Menene Ma'aunin Masu Siyar da Google? Yadda za a lissafta tasirin GSR?

Contents

Menene ƙimar masu siyar da Google? Lokacin da kuke ƙoƙarin tabbatar wa sababbin abokan ciniki cewa kasuwancin ku sananne ne, sake dubawa suna da matukar amfani. Kyakkyawan sake dubawa na abokin ciniki yana nuna sabbin abokan ciniki samfuran da sabis ɗin da kuke bayarwa sun cancanci lokacinsu da amincewa. Da yawan sake dubawa da za ku nuna, mafi yawan abin dogara da kuke bayyana. Ƙididdiga masu siyar da Google (GSR) yana ba ku damar nuna waɗannan sake dubawa kai tsaye akan Tallace-tallacen ku na Google.

A cikin wannan labarin, za mu bayyana duk abin da kuke buƙatar sani game da shi Ƙimar Mai Siyar da Google. Za mu taimaka muku fahimtar menene su, dalilin da yasa suke da mahimmanci, da kuma yadda ake amfani da su a cikin Tallace-tallacen ku na Google don samun ƙarin jagora.

Hakanan zaku iya sauraron jagorar mu ta audio akan tafiya ta latsa bidiyon da ke ƙasa.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Menene Ma'aunin Masu Siyar da Google?

Ƙimar Mai Siyar da Google tsawo ne na talla wanda ke ba ku damar nuna ra'ayoyin abokin ciniki akan Tallace-tallacen ku na Google. Tallace-tallacen ku za su nuna jimlar adadin bita da kasuwancin ku ke da shi da matsakaicin kima cikin taurari biyar daga waɗannan bita. Anan ga yadda tallan da ke da ƙimar Google mai siyarwa yayi kama:

Kuna iya amfani da tsawaitawa don amfani da ƙarfin sake dubawa na abokin ciniki da nuna su a cikin tallan ku. Lokacin neman wani abu akan Google, tallace-tallace da yawa don kasuwanci ko samfura na iya fitowa a saman shafin sakamako tare da taurarin rawaya a ƙarƙashin rubutun. Manufar ita ce a taimaka wa tallace-tallacen ku su fice daga sauran a cikin bege na sanya su ƙara sha'awar dannawa.

Menene fa'idodin Google Seller Ratings?

Dubi waɗannan tallace-tallace guda biyu. Wanne zaka zaba?

Duk tallace-tallacen biyu suna fitowa a saman allonku kuma suna ba da bayanan da kuke buƙata, amma tallan da ke da ƙimar tauraron rawaya mai haske ya fito fili saboda ya fi kyan gani. Ƙimar tauraro mai launin rawaya kuma yana ba da tabbacin nan da nan daga ganin yarjejeniya daga abokan ciniki masu farin ciki, wanda ke sa kasuwancin tare da ƙimar masu siyarwa ya fi aminci fiye da ɗayan.

Akwai fa'idodi na farko guda uku waɗanda ƙimar masu siyarwa ke ba ku lokacin da kuka ƙara su zuwa Tallace-tallacen Google ɗinku: mafi kyawun canjin abokin ciniki, haɓaka ƙimar talla, da ƙarancin farashi-kowa-danna (CPC) akan tallan ku. Bari mu dubi waɗannan fa'idodin dalla-dalla.

Ƙididdigar masu siyar da Google tana canza ƙarin abokan ciniki

Reviews suna aiki saboda ra'ayoyin abokan cinikin ku na yanzu da na baya ne waɗanda ke jagorantar son karantawa. Abokan ciniki masu yuwuwa suna so su san za a kula da su daidai lokacin da suka ba da damar kasuwancin ku. Reviews wata hanya ce ta samar da wannan tabbacin.

Lokacin da kimar taurarinku ya bayyana a cikin Google Ad, wannan tabbacin zai iya ƙarfafa jagora zuwa danna tallan ku da ƙasa akan gidan yanar gizon ku. Bayanan sun goyi bayan wannan. A cewar Google, amfani Ƙididdiga masu siyar da Google yana haifar da haɓaka 17% a ƙimar danna-ta akan tallan da aka biya. Menene ƙari, Ƙididdiga masu sayarwa suna bayyana akan tallace-tallacen hannu da na tebur, wanda ke nufin za su iya taimakawa tallace-tallacen neman kuɗin da kuka biya a fadin hukumar.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Ƙididdiga masu siyar da Google suna haɓaka ƙimar tallan ku

Ba wai kawai ƙimar masu siyarwa ke canza ƙarin abokan ciniki ba, har ma suna taimaka muku haɓaka ƙimar tallanku kuma, a kan lokaci, rage farashin ku-ko-daya akan Tallan Google ɗinku. Don bayyana yadda wannan ke aiki, bari mu rufe yadda gwanjon Google Ad gwanjo ke aiki da yadda Ratings na Masu siyarwa ke taka rawa.

Google Ad gwanjo

A duk lokacin da abokan ciniki ke neman samfur akan layi, za su ga tallace-tallacen Google da yawa suna bayyana a shafin sakamako. Manufar ku ita ce tabbatar da tallan ku yana saman jerin. A cikin gwanjon Ad na Google, kuna gasa tare da wasu kamfanoni don samun tallan ku ya bayyana a shafin sakamako.

Biyan kuɗi don dannawa

Da farko, kuna buƙatar yanke shawarar nawa kuke son biyan abokin ciniki don danna tallan Google ɗin ku. Kuna iya yin tayin har zuwa $10 a kowane danna, kuma wasu kasuwanci biyu na iya yin tayin $5 da $7. Don haka, tayin ku shine mafi girma, amma wannan shine abu ɗaya kawai a cikin gwanjon talla na Google. Wataƙila kuna biyan kuɗi mafi yawa, amma wannan ba yana nufin tallan ku ya sami babban matsayi ba.

Sakamakon inganci

Makin ingancin ku shine yadda Google ke kimanta tallan ku don yanke shawarar ko zai ci gwanjon talla. Injin binciken yana dogara da ƙimar ingancin ku akan abubuwan da suka dace, ƙimar danna-ta, da ingancin shafin saukowa. Mafi girman makin inganci, mafi kusantar za ku sami lissafin tallan ku akan sakamakon bincike.

Samun Google Stars akan Tallace-tallacen da Aka biyaMenene Ma'anar Masu Siyar da Google

Yadda Ƙididdiga Masu Siyar da Google ke haɓaka ƙimar ku da ƙarancin CPC

Ƙididdigar danna-ta mafi girma daga ƙimar Mai siyarwa yana nufin abubuwa biyu don kasuwancin ku. Na farko, CTR mafi girma yana nufin ƙarin mutane suna sauka akan gidan yanar gizon ku, wanda zaku iya canzawa zuwa abokan ciniki.

Mafi girman ƙimar danna-ta kuma sigina ce ga Google game da dacewa da ingancin tallan ku. Yayin da dannawa ke ƙaruwa, yana haɓaka ƙimar tallan ku. Lokacin da ƙimar ƙimar ta ƙaru, kuna kashe ƙasa akan kamfen ɗin tallanku, yana rage yawan CPC ɗin ku.

Yadda ake samun ƙimar Google Seller

Don haka, mun gaya muku dalilin da yasa Ratings ɗin Mai siyarwa zai iya amfanar tallan ku. Bari mu ga abin da kuke buƙatar amfani da su.

Abubuwan Bukatun Kimar Mai Siyar da Google

Akwai wasu buƙatun da Google ke da shi don ƙimar masu siyarwa don nunawa akan tallan ku. Domin kunna su, dole ne ku cika waɗannan sharuɗɗan.

  1. reviews: Kuna buƙatar samun takamaiman bita guda 100 daga rukunin yanar gizo na bita a cikin watanni 12.
  2. 3.5 matsakaici: Daga waɗannan sake dubawa 100, matsakaicin ƙimar tauraron ku dole ne ya kai aƙalla tauraro 3.5.
  3. Ƙasar asali: Dole ne a tattara duk bayananku daga ƙasa ɗaya.

To, menene duk wannan yake nufi? Za mu ba ku misali. Bari mu ce kasuwancin ku ya fara haɓaka kasancewar sa ta kan layi, kuma kuna son ƙara ƙimar masu siyarwa zuwa tallan Google ku.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Reviews na jam'iyyar farko

Za ku so farawa ta tattara bita, amma ba kowane bita zai yi ba. Duk sake dubawar da kuke samu dole ne ta kasance ta hanyar rukunin rukunin farko mai zaman kansa kamar Birdeye ko ta Binciken Abokin Ciniki na Google. Binciken Abokin Ciniki na Google shiri ne na kyauta wanda ke tattara bita daga sayayya a madadin kasuwancin ku, kuma akwai jerin ingantattun shafukan bita waɗanda zasu iya tattara muku bita. Dole ne ku yi amfani da ɗayan waɗannan hanyoyi guda biyu don tattara bita 100 ɗinku don ba da damar ƙimar Mai siyarwa.

Matsakaicin makin bita na Taurari 3.5

Abu na gaba yana da kyau madaidaiciya. Don sake dubawa 100 da kuka tattara, ƙimar su tana buƙatar zama tauraro 3.5 akan matsakaita. Duk wani abu da ke ƙasa da wannan makin ba zai ƙyale ƙimar mai siyar ku nunawa tare da tallanku ba, ko da kun kunna ƙimar Google mai siyarwa a cikin dashboard ɗin Google Ad. Ka tuna kawai sharhin da aka ƙidaya shine waɗanda aka tattara a cikin watanni 12 kuma akan rukunin farko. Duk wani abu kafin wannan ko akan wani gidan yanar gizon ba zai ƙidaya zuwa matsakaicin tauraro 3.5 ba.

Ana buƙatar sake dubawa daga ƙasa ɗaya

A ƙarshe, duk 100 na sake dubawa dole ne su fito daga ƙasa ɗaya. Wannan kuma yana nufin duk sake dubawarku suna buƙatar zama cikin yare ɗaya don ba da damar ƙimar masu siyarwarku. Don haka idan kuna da tushe na abokin ciniki a cikin ƙasashe da yawa, kuna buƙatar tattara bita 100 ga kowane don kunna ƙimar Mai siyarwa.

Mayar da hankali kan sake duba kamfen tsara tsara a cikin kowace ƙasa don yin aiki don ba da damar ƙimar masu siyarwa a cikin kowane harshe.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Nawa ne farashin ƙimar Mai siyarwa?

Labari mai dadi shine cewa Google Seller Ratings ba su da ƙarin farashi mai alaƙa da amfani da su. Da zarar kun gama duk abubuwan da ake buƙata, kuna iya amfani da su kyauta. Amma, ana iya samun wasu farashin da ke da alaƙa da tattara abubuwan da suka dace.

Samun bita 100 da kanku a cikin watanni 12 na iya zama mai sauƙi ga wasu kasuwancin amma gaba da gagara ga wasu. Don isa adadin bita da ake buƙata, yawancin kasuwancin za su juya zuwa sake duba rukunin yanar gizon da za su iya taimaka musu su samar da bita da suke buƙata. Don haka, yayin da ƙimar masu siyar da Google da kansu ke da 'yanci don amfani, yana iya ɗaukar muku wasu kuɗi don biyan kamfani mai kula da bita don taimaka muku tattara bita-da-kullin da ake buƙata cikin sauri.

Samun Kimar Mai siyarwa daga ingantattun abokan hulɗa na Google

Don haka, idan kasuwancin ku zai amfana daga kamfanin sarrafa bita don taimaka muku samun bitar da kuke buƙata don ƙimar masu siyarwa, yana da mahimmanci ku san cewa dole ne ku zaɓi daga jerin abokan haɗin gwiwar Google da aka amince. Waɗannan su ne kawai kamfanoni waɗanda Google ke gane bita daga waɗanda za su ƙidaya daga 100 ɗin da ake buƙata don ba da damar ƙimar masu siyarwa.

Kamar yadda kuke gani, Birdeye abin dogaro ne, tabbataccen abokin tarayya na Google wanda zai iya taimaka muku samun bita-da-kullin da kuke buƙata don kunna ƙimar Mai siyarwa. Birdeye ya ƙware wajen ƙirƙirar ingantaccen bayani wanda ke taimaka muku ƙirƙira, saka idanu, da sarrafa bita. Duk sake dubawa da Birdeye ke taimaka muku tattara akan dandamali za a iya ƙidaya su zuwa bita 100 don farawa ta amfani da ƙimar Mai siyarwa.

Za ku iya tafiya ba tare da abokin tarayya na Google ba?

Ee, zaku iya tafiya ba tare da abokin tarayya na Google ba don samun bita da kuke buƙata don kunna ƙimar Mai siyarwa. Koyaya, tattara bita 100 a cikin watanni 12 yana da ƙalubale fiye da yadda kuke tunani. Hakanan kuna iya buƙatar ƙwarewar shirye-shirye don sarrafa haɗin fasaha tare da Binciken Abokin Ciniki na Google. Yin aiki tare da abokin haɗin gwiwa na Google kai tsaye kamar Birdeye na iya zama da fa'ida sosai wajen taimaka muku samun bita da ku da sauri da sauƙi.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Yadda ake ƙara ƙimar mai siyarwa zuwa tallan Google

Da zarar kun cika duk buƙatun ku na bita, kun shirya don ƙara ƙimar Mai siyarwa zuwa Tallan Google dinku. Ga yadda za a yi:

  1. A ƙarƙashin dashboard ɗin talla na Google, nemo “Extensions” a cikin menu na hannun hagu.
  2. Zaži "Automated kari" a cikin jerin zaɓuka a sama.
  3. Danna alamar dige-dige uku a hannun dama na allonku kuma zaɓi "Advanced settings."
  4. Nemo "Kimanin Masu siyarwa" kuma buɗe shafin.
  5. Zaɓi maɓallin "A kunne" don kunna ƙimar Mai siyarwar ku.

Da zarar kun kunna ƙimar masu siyarwar ku, akwai matakai guda biyu kafin su fara nunawa akan tallan ku. Da farko, tabbataccen abokin tarayya na GSR zai ƙaddamar da sake dubawa 100 ga Google don tabbatarwa. Daga nan Google zai ɗauki ko'ina daga makonni biyu zuwa shida don yin bitar bitar ku ta GSR. Da zarar sun tabbatar da sake dubawa, ƙidayar bitar ku da matsakaicin ƙimar bita za su fara nunawa akan tallan ku.

Yadda ake duba ƙimar Mai siyarwa don kamfen ɗin ku

Da zarar kun kunna Kimar Mai siyarwar ku, zaku so ku tabbatar kun kunna su don takamaiman kamfen ɗinku. Anan akwai hanya mai sauri don bincika idan an kunna haɓaka ƙimar mai siyarwa don kamfen ɗin ku.

  1. Zaɓi yakin da ya dace a cikin tallan Google.
  2. Danna shafin "Ad Extensions".
  3. Danna "Kayayyakin Ƙaƙwalwa na atomatik", sannan nemi "Ƙididdiga masu sayarwa".
  4. Idan baku ga an kunna ba, ci gaba da kunna shi.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Yadda ake lissafin tasirin Google Seller Ratings

Don ƙididdige tasirin aikin kamfen ɗin ku, zazzage wannan Ƙididdigar Ƙididdigar Mai Siyar Google ROI samfuri da yin kwafi. Sa'an nan, shigar da bayanan aiki daga kamfen ɗinku (latsawa, abubuwan gani, farashin talla, matsayin talla, da jujjuyawar) zuwa cikin filayen da aka haskaka cikin kore. Kuna iya yin wannan har zuwa yaƙin neman zaɓe guda biyar don samun kwatance.

Wannan zai samar da ingantacciyar hoto da kuma taimaka muku fahimtar idan akwai wasu wuraren da za a iya rage kashe kuɗi ko ƙarawa dangane da yadda suke yin gabaɗaya idan aka kwatanta da wasu.

Idan kana son ganin cikakken rugujewar wannan tsari, ziyarci shafin mu akan Yadda ake auna tasirin Google Seller Ratings.

Yadda ake bincika ko ƙimar masu siyar da Google ɗin ku suna nunawa a sakamakon bincike

Don tabbatar da an kunna kimar masu siyar da Google tare da sunan yankin gidan yanar gizon ku.

Za ku sami damar ganin bayanai game da kasuwancin ku da ƙimar masu siyarwa da zarar kun sami mahimman bita don ba da damar ƙimar ƙimar ku mai siyarwa. Hakanan zaku iya amfani da zaɓin ƙasa wanda zai ba ku damar ganin bayanin ƙimar mai siyar ku a takamaiman ƙasashe.

Me yasa kimar Google mai siyarwa ta baya nunawa?

Ko da lokacin da kuke kunna ƙimar Mai siyarwa, ƙila ba za su bayyana akan duk tallan ku ba. Ga wasu daga cikin dalilan da suka sa.

Kuna buƙatar ƙarin lokaci

Ƙididdiga masu siyarwa ba sa fitowa nan da nan bayan kun tattara sake dubawa 100 naku. Yana iya ɗaukar makonni shida kafin Google ya tabbatar da sake dubawa. Yi haƙuri kuma jira ƙimar Mai siyarwar ku ta bayyana a cikin tallan ku.

Ƙarin sake dubawa a cikin ƙasarku

Wataƙila kun ƙetare iyakar bita 100, amma wasu daga cikin waɗannan sake dubawa na iya kasancewa daga wajen ƙasar da kuke gudanar da tallace-tallace. Kuna buƙatar tattara ƙarin bita a cikin ƙasar da ta dace don nuna ƙimar masu siyarwar ku.

Tallace-tallacen ku ba su da girma sosai

Ka tuna, Google yana da niyyar baiwa masu amfani da mafi dacewa tallace-tallace ga kowane tambaya.Idan kana son inganta ingancin tallan ku, zaku iya yin abubuwa biyu. Kuna iya ƙara yawan kuɗin ku. Idan ba kwa son kashe kuɗi da yawa, duba ku gani idan akwai shafin saukar da ya fi dacewa wanda zai iya yin aiki mafi kyau ga tallan ku.

Google yana zabar lokacin da zai nuna ƙimar Mai siyarwa

Idan duk abin da ke da alama yana cikin rajista tare da Tallace-tallacen Google ɗin ku kuma har yanzu ba ku ga ƙimar masu siyarwar ku ta bayyana, yana iya zama Google bai zaɓi ya nuna su akan wannan tallan ba a wancan lokacin. A zahiri, daga abin da muka gani, Google yana nuna ƙimar Mai siyarwar ku kusan kashi 30% na lokaci. Idan ba ku ga ƙimar Mai siyarwar ku ba, duba baya a cikin rana ko wata rana don ganin ko sun bayyana. Ko da ƙimar mai siyar ku ta fara nunawa, kar ku yi tsammanin za a gan su kowane lokaci.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Wadanne masana'antu ne za su iya amfani da ƙimar masu siyarwa?

Kowace kasuwanci na iya amfani da ƙimar masu siyarwa muddin suna tallata samfuransu da ayyukansu ta amfani da Tallace-tallacen Google. Ka tuna, ƙimar masu siyarwar ku suna nuna ra'ayoyin kasuwancin ku gaba ɗaya, ba kawai samfuri ɗaya da kuke samarwa ba. Don haka, kowace irin masana'antu kasuwancin ku ke aiki a ciki, zaku iya amfana daga amfani da ƙimar Mai siyarwa akan tallan ku muddin kuna tattara bita.

Idan kun kunna haɓaka ƙimar mai siyarwa

Amsar a takaice ita ce eh. ” Kamar yadda muka yi bayani, kowace sana’a za ta iya amfana daga Ratings na masu siyarwa, don haka ko me za ku yi da kasuwancin ku, koyaushe suna amfana da tallan Google. Anan akwai wasu dalilai da yakamata ku kunna ƙimar Mai siyarwa koyaushe.

Idan duk masu fafatawa suna amfani da GSR

Tallace-tallacen masu fafatawa na iya zama dalili mafi mahimmanci don kunna ƙimar Mai siyarwa. Idan masu fafatawa da ku suna nuna bitarsu akan Tallace-tallacen Google ɗin su, kuna buƙatar yin haka don ci gaba da yin gasa. Mafi kyau duk da haka, idan sharhin ku ya fi nasu, kuna ba abokan ciniki masu yuwuwa duk ƙarin dalilin danna tallan ku lokacin da suke neman samfur ko sabis ɗin da kuke samarwa.

Idan babu ɗayan masu fafatawa da ke amfani da GSR

Idan masu fafatawa da ku ba sa amfani da ƙimar Mai siyarwa, tallan ku za su zama zaɓi na farko da abokan ciniki suka danna lokacin da suka ga tallan ku akan nasu. Ƙimar tauraro yana sa tallace-tallacen ku ya fi sha'awar gani kai tsaye daga ƙofar. Daga nan, ingantaccen ƙimar tauraro zai ƙara amincin ku ta hanyar ba da tabbacin zamantakewa wanda sauran masu fafatawa ba za su iya bayarwa ba. Haɗe, waɗannan fasalulluka biyu suna sa tallan ku ya fi “annawa” fiye da gasar saboda kun kunna ƙimar Mai siyarwa.

Idan kuna gasa da manyan kayayyaki

Idan kasuwancin gida ne mai gasa tare da babban sarka, ƙimar Mai siyarwa ta zama mafi mahimmanci. Manyan sarƙoƙi galibi suna da kasafin talla mafi girma fiye da kasuwancin gida, wanda ke taimaka musu faɗaɗa isar su kuma su sa kansu su zama masu sha'awar abokan ciniki. Ƙara ƙimar masu siyarwa zuwa tallace-tallacenku na iya janye hankali daga manyan samfuran akwatin kuma zuwa kasuwancin ku.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Yadda ake haɓaka ƙimar Mai siyarwar Google ku

Ƙididdiga masu siyar da Google hanya ce mai sauri don haɓaka tallan ku kai tsaye daga ƙofa, amma akwai wasu kyawawan ayyuka da za ku iya bi don ƙara ƙimar ƙimar ku mai siyarwa.

Bayar da mafi kyawun ƙwarewar abokin ciniki mai yiwuwa

Ƙididdiga masu siyarwa kayan aiki ne kawai wanda zai iya taimaka muku nuna ra'ayoyin ku. Ba tare da babban sake dubawa ba, ba su da amfani ko kaɗan. Don samar da bita mai haske da yawa kamar yadda zai yiwu, kuna buƙatar baiwa abokan cinikin ku kyakkyawar gogewa a duk lokacin da suke hulɗa da kasuwancin ku. Mafi kyawun ƙwarewar abokan cinikin ku, mafi kusantar su za su kasance a shirye su yi ihun yabo a kan layi.

Aika buƙatun dubawa

Ko da za ku iya sa kowane abokin ciniki farin ciki, ba duka ba ne za su tuna da barin ingantaccen bita kan layi. Kuna buƙatar tuntuɓar duk abokan cinikin ku da himma (zai fi dacewa a cikin sa'o'i 24 na hulɗar / ma'amala) a cikin mafi kyawun lokacinsu don samar da kyawawan bita da yawa gwargwadon yiwuwa. Yayin da kuke tambayar kwastomomin ku, ƙarin bita za ku samu wanda zai iya zuwa ga ƙimar Mai siyarwar ku.

Amsa duk sharhin ku

Ko mai kyau ko mara kyau, ya kamata koyaushe ku amsa ra'ayoyin ku. Mummunan sake dubawa ba su da daɗi don magancewa, amma yana nuna abokan cinikin ku marasa farin ciki cewa kuna kula sosai don daidaita abubuwa - suna iya sake yin la'akari da ra'ayoyinsu mara kyau. Amsa ga tabbataccen bita kuma yana nuna cewa kun yarda da lokacinsu da ƙoƙarinsu don rubuta ingantaccen bita. Lokacin da kuka nuna godiya ga ra'ayoyinsu, kuna ƙara yuwuwar za su yada kalma game da kasuwancin ku.

Tabbatar cewa bayanan kasuwancin ku daidai ne

Google yana buƙatar ingantaccen bayani don haɗa bita zuwa kasuwancin da ya dace. Tabbatar cewa duk bayananku a cikin Cibiyar Kasuwancin Google na zamani ne kuma cikakke. Wannan ya haɗa da tabbatar da cewa bayanin da ke cikin tushen bitar ku ya dace da bayanin da ke cikin Bayanan Kasuwancin ku na Google.

Menene Ma'anar Masu Siyar da Google

Kara karantawa: Sayi Bita na Google | 100% Mai Rahusa & Amintacce

Yadda ake kashe ƙimar Google Seller

Ko da yake ba mu ba da shawarar shi ba, ga yadda za ku iya kashe ƙimar masu siyar da Google don tallan ku na Google:

  1. A cikin asusun tallan ku na Google, danna Talla & kari a cikin menu, sannan kari na atomatik.
  2. Danna menu na hannun dama, sannan je zuwa Zabuka na Babba.
  3. Danna Kashe takamaiman kari na atomatik, sannan zaɓi tsawo na ƙimar mai siyarwa.
  4. Faɗa wa Google dalilin da yasa kuka kashe ƙimar Google mai siyarwa, sannan danna Kashe.

Tambayoyi akai-akai game da ƙimar Google mai siyarwa

Ta yaya zan nemo kimar Google mai siyarwa ta akan Google?

Don ganin ko ƙimar mai siyarwar ku tana nunawa akan Google, zaku iya amfani da mai duba URL na Google https://www.google.com/shopping/ratings/account/lookup?q=yourbusinesswebsite kuma maye gurbin 'shafin yanar gizonku' tare da sunan yankin gidan yanar gizon ku.

Shin sake dubawa na Google yana tasiri PPC?

Ee, sake dubawa na Google na iya tasiri PPC na ku. Ƙididdiga masu siyar da Google suna amfani da sake dubawa don sa tallan ku ya fi burgewa da samun ƙarin dannawa. Mafi girman ƙimar danna-ta yana inganta ƙimar tallan ku kuma yana rage girman PPC ɗin ku yadda ya kamata.

Me yasa Kimar Mai siyar da Google dina baya nunawa? 

Kuna iya buƙatar ƙarin lokaci don ƙimar masu siyarwa don nunawa akan tallace-tallacenku, ƙarin bita da suka dace da ƙa'idodin Google don ƙimar masu siyarwar Google, ko samun tallan ku don matsayi mafi girma a sakamakon bincike. Ko da kun cika duk waɗannan buƙatun, Google yana nuna ƙimar masu siyarwa kusan 30% na lokaci.

Yi cajin Tallace-tallacen Google ɗinku tare da ƙimar Google mai siyarwa ta Birdeye

A matsayin amintaccen abokin tarayya na Google Birdeye, zai iya taimaka muku ba da damar ƙimar masu siyarwar Google akan tallan ku cikin sauri fiye da kowane lokaci. Idan kana son gano yadda Birdeye zai iya samun bitar da kuke buƙata don ba da damar ƙimar masu siyarwa, da amfani da su don samar da ƙarin kudaden shiga ta hanyar tallan Google ku, danna banner ɗin da ke ƙasa don zazzage cikakken jagorar zuwa ƙimar masu siyarwar Google.

A sama akwai bayanai game da Menene ƙimar masu siyar da Google? cewa Masu Sauraro sun tattara. Da fatan, ta cikin abubuwan da ke sama, kuna da ƙarin fahimtar ƙimar masu siyar da Google

 

Saki tasirin bita mai haske don ciyar da kasuwancin ku gaba! Amintaccen ra'ayoyin Google na gaske daga dandalin mu mai daraja a Masu Sauraro kuma ga sunan ku ya tashi.

 

Na gode da karanta post ɗinmu.

Shafukan da suka shafi:

Source: birdeye


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga