Binciken Google Ba Ya Nuna? Yadda Ake Gyara A 2024

Contents

Idan ka Binciken Google ba ya nunawa? Wataƙila ɗaya daga cikin sharhin tauraro biyar na Google ya ɓace ko ya ɓace, yana haifar da raguwar ƙimar tauraro. Wannan labarin, Audiencegain ya tattauna manufofin bita na Google kuma yana ba da bayyani na wasu dalilai na yau da kullun da ya sa sake dubawa na Google bazai bayyana kamar yadda ake tsammani ba.

Kara karantawa: Sayi Bita na Google | 100% Mai Rahusa & Amintacce

Yi amfani da ƙarfin ingantattun shaidu don ciyar da kasuwancin ku gaba yanzu! Sami ingantattun Ra'ayoyin Google daga dandalinmu mai suna a Masu Sauraro kuma ga sunanka ya tashi.

1. Menene manufar bita a Google?

Google zai sami tsauraran manufofin haɗawa da sake dubawa na abokin ciniki akan dandalin sa. Sharuɗɗa biyu da ke shafar ra'ayoyin Google da suka ɓace sune "abun ciki da aka haramta"Da kuma"ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari don sake duba bayanan rubutu".

  • Abin da aka haramta da ƙuntatawa

Google yana da tsarin tsare-tsaren "Haramta da Ƙuntataccen abun ciki" waɗanda suka shafi bita. Google yana nazarin duk sake dubawa kuma yana ƙayyade waɗanda za a iya cirewa saboda dalilai kamar: harshe mara kyau, sake dubawa na karya, spam, ko rikice-rikice na sha'awa.

Akwai da dama da aka haramta da ƙayyadaddun ƙa'idodin abun ciki akan Google

  • Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari don duban rubutu da taken rubutu

Google ya saita "Tsarin-Takamaiman Ma'auni", gami da: bayanin wuri, gogewa, ƙididdiga, cikakkun bayanai, bayanai masu amfani.

Misali:

"Na kasance ina amfani da [App Name] version 4.0 tsawon mako guda. Yana da babban app don [takamammen manufa], kuma zan kimanta shi 5 cikin 5 taurari. Ƙirƙirar ƙirar mai amfani ce, amma ina son ganin zaɓin yanayin duhu a sabuntawa na gaba."

Mataki:

– Sunan Kasuwanci: Fara da ambaton sunan kasuwanci.

- Bayanin Hoto: Ba da taƙaitaccen bayanin hoton.

- Dace: Tabbatar cewa hoton ya dace da kasuwancin da abubuwan da ake bayarwa.

– Haɗin kai: Ƙarfafa haɗin gwiwa ta hanyar yin tambaya ko sa masu kallo su ziyarci kasuwancin.

Google ya saita takamaiman Ma'auni-Format kuma yana ƙayyade cancantar bita

Hakanan kuna iya son: Jagorar Cikakkun bayanai - Yadda Ake Rubuta Binciken Google?

2. 9 Dalilai me yasa sake dubawa na Google baya nunawa?

Lokacin da bitar Google ba ta bayyana ba, yana nufin kun yi kuskure da ke buƙatar gyara, ko kuma mai bitar da kansa ya keta ka'ida. Anan ga wasu dalilai na gama gari waɗanda ke sa sake dubawa kasuwancin Google baya nunawa:

2.1 Hanyoyin haɗi a cikin abubuwan da aka haɗa na Google

Lokacin ƙara URLs da hanyoyin haɗin kai zuwa bita, Google yana da ƙaƙƙarfan jagorori. Ana share sharhi tare da URLs kusan nan da nan. Domin Google yana ɗaukar sake dubawa tare da URLs a cikin su azaman spam.

Idan ka ga bita da ke amfani da hanyar haɗin yanar gizon kuma ba a cire shi ba, gwada tuntuɓar abokin ciniki kuma ka tambaye su su gyara bitar su don cire hanyar haɗin kafin Google ya cire shi.

2.2 Bita akan Google da aka yiwa alama azaman spam

Babban fifikon Google shine inganci, don haka suna da tsauri game da cire duk wani bita na banza. Don kada a yi la'akari da bita na banza, dole ne ya bi ka'idodin bita na Google akan abubuwan da aka haramta da ƙuntatawa. Bugu da ƙari, Google kuma yana ƙaddamar da sake dubawa waɗanda wasu suka yi alama a matsayin spam.

2.3 Binciken karya akan Google

Binciken da aka ƙirƙira daga bayanan martaba ba tare da sunaye, hotuna, da sauran mahimman bayanai an sanya su azaman sake dubawa na karya ta Google saboda Google yana son kiyaye gaskiya da gaskiya.

A yawancin lokuta, ana aika sharhin karya lokacin da kasuwanci ya sayi bita na Google. A irin waɗannan lokuta, yawancin waɗannan sake dubawa sun samo asali ne ta hanyar bots waɗanda suka yi amfani da bayanan karya.

Saboda, siyan bitar kasuwancin Google baya nunawa na iya haifar da babbar matsala tare da bayyanar kasuwancin ku akan Google. Waɗannan sake dubawa na iya ma cire bayanan Kasuwancin Google ɗin ku.

2.4 Ana kashe bita akan Google na ɗan lokaci

A baya lokacin da zirga-zirga ya yi yawa kuma Google ya iyakance membobin ƙungiyarsa, dole ne su dakatar da bitar Bayanan Bayanan Kasuwancin Google na wani ɗan lokaci. Wannan na zuwa ne a farkon barkewar cutar sankara a duniya inda Google ya kashe bita na ɗan lokaci.

A irin waɗannan lokuta, rashin sake dubawa abu ne na kowa. Bugu da ƙari, abokan ciniki ba za su iya barin sababbin sake dubawa ba kuma ba za ku iya ba da amsa ga duk wani sharhi da ke akwai ba.

dalilin da yasa google review baya nunawa

Google ya kashe bita na ɗan lokaci

Za ka iya kuma son: Abin da ke faruwa Lokacin da kuka Ba da rahoton bita na Google?

2.5 Yanzu an ƙara kasuwancin ku zuwa Google

Idan kasuwancin ku sababbi ne ga Google, abokan ciniki na iya buƙatar ƙarin koyo game da Bayanan Kasuwancin Google ɗinku saboda ƙila har yanzu ba a sami matsayi sosai ba kuma yana da wahala a samu.

Don haka, haɓaka ƙoƙarin tallace-tallace don jawo hankalin abokan ciniki yana da mahimmanci a yanzu. Da yawan kwastomomi da kuke jawowa, ƙarin bita da kuke samu.

2.6 Shafin kasuwanci na Google ya ƙare

Idan baku sami damar sabunta bayanan Kasuwancin Google na dogon lokaci ba kuma abokan ciniki ba sa mu'amala da shi, kasuwancin da aka tabbatar shine. ba a nunawa akan binciken Google.

Bugu da ƙari, Google zai kashe Bayanan Bayanan Kasuwanci waɗanda suka rasa matsayin cancantarsu. Kasuwancin da ba a tantance su ba za su buƙaci taimako don matsayi akan Google Maps ko Google Search. Sakamakon haka, sake dubawa na data kasance ko sabbin abubuwan da abokan cinikin ku suka bari ba za su fito fili ba.

google reviews ba su bayyana don kasuwanci na

Bayanan martaba ba zai bayyana ba idan ba a sabunta shi na dogon lokaci ba

2.7 An kashe asusun mai bita

Wani lokaci, sake dubawa na baya zai ɓace idan abokin ciniki wanda ya rubuta bitar ya kashe asusun Google na sirri. Wannan na iya faruwa idan sun keta manufofin Google ko ma da gangan.

Don dalilai na tsaro, mutane na iya kashe asusunsu na baya ta Google's Inacctive Account Manager. Duk bayanan mai amfani, gami da sake dubawa, za a share su idan wannan ya faru.

sharhin kasuwancina na google ba ya nunawa

Asusun Mai Bita baya aiki

2.8 Kwafin bayanan kasuwanci na Google

Lokacin da akwai kwafin jeri, gami da waɗanda bazata ko da gangan, Google zai cire ɗaya daga cikinsu. Don haka idan bayanin martabar Kasuwancin Google ɗin ku ya bayyana azaman kwafi, duban kasuwancin ku na iya bayyana akan wani jeri daban maimakon mai aiki.

Don bincika idan an kwafi kasuwancin ku, bincika kasuwancin ku ta hanyar Google kuma idan an same ku, zaku iya gyara ta ta hanyar ba da rahoto azaman kwafi.

2.9 Kasuwanci suna canza wuri

A mafi yawan lokuta, lokacin da Google ke matsar da duk sake dubawa zuwa sabon wuri akan Google Maps an motsa kasuwancin ku, amma wani lokacin hakan na iya faruwa.

Don kasuwanci kamar gidajen cin abinci da otal masu ƙarfi tare da haɗin gwiwa na gida, yana yiwuwa Google kawai zai canza ra'ayi ta atomatik.

A irin waɗannan lokuta, tuntuɓi Google don taimako game da wannan batu. Duk da yake yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin su aiwatar da canjin, canja wurin bita na kasuwancin ku ya cancanci lokacinku da ƙoƙarinku.

Don guje wa kowace matsala, idan kasuwancin ku ya canza wurare, sa himma sabunta adireshin kasuwancin ku akan Bayanan Kasuwancin ku na Google. Wannan na iya buƙatar kasuwancin ku don sake tabbatar da kasuwancinsa.

google nazarin kasuwancina ba ya nunawa

Lokacin da Google ke matsar da duk sake dubawa zuwa sabon wuri akan Google Maps an motsa kasuwancin ku

Har ila yau karanta: Ta yaya zan sami bita na Google don kasuwancina

3. 4 Harka don gyara sake dubawa na Google baya nunawa

Idan sharhin kasuwancin ku akan Google ba ya bayyana, zaku iya gyara matsalar ta yin waɗannan masu zuwa:

  • Halin 1: Tattara duk bayanan da ke nuna cewa sabbin ra'ayoyin kasuwanci na Google ba sa nunawa (wannan ya haɗa da hotunan kariyar da ba a bayyana ba)
  • Halin 2: Idan kwanan nan kun maido da Bayanan Kasuwancin Google ɗin ku, tuntuɓi tallafi kuma ku samar musu da lambar bayanin ku da bayanan dawo da bayanai don neman canjin bita.
  • Halin 3: Don Bayanan Bayanan Kasuwancin Google waɗanda ba a dakatar da su kwanan nan ba, kuna buƙatar tuntuɓar Tallafin Google don taimako game da ra'ayoyinku da suka ɓace.
  • Halin 4: Idan baku gamsu da taimakon Google ba, zaku iya tura batun ku zuwa ga Ƙungiyar Shafukan Kasuwancin Google don ƙoƙarin jawo hankalin masu amfani da Google.

4. Tabbataccen kasuwancin FAQ baya nunawa akan binciken Google

Yaya tsawon lokacin da Google ke ɗauka don bayyana?

Bita na Google hanya ce mai mahimmanci don 'yan kasuwa don tattara ra'ayi da bin diddigin gamsuwar abokin ciniki daki-daki. Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don a Binciken Google ba ya nunawa?

Amsar ta dogara da dalilai da yawa, gami da adadin sake dubawa na baya-bayan nan da kuma ko kasuwancin da aka tabbatar ba ya nunawa akan binciken Google. Gabaɗaya, yawancin kasuwancin yakamata su ga bita ta bayyana a cikin ƴan kwanaki.

Tabbas, koyaushe za a sami keɓancewa, kuma wasu kasuwancin na iya jira tsawon lokaci kafin sake duba su ya bayyana. Amma idan har kasuwancin suka yi haƙuri, za su iya tabbata cewa sake dubawa na Google zai bayyana a ƙarshe.

Binciken Google: Shin suna dawwama har abada?

Amsar ita ce e da a'a. Da zarar abokin ciniki ya bar bitar su, ba zai yiwu a canza ko share shi ba. Koyaya, Google ya ƙyale abokan ciniki su gyara sharhin su idan ra'ayinsu ya canza ko kuma sun yi kuskure.

Bugu da kari, idan aka gano ya saba wa manufofin Google, ana iya cire shi nan take. Duk da yake 'yan kasuwa na iya samun ɗan iko akan sake dubawa na Google da zarar an buga su, har yanzu akwai wasu damar don gyara ko share bita kan lokaci.

Me yasa kasuwancin gida ke buƙatar sake dubawa na Google?

Suna ba da ra'ayi mai mahimmanci game da kasuwancin gida. Google yana amfani da wannan ra'ayi don inganta algorithm na bincike da kuma isar da ƙarin sakamako masu dacewa ga masu amfani.

Samar da kasuwancin ganuwa a cikin sakamakon bincike ta hanyar sake dubawa na Google kuma yana taimakawa haɓaka kasuwancin gida. Bugu da ƙari, sake dubawa na Google na iya inganta martabar kasuwancin ku akan Taswirorin Google, yana ba abokan ciniki mafi kyawun damar nemo kasuwancin ku yayin neman sabis ko samfurori masu alaƙa.

Bita na kasuwancin Google da ba a bayyana ba zai ba wa 'yan kasuwa ƙarin damar yin hulɗa tare da abokan cinikinsu da haɓaka alaƙa mai ƙarfi.

Binciken Google ba ya nunawa, kuma yawancin kamfanoni suna shiga cikin wannan akai-akai. Koyaya, kawai aiwatar da hanyoyin da aka tsara a cikin labarin don gyara matsalar. Koyaushe tattara ƙarin sake dubawa na Google don kiyaye ƙimar tauraro da kuma fifita abokan fafatawa na gida.

Wannan zai tabbatar da cewa koyaushe kuna da sake dubawa, koda wasu sun ɓace. Bi Samun masu sauraro don ƙarin sabuntawa masu ban sha'awa.

Shafukan da suka shafi:


Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Hanya mai sauƙi don ƙara IG FL

Yadda ake yin mabiyan Instagram na karya? Samar da mabiyan karya babbar hanya ce don haɓaka kasancewar ku ta kan layi. Masu amfani waɗanda ba sa bin asusun ku...

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Hanyar 8 don haɓaka mabiyan ig

Yadda ake haɓaka mabiyan Instagram a zahiri? Instagram yana da ingantaccen algorithm wanda ke yanke shawarar abin da aka nuna wa masu amfani. Wannan shine algorithm ...

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Ina samun 10000 IG FL?

Ta yaya kuke samun mabiya 10k a Instagram? Buga alamar mabiya 10,000 akan Instagram wani ci gaba ne mai ban sha'awa. Ba wai kawai samun mabiya 10k ba...

Dole ne ku shiga ciki don sanya ra'ayi Shiga