorin Google kuma lokacin da kuka cire jerinmu, gungura ƙasa zuwa sashin bita kuma za a sami maɓalli a wurin don rubuta bita.

Or

Binciken Google zai yi kyau! Kawai je gidan yanar gizon mu kuma akwai hanyar haɗi a can don yin shi.

4. Amsa ra'ayoyinku na Google na yanzu

Lokacin da kuka amsa bitar Google na abokan cinikin ku, kuna barin sabbin masu dubawa su san cewa kuna sauraron ra'ayoyin abokin ciniki kuma ya cancanci lokacinsu don rubuta nasu bita.

Akwai hanyoyi guda biyu da amsa bita zai iya samun ƙarin bita.

  • Kyakkyawan sake dubawa: Kasancewa takamaiman, kan lokaci, da godiya a cikin martanin ku ga tabbataccen bita zai haifar da ƙarin tabbataccen bita.
  • Ra'ayoyi mara kyau: Amsa da sauri da ladabi ga sake dubawa mara kyau da kuma warware matsalar na iya haifar da jujjuya ra'ayi mara kyau zuwa mai kyau.

Binciken Google don kasuwanci

5. Ƙirƙiri gajeriyar hanyar haɗin yanar gizo na Google

Dole abokin cinikin ku ya je kan layi don rubuta bita, ba tare da la’akari da haka ba, don haka ƙirƙiri hanyar hanyar gajeriyar hanyar bita kuma sanya shi akan gidan yanar gizon ku.

Jeka asusun Google My Business, danna shafin Gida, kuma nemo katin "Samu bita na farko" (ko "Samu ƙarin bita"). Danna "Raba fam ɗin bita" kuma ku kwafi hanyar haɗin zuwa allon allo.

6. Guda kamfen imel na bita na Google

Ko ta hanyar saƙonnin keɓaɓɓen ko babban yaƙin neman zaɓe, tallan imel wata hanya ce mai tasiri don samun ƙarin sake dubawa na kasuwanci na Google. Kawai bayyana a cikin tambayar ku-kada ku yi ƙoƙarin rufe shi, ku doke daji, ko tilasta abokan ciniki su bar bita.

Babu laifi idan aka tambaye su su yi wani abu da zai taimaki sauran abokan cinikin nan gaba su yanke shawara na gaskiya. Bugu da ƙari, lokacin da kuke da abokan ciniki masu farin ciki, za ku yi mamakin yadda suke son rubuta bita. Muddin tsarin ya fito fili kuma kun sanya shi cikin sauri da sauƙi don yin, za ku iya samun amsoshi masu daɗi ga buƙatarku.

7. Gajarta gajeriyar hanyar bita

Yana da sauƙi don sauke wannan hanyar haɗi zuwa maɓalli akan gidan yanar gizonku ko haɗa shi ta hanyar gajeriyar rubutun anka. Amma akwai hanyoyi masu yawa na layi don samun bita na Google wanda wannan ciwon ido na kirtani ba zai yi aiki ba.

Abin godiya, akwai gajerun hanyoyin haɗin yanar gizo kyauta kamar bitly.com ta inda zaku iya ragewa har ma da tsara hanyar haɗin yanar gizon ku.

To, yanzu da kun sami kyakkyawar hanyar haɗin yanar gizo mai kyau kuma mai tsafta, lokaci yayi da za ku duba hanyoyi daban-daban don gabatar da wannan hanyar haɗin ga abokan ciniki don samun ƙarin sake dubawa na Google don kasuwancin ku na gida.

Binciken Google don kasuwanci

8. Haɗa zuwa shafin sake dubawa na Google daga gidan yanar gizon ku

Idan abokin ciniki yana son barin bita don kasuwancin ku, wuri na farko da wataƙila za su duba shine gidan yanar gizon ku. Bayar da kira a sarari kuma mara ƙulle-ƙulle zuwa aiki wanda ke da sauƙin ganowa, kamar tare da misalin da ke ƙasa:

A cikin wannan misalin, danna kan "nan" yana ɗaukar mai amfani kai tsaye zuwa sashin bita na Bayanan Kasuwancin Google na mai duba gida wanda ke zaune a cikin SERP.

9. Ƙirƙiri bidiyon koyarwa na Google

Ko da tare da hanyar haɗin yanar gizo, wasu abokan ciniki na iya kasancewa da yuwuwar rubuta bita idan sun ga yadda tsarin yake. A wannan yanayin, ƙirƙirar bidiyo mai sauri kan yadda ake barin bita na Google don kasuwancin ku na iya zama abin da kuke buƙata kawai.

Kuma tare da kayan aikin yau da fasaha, DIY a-gida bidiyo na tallace-tallace sun fi sauƙi fiye da kowane lokaci.

10. Nemi sake dubawa akan kafofin watsa labarun

Kafofin watsa labarun suna da kyau don tallan tallace-tallace da kuma nuna gaskiya. Sanya hoton sikirin mafi kyawun bitar ku kuma nemi abokan cinikin ku su bar nasu ra'ayin (gami da tsaftataccen mahaɗin bita na Google mai sauƙi).

Tunatar da mabiyan ku cewa wannan dama ce a gare su don gabatar da wani kamar su ga fa'idodin da suke samu ta yin aiki da kasuwancin ku.

Dandali irin su Facebook suna da nasu tsarin bita, don haka a kiyaye wannan a lokacin da za a kai ga wannan.

11. Haɗa da Google review CTA a cikin kafar ku

Baya ga ko a maimakon samun shafin da aka keɓe don sake dubawa na Google (ko sake dubawa gabaɗaya) akan gidan yanar gizon ku, kuna iya haɗawa da shi a cikin kafar gidan yanar gizon ku.

Ta wannan hanyar, ba dole ba ne ka damu da yanke shawarar inda ko inda ba za ka haɗa da CTA ba. Misalin da ke ƙasa yana amfani da hotuna, amma rubutun anga zai yi daidai.

Binciken Google don kasuwanci

12. Ƙirƙiri katunan "bari mu bita".

Wannan hanyar layi ce ta samun ƙarin sake dubawa na Google, wanda hanyar haɗin gajeriyar hanyar ku daga #3 ta zo da amfani. Yi katunan zahiri waɗanda ke faɗi wani abu ga tasirin:

“Bita Mu akan Google! Binciken ku na Google yana taimaka wa wasu waɗanda ke buƙatar ayyukanmu don nemo kasuwancinmu. Bugu da kari, ra'ayoyin ku yana ba mu damar ci gaba da yi muku hidima mafi kyau. Ɗauki minti ɗaya don ƙima da sake duba mu. Na gode!"

13. Jaddada wa abokan ciniki yadda sauri da sauƙi yake

Don haka a yanzu, ka san yadda yake da sauƙin barin bita na Google, amma abokan cinikin ku bazai iya ba. Bugu da kari, toshewar marubuci abu ne. Abokin ciniki mai farin ciki ko dogon lokaci na iya samun wahala wajen sarrafa duk abin da suke so game da kasuwancin ku cikin bita guda ɗaya.

Sannan akwai wadanda ke da wahalar bayyana abin da ke zuciyarsu. Don haka lokacin da kuke ƙarfafa bita, yana iya zama taimako ga:

  • Faɗa musu cewa za su iya barin ƙimar tauraro ba tare da rubuta komai ba (idan an zartar).
  • Tunatar da su cewa idan sun rubuta, bita yana buƙatar zama jumla ɗaya ko biyu kawai.
  • Yi amfani da kalmomi kamar "bar bita" ko "saukar da bita cikin sauri" maimakon "rubuta bita," saboda yana iya jin ƙarancin wahala.

14. Haɗa damar bitar Google a cikin safiyo

Neman abokan cinikin ku don ra'ayoyinsu yana ba su damar sanin cewa kuna daraja abin da za su faɗa kuma kuna da mafi kyawun abin da suke so. Idan kun sami wanda zai cika zabe ko bincike, sun riga sun kasance cikin tunanin da ya dace.

Duba idan za ku iya amfani da damar su ta hanyar tambayarsu su sake nazarin kasuwancin ku akan Google yayin da suke kan sa.

15. Sami sharhin Google daga dillalai da abokan tarayya

Masu siyarwa da abokan tarayya bazai zama kwastomomi ba, amma suna iya tabbatar da yadda ake yin aiki tare da ku akai-akai. Hakanan suna iya zama da niyyar barin bitar kasuwancin Google idan kun fara rubuta ɗaya don kasuwancin su.

16. Haɗa hanyar haɗin binciken Google a cikin sa hannun imel ɗin ku

Ƙara hanyar haɗi don duba kasuwancin ku akan Google a cikin sa hannun imel ɗinku babbar hanya ce don neman ƙarin sake dubawa na Google ba tare da tambaya a zahiri ba! Wani abu kamar:

  • Mun taimake ku? Taimaka wa wasu su nemo mu ta barin Binciken Google!
  • Farin ciki da [Kasuwanci Name]? Bar bita anan.
  • Bari wasu su sani game da [Business Name].

Wannan na iya yin tasiri musamman idan kuna sadarwa ta yau da kullun tare da abokan ciniki ta imel.

Yadda ake barin sake dubawa na Google (ba tare da hanyar gajeriyar hanya ba)

Yayin da hanyar haɗin yanar gizon ku ke juya rubuta bita na Google zuwa tsari na mataki ɗaya, yana da kyau a san matakan kawai don rufe duk tushen ku.

Bugu da ƙari, ƙila za ku so ku bar bita don wasu kasuwancin gida a cikin al'ummarku waɗanda ƙila ba su da hanyar hanyar gajeriyar hanya.

To ga yadda ake yi:

Yadda ake barin bita na Google akan wayar hannu

  • Je zuwa Google Maps app
  • Nemo sunan kasuwancin
  • Matsa kan jeri
  • Matsa shafin "Reviews" a cikin jeri.
  • Za ku ga sashin “Rate and review” inda zaku iya baiwa kasuwancin kimar tauraro. Da zarar ka zaɓi ƙimar tauraro, za ku sami zaɓi don rubuta bita game da ƙwarewar.

Yadda ake barin bita na Google akan tebur

  • Jeka Google.com/maps
  • Nemo sunan kasuwancin
  • Danna lissafin
  • Gungura ƙasa zuwa "Bita taƙaice"
  • Danna "Rubuta bita"

A madadin, za ku iya danna ma'aunin tauraro kai tsaye a ƙarƙashin taken jeri na kasuwanci. Wannan zai kai ku kai tsaye zuwa sashin dubawa, wanda ke da zaɓi don rubuta bita.

Ga kowane ɗayan waɗannan hanyoyin, za a umarce ku don kimanta kasuwancin daga tauraro ɗaya zuwa biyar. Kuna iya ƙara tsokaci ko ma hotunan wurin da abubuwan bayarwa (idan sun bi ƙa'idodin buga bita na Google). Bayan haka, don bugawa, kawai kuna buƙatar danna "Post."

14 Mafi kyawun shafuka don siyan bita na Google don kasuwanci

Below Samun masu sauraro zai aiko muku da mafi kyawun rukunin yanar gizo don siye Binciken Google don kasuwanci:

1. Sami kamfanonin bita na Google - Gain masu sauraro

Da farko, lokacin ambaton Kamfanonin bita na Google, ba zai yiwu ba a ambata Samun masu sauraro

Samun masu sauraro ya fi mayar da hankali kan haɓaka ƙimar gaske, ƙwarewa da ingancin sabis waɗanda abokan ciniki za su karɓa. Nasarar ku akan dandamali zai zama hujja. Kullum muna ƙoƙari don koyo da bincike don kawo mafi kyawun sabis, mafi kyawun inganci ga abokan cinikinmu.

Wannan shine ɗayan manyan makamai waɗanda ke taimaka mana tabbatar da amincin abokan cinikinmu a duk lokacin da muke ba da sabis. Kowane sabis da muke bayarwa yana dogara ne akan sabon algorithm na dandamali kuma, ba shakka, doka.

Ƙwararrun ƙwararrun mu masu shekaru masu yawa na ƙwarewar YouTube na iya taimaka muku cikin sauri da ƙwarewa a kowane hali. Muna samuwa 24/7. gamsuwar abokin ciniki koyaushe shine babban fifikon Masu sauraro. Maida 100% kawai yana buƙatar wani abu idan an kammala sabis ɗin kamar yadda aka yi alkawari.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

2. Sami kamfanonin bita na Google - SidesMedia

Wannan rukunin yanar gizon sabis ne na bita na Google wanda ke son taimaka muku tare da samun ƙarin fa'ida don alamar ku ta mafi kyau kamfanin Google reviews, amma kuma suna so su rufe abubuwan da suka shafi tsaro kuma.

Sun himmatu wajen taimaka wa abokan cinikinsu da sabis na kafofin watsa labarun na gaske, kuma za su iya taimaka muku da wasu shahararrun dandamali a can, gami da Google.

Sun yi alƙawarin cewa isar da bot ɗin su zai kasance mai inganci, kuma za su yi magana da ku game da irin ma'auni da kuke son Google bot ɗin ku ya kasance don ku sami sake dubawa waɗanda suka dace da alamarku da masana'antar ku.

Kuna iya farawa ta gaya musu duka game da alamarku, sannan za su iya fara aiko muku da bita na Google a zahiri.

Ƙungiyar goyon bayan su koyaushe za ta kasance a can don taimaka muku idan kuna da wani abu da ba daidai ba tare da ayyukansu da zarar kun ƙaddamar kuma ku biya su.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

3. Sami Kamfanonin bita na Google - Malamin Watsa Labarai

Mister Media yana ɗaukar babbar hanya idan ya zo wurin zama wurin da za ku iya amfana ta amfani da a Binciken Google don kasuwancin ku, saboda suna son taimaka muku tare da kasancewar ku akan Google gabaɗaya, amma ba sa son ɗaukar kowane gajeriyar hanya a cikin tsarin.

Sun ce su Google reviews bot ita ce kawai fasahar da za ku buƙaci amfani da ita don tabbatar da cewa ana wakiltar alamar ku ta kan layi, kuma sun ce su ma suna da ƙarin ayyuka masu ƙarfi, ta yadda za ku iya. amfana daga duk abin da ya shafi kasuwancin ku na kan layi.

Kasuwancin ku na kan layi yana da yawa fiye da kawai duba kamfani akan Google, amma wannan wuri ne mai kyau don farawa, kuma samun damar sarrafa tsarin don kada ku yi tunanin gaske game da abubuwa tabbas wata fa'ida ce da kuke son amfani da ita.

Sun kuma yi alƙawarin cewa komai game da sake dubawarsu gaba ɗaya ingantacce ne, ta yadda za ku kasance ana samun bita daga mutane na gaske da kuma mutanen da ke sha'awar sabis ɗinku ko samfurin ku.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

4. Sami kamfanonin bita na Google - UseViral

UseViral wuri ne da za ku iya amfana ta yin amfani da kamfanonin nazarin Google da ke cikin wannan masana'antar na ɗan lokaci a wannan lokacin, kuma yana da abokan ciniki da yawa waɗanda za su faɗi abubuwa masu kyau game da fasalin su.

Hakanan za su jajirce wajen taimaka wa abokan cinikinsu da fiye da Kamfanin bita na Google kawai, ta yadda za ku iya rufe duk abin da ya shafi kasuwancin ku akan layi, kuma ku tabbata cewa mutane suna faɗin abubuwa masu kyau game da alamar ku ko da menene.

Tare da gogewarsu a cikin wannan masana'antar, zaku iya jin kwarin gwiwa cewa ana wakilta ku daidai akan layi, don ku sami ƙarin lokaci akan ƙarshen kasuwancin.

Yin la'akari da sake dubawa na abokin ciniki da goyon bayan abokin ciniki da suke da shi a duk shekara, ba za ku sami kome ba sai dai abubuwa masu kyau da za ku fada game da waɗannan mutane.

5. Sami Kamfanonin bita na Google - Bust Up Online

Yana yiwuwa baku taɓa jin labarin Boost Up akan layi ba a baya, amma ko da ba ku yi ba, amince da mu lokacin da muke.

Ba kome ba idan ba ku da kuɗi da yawa da za ku kashe don har yanzu suna iya taimaka muku saya bita na Google don kasuwanci cikin sauki da araha. Suna kuma iya sa ya faru da sauri.

Akwatin hirarsu za ta tashi da zarar ka ziyarci gidan yanar gizon su, ta yadda za ku tattauna da su menene bukatun ku na farko, kuma suna da amsoshi masu yawa ga tambayoyin da za ku iya samu.

Suna tallata cewa suna ba da bita ga abokan cinikin su waɗanda ke 100% na dindindin kuma ba raguwa ba, kuma kuna iya samun sake dubawa na farko sa'o'i 24 bayan yin odar ku.

Bugu da ƙari, suna da'awar za su iya ba da bita daga ko'ina cikin duniya ba tare da amfani da bots na bita ba, suna ba ku cikakken iko akan inda sharhin ku ya fito. Kuna iya tuntuɓar su ta imel, Skype, ko ma WhatsApp idan kuna da tambayoyi.

Waɗannan mazan za su iya taimaka muku da duk wani abu da kuke buƙata saboda sun bayyana suna da duk abin da aka tsara dangane da tallafawa masu amfani da su.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

6. Sami bita na Google don kasuwancina - Sayi Bita mai yawa

Idan kuna kan madaidaicin kasafin kuɗi kuma kuna son samun damar siyan bita na Kasuwancin Google Na, Sayi Bukatun Bukatun wani zaɓi ne mai kyau. Suna da'awar cewa farashin su ya bambanta daga $2.97 zuwa $1800.

Bugu da kari, suna ba da ƙarin ayyuka kamar sake dubawa na Yelp.

Kuna iya zaɓar adadin bita da kuke buƙata da ƙasar da kuke so su samo asali kafin aika hanyar haɗi zuwa masu karɓa.

Ganin cewa suna ba da akwatin taɗi da wasu ƴan wasu zaɓuɓɓuka don tuntuɓar su, muna ɗauka cewa waɗannan mutane na gaske ne kuma suna kula da menene bukatun abokan cinikinsu. Wannan yana nuna cewa za ku biya abin da kuka karɓa kawai.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

7. Samun bita na Google don kasuwancina - GetAfollower

Shafin na gaba akan jerinmu yana da kyau da gaske don taimakawa abokan cinikin sa Google yayi nazarin kasuwanci amma yana so ya taimake ku da mafi kyawun dabarun tallan kafofin watsa labarun a cikin masana'antar, don haka za su iya taimaka muku da wasu mafi kyawun kamfanonin bita na Google waɗanda kuɗi za su iya saya.

Binciken su na Google zai tabbatar da cewa ana wakilta ku akan Google a cikin haske mai kyau, kuma za su ba ku daidaitaccen rabo, ta yadda wasu bita-da-kullin za su zama matsakaici.

Ba shi yiwuwa wata alama a Intanet ta sami cikakkiyar bita mai inganci, don haka abu na ƙarshe da kuke son yi shine jefa zato akan yuwuwar abokan ciniki.

Hakanan za su tabbatar da cewa kun sami ƙwarewar da kuka cancanci da zarar kun biya waɗannan fasalulluka ma'ana cewa tsarin tallafin abokin ciniki shine babban matakin, kuma yana samuwa a duk lokacin da kuke buƙata.

Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

8. Sami bita na Google don kasuwancina - Sayi Real Media

Saya Real Media san cewa har zuwa kasancewa a Kamfanonin bita na Google ke, suna buƙatar samun damar samar wa abokan cinikinsu bita-da-kulli da aka yi niyya, maimakon kawai aika musu da zaɓin gamayya.

Akwai zaɓi don samun sake dubawa bazuwar, amma muna shirye mu yi caca cewa idan kun kasance kasuwanci ne da ke son a ɗauke ku da mahimmanci idan ya zo ga sake dubawa na Google, zaku so nemo sake dubawa na Google daga mutanen da suka dace da sabis ɗin. ko samfurin da kuke bayarwa.

Samun damar karɓar bita da aka yi niyya shine mafi kyawun zaɓinku, don haka zaku iya magana da waɗannan mutanen kai tsaye game da menene bukatun ku, da kuma yadda kuke son haɓaka alamar ku akan layi gabaɗaya.

Za su fara tare da sake dubawa na Google, amma za su iya wuce wannan, kuma su taimaka muku da haɗin gwiwa gaba ɗaya.

9. Samun bita na Google don kasuwancina - Review Flowz

Review Flowz yana da sauƙi ɗaya daga cikin mafi kyau Kamfanin nazarin Googles amma zažužžukan a cikin masana'antu domin a zahiri su ne free Google reviews don kasuwanci

Suna cewa za su iya taimaka muku kawai ta hanyar karɓar sunan kamfani kawai, sannan za ku iya nemo bayanan martaba waɗanda za su zama halal kuma a zahiri za su ƙara amincin alamar ku ta Google.

Suna da kayan aikin haɗin yanar gizo na bita na Google kyauta, ta yadda zaku iya sanya tsarin abokan ciniki barin bita cikin sauƙi, har ma da samar da sake dubawar abokan ciniki, waɗanda aka yi niyya.

Zasu haɗa nasu Binciken Google don kasuwanci zuwa adireshin imel ɗinku, ta yadda duk lokacin da kuka sami sabon bita, za su aiko muku da sanarwa.

Suna da dashboard ɗin da za ku iya shiga, don ku sami damar samun fa'ida mai mahimmanci idan ya zo ga ra'ayin abokin ciniki.

Wannan cikakkiyar hanya ce, kuma ingantacciyar hanya don tabbatar da cewa bitar Google da kuke karɓa za ta haifar da gagarumin bambanci ga nasarar tambarin ku.

10. Samun bita na Google don kasuwanci na - Auto PVA

Auto PVA yana da ƙwarewa Binciken Google don kasuwanci wanda zai iya taimaka maka ƙirƙirar sake dubawa na Google tare da dannawa ɗaya kawai, kuma suna da software mai amfani da za ta kula da komai a ƙarshen su.

Suna cewa za ku iya farawa da $25 kawai, kuma $25 za ta ba ku saƙonni ta atomatik, tare da sake dubawa na Google mara iyaka.

Hakanan za su ba ku ƙimar tauraro 5 ta atomatik, kuma kuna iya saita iyakar bita da kuke samu kowace rana.

Wannan zai guje wa zato idan ya zo ga alamar ku, domin idan kuna karɓar bita mai kyau da yawa kowace rana, mutane za su fara mamakin ko kuna ƙoƙarin ɗaukar kowane gajeriyar hanya tare da kasuwancin ku.

Wani babban fa'ida ga wannan kamfani shine suna da tsarin wakilci, wanda ke da mahimmanci don tabbatar da cewa bayanan ku na sirri sun kasance ba a san su ba akan layi, kuma amincin ku yana nan tare da mafi kyau.

Kuna iya ko dai siyan sake dubawa na Google a yanzu, ko kuma suna da demo inda suke nuna muku yadda Googlebot ɗin su ke aiki.

11. Samun sharhin kasuwanci akan Google - Botster

Botster a Kamfanonin bita na Google wanda zai iya taimaka maka ƙirƙirar asusun kyauta kai tsaye, kuma da zarar kun gama wannan, zaku iya zaɓar bot, da samar da bayanan iri.

Wannan yana nufin cewa da zarar kun ba su dukkan bayanan da suka dace, za su iya aiwatar da bot ɗin da aka keɓance wanda zai taimaka muku cimma abin da kuke fatan cimma idan ya zo ga sake dubawa na Google.

wannan Binciken Google don kasuwanci zai iya taimaka maka goge bita daga wurare akan Taswirorin Google kuma samar da su azaman fayil mai saukewa.

Har ma suna da koyawan bidiyo akan gidan yanar gizon su wanda ke nuna daidai yadda suke Kamfanonin bita na Google yana aiki, don ku iya yanke shawara ko yana da kyau ko a'a.

Ba wai kawai za ku iya fitar da sake dubawa na Google da kuka samu a wani wuri ba, amma za ku sami damar samun sabbin sake dubawa na Google waɗanda suka dace da alkukin ku.

12. Samun sharhin kasuwanci akan Google - Shagon Bita a Amurka

Shafi na gaba a jerinmu yana da kyau kwarai da gaske idan ya zo ga sake dubawa na Google amma kuma yana da ban sha'awa kuma na musamman, saboda za su iya taimaka muku tare da ingantaccen sake dubawa na Google, amma kuma suna iya taimaka muku da ra'ayoyin Google mara kyau kuma.

Ta wannan hanyar, zaku iya kiyaye daidaiton ra'ayi mai kyau zuwa mara kyau na Google, don haka mutane ba za su yi mamakin ko kuna ɗaukar gajerun hanyoyi ba kuma kuna ƙoƙarin samun ra'ayoyin da ba su dace ba a kan kamfanonin bita na Google.

Sun ce fasalulluka suna ba da garantin gamsuwar abokin ciniki 100%, kuma sun yi alƙawarin cewa sake dubawa na Google ba ya raguwa 100%.

Suna bayar da farashi mai araha sosai, da kuma garantin dawo da kuɗi 100%.

Da zarar kun sami sake dubawa na Google, zaku iya tuntuɓar ƙungiyar tallafin abokan cinikinsu idan akwai wata matsala tare da su, kuma ba kawai suna da adireshin imel ba inda zaku iya samun tallafi, amma suna da akwatin taɗi. akan gidan yanar gizon su.

13. Samun bita na kasuwanci akan Google - Homota

Homota duk game da taimaka wa abokan cinikinsa su sami tabbataccen bita na Google, kuma sun ce su ne mafita mai sarrafa suna, inda za ku iya ko dai dawo da martabar ku ta Google, ko kuma kuna iya samun taimako ƙirƙirar mai kyau.

Sun ce za su iya taimaka muku haɓaka ƙimar kasuwancin ku ta kan layi, kuma zai yi tsada kaɗan kamar dala.

Suna ba da garantin sakamakon su, kuma za su iya taimaka muku samun tabbataccen bita akan kowane gidan yanar gizon da ke can cikin ƙasa da sa'a guda.

A halin yanzu, sun taimaka wa mutane sama da 10,000 da kasuwanci tare da buƙatun su na kan layi, kuma zaku iya tuntuɓar su kai tsaye don yin magana da su game da yadda za su iya taimaka muku.

Ba su da wasu kwangilolin da za ku sanya hannu, ko kuɗin shiga, kuma mafi kyawun sashi shine zaku iya soke biyan kuɗin ku tare da su a kowane lokaci.

14. Samun bita na kasuwanci akan Google - Stamped.io

Stamped.io yana da kyau idan ya zo ga sake dubawa na Google, musamman ma idan kuna son samun damar gina amana tare da sake dubawa na rukunin yanar gizo da samfura.

Sun ce za su iya taimaka muku tattarawa da baje kolin shafukan yanar gizo da samfura, ta yadda za ku iya baiwa abokan cinikin ku muryar da suka cancanta, da fatan ƙarfafa ƙarin mutane don yin hulɗa tare da gidan yanar gizonku.

Sun kuma ce za su iya taimaka wa abokan cinikin ku su fahimci abin da alamar ku ke bayarwa, da abin da abokan cinikin ku ke tunani da gaske game da kasuwancin ku.

Kuna iya yin rajista don wannan kamfani kyauta, kuma za su iya taimaka muku samar da bita ta atomatik don haka za su ƙara amincin kasuwancin ku. Hakanan zaka iya nuna ra'ayoyin ku da haɓaka matsayin SEO gaba ɗaya.

Za su raba muku ra'ayoyin ku akan kafofin watsa labarun ku kuma su fito da dabarun tallan da aka keɓance gaba ɗaya.

Tambayoyi game da sake dubawa na Google don kasuwanci

Yadda ake samun sharhin kasuwancin Google?

Za ka iya sami kamfanonin bita na Google ta hanyar:

  • Nemi sake dubawa na Google a cikin mutum
  • Ƙirƙiri shafin sake dubawa na Google akan gidan yanar gizon ku
  • Amsa ra'ayoyinku na Google na yanzu
  • Gudanar da kamfen ɗin imel na bita na Google

Binciken Google na iya Taimakawa Kasuwancin ku Haka

Ana kuma ƙididdige bita na Google cikin ƙimar bincike na Google, don haka sake dubawa na Google na iya taimakawa darajar ku ma! Ganin cewa yawancin mutane suna yin binciken su akan layi kwanakin nan, sake dubawa na Google yana ƙara zama mahimmanci. Bita na Google kuma na iya taimakawa jerin Google My Business matsayi mafi girma akan Taswirorin Google, don haka wannan wani dalili ne na samun bita na Google.

Tsarin bita na Google na iya zama kamar ɗan ban tsoro da farko amma da zarar kun sami ɗan sake dubawa na Google a ƙarƙashin bel ɗinku yana da sauƙi! Kuna iya samun su daga abokan ciniki na baya da na yanzu kuma akwai tukwici da dabaru da yawa da zaku iya aiwatarwa don samun su zuwa cikin kauri da sauri!

Idan har yanzu ba a saita ku akan Google My Business ba tukuna, tabbatar da tuntuɓar Sarauniya Bita don taimaka muku. Tawagar mu ta ƙwararrun Google za su shirya ku ba da wani lokaci ba. A cikin 'yan makwanni kaɗan za ku iya canza kasuwancin ku tare da Binciken Google.

Ta yaya zan rubuta Binciken Google?

Rubutun Bita na Google na gaskiya baya ɗaukar lokaci mai tsawo kuma suna ƙarfafa ku don ba da ra'ayin ku na gaskiya game da ƙwarewar ku. Kuna iya rubuta Ra'ayoyin Google akan kowane shafin Google Place.

Tabbatar cewa kuna rubuta ainihin sigar abubuwan da suka faru. Ka tuna, ta hanyar rubuta wannan bita, za ku shafi ƙimar kasuwancin. Idan abubuwan da kuka rubuta ba gaskiya ba ne, Google na iya cire Google Review ɗin ku kuma yana iya hana ku daga Binciken Google. Google yana bawa 'yan kasuwa damar mayar da martani ga sake dubawa na Google, don haka a shirya don amsawa da tsara yadda ake tafiyar da lamarin cikin balagagge da wayewa.

Bayan haka, Google yana da tukwici da dabaru masu yawa kan yadda ake rubuta bita na Google. Suna ba da shawarar amfani da ainihin sunan ku lokacin rubuta bita na Google. Wannan ya sa ya zama ingantacce ga kowa da kowa kuma yana ba mai kasuwancin damar yin magana, idan kuna ba da rahoton wata matsala.

Google yana buƙatar cikakkun bayanai. Ƙarin cikakkun bayanai da kuke bayarwa game da ƙwarewar, mafi kyawun nazarin ku zai iya ci. Don haka, yi cikakken bayani yadda za ku iya zama. Google ya kuma ba da shawarar cewa ka ba da misalan yadda kasuwancin ya taimaka maka a rayuwarka ko kasuwancinka idan kasuwancin ya yi maka wani abu na musamman.

Me zai faru bayan ka buga bita na Google?

Da zarar ka rubuta kuma ka buga bita, nan da nan za ta bayyana a shafin kasuwanci akan Google Maps. Idan ka loda hoto, zai ɗauki sa'o'i kaɗan kafin cikakken hoton ya fito don wasu mutane su karanta.

Idan kun manta kun haɗa wasu mahimman bayanai a cikin bita, kuna iya gyara bitar Google ɗin ku. Da wannan, zaku iya sabunta bayanin don nuna sabuwar ziyararku. Bayan haka, ingancin sabis na kowane kasuwanci na iya canzawa tare da lokaci.

Abin da ke sama shine bayanin da ake buƙata don amsa tambayar yadda ake samun sake dubawa na google don kasuwancina?

Da fatan za a koma ga wannan albarkatun saboda yana da mahimmanci a gare ku. Samun masu sauraro fatan za ku iya samun bayanai masu amfani game da su mafi kyawun sake dubawa na Google don kamfani kuma ku kasance da kwarin gwiwa a ayyukan bita na gaba.

Yi amfani da damar sake dubawa masu kyau don haɓaka kasuwancin ku zuwa nasara a yau! Sami nassoshin Google na gaskiya daga dandalin mu mai daraja a Masu Sauraro kuma ku kalli yadda sunanku yake tashi.

 

Shafukan da suka shafi:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga